ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความมเหมาะสมของเรทรับงานค่ะ  (อ่าน 4081 ครั้ง)

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
สอบถามความมเหมาะสมของเรทรับงานค่ะ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 08:27:17 AM »
คือส่วนใหญ่มิ้นรับงานนอนกอดค่ะ พี่จะทำไรมิ้นก็ได้ มิ้นนอนเฉยๆ ขอแค่ไม่มีไรกันก็พอ
ส่วนใหญ่ก็เป็นงานค้างคืน มิ้นคิด 1500 พี่บางคนถามว่าใช้มือให้จนเสร็จด้วยมั้ย
พอบอกว่าเปล่าคะ ก็ช่วยบ้างแต่คงไม่ถึงกับเสร็จ อยากนอนกอดชิวๆ มากกว่า พี่บางคนก็บอกแพง
คือมิ้นสงสัยว่ามิ้นคิดแพงไปมั้ย หรือ 1500 นี่ต้องเอาน้ำออกให้พี่ด้วยคะ??

ตอนนี้ก็ไม่คอ่ยได้รับงานค้างคืนแล้ว รับแต่เฉพาะพี่ๆที่คุ้นเคย
ถ้าเปลี่ยนไปรับ 2 ชม. 1500 นี่จะมีคนจ้างมิ้นมั้ย สงสัยมากค่ะ = = ไม่รู้ว่าคนอื่นเค้าคิดเรทกันยังไง

แนะนำด้วยค่ะ  **12**

อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: สอบถามความมเหมาะสมของเรทรับงานค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 09:19:57 AM »
      การซื้อขายแลกเปลี่ยนที่ไม่ได้มีตัว " สินค้า " ที่ชัดเจน เรามักกำหนดราคาจาก " ความพอใจ " ครับ
ดังนั้นจึงบอกไม่ได้ว่าราคาไหนถูก หรือแพง คือถ้าคนซื้อหรือผู้จ้างพอใจกับราคาที่จ่าย คนรับพอใจกับเงินที่ได้
ก็ถือว่านั่นเป็นราคาที่เหมาะสม ไม่ถูกไม่แพงหากวัดด้วยความพอใจของทั้ง 2 ฝ่าย

ที่นี้พี่ๆ บางคนที่ถามน้องว่าต้องใช้มือ ใช้เท้า....อะไรก็ตามที่พี่เค้าต้องสำเร็จกิจ นั่นน่าจะแปลว่าความคุ้มค่า
เค้าอยู่ตรงนั้นครับ ซึ่งน้องจะบริการเค้าขนาดนั้นหรือไม่น้องคงต้องพิจารณาเอง จริงๆ แล้วมีน้องๆ อีกตั้งหลายคน
ที่ทำให้พี่แบบสุดซอย คือเต็มที่เลยจะแบบไหนได้หมด ถ้าเค้าต้องการมากกว่าที่น้องกำหนดก็ให้เค้าไปหาน้องๆ พวกนั้นดีกว่ามั้ย

อย่างไรก็ตาม ด้วยธรรมชาติของผู้ชายไม่มีใครอยากอารมณ์ค้างครับ น้องก็รับงานถึงขั้นนอนกอด ซึ่งพี่ๆ
ที่ไปจ้างคงยากที่จะอดกลั้นความรู้สึกให้แค่นอนกอด หรือต่อให้น้องอนุญาตมากกว่ากอดเช่นให้จับ ให้จุ๊บให้...
มันก็ยังไม่ถึงที่สุดของที่สุดที่พี่ๆ เค้าต้องการครับ ตรงนี้น้องก็ต้องเข้าใจพี่ๆ เค้า และจะปรับเปลี่ยนอย่่างไร หรือไม่
น้องต้องพิจารณาเองเช่นกันครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mint Mint

• **
Re: สอบถามความมเหมาะสมของเรทรับงานค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 09:39:30 AM »
      การซื้อขายแลกเปลี่ยนที่ไม่ได้มีตัว " สินค้า " ที่ชัดเจน เรามักกำหนดราคาจาก " ความพอใจ " ครับ
ดังนั้นจึงบอกไม่ได้ว่าราคาไหนถูก หรือแพง คือถ้าคนซื้อหรือผู้จ้างพอใจกับราคาที่จ่าย คนรับพอใจกับเงินที่ได้
ก็ถือว่านั่นเป็นราคาที่เหมาะสม ไม่ถูกไม่แพงหากวัดด้วยความพอใจของทั้ง 2 ฝ่าย

ที่นี้พี่ๆ บางคนที่ถามน้องว่าต้องใช้มือ ใช้เท้า....อะไรก็ตามที่พี่เค้าต้องสำเร็จกิจ นั่นน่าจะแปลว่าความคุ้มค่า
เค้าอยู่ตรงนั้นครับ ซึ่งน้องจะบริการเค้าขนาดนั้นหรือไม่น้องคงต้องพิจารณาเอง จริงๆ แล้วมีน้องๆ อีกตั้งหลายคน
ที่ทำให้พี่แบบสุดซอย คือเต็มที่เลยจะแบบไหนได้หมด ถ้าเค้าต้องการมากกว่าที่น้องกำหนดก็ให้เค้าไปหาน้องๆ พวกนั้นดีกว่ามั้ย

อย่างไรก็ตาม ด้วยธรรมชาติของผู้ชายไม่มีใครอยากอารมณ์ค้างครับ น้องก็รับงานถึงขั้นนอนกอด ซึ่งพี่ๆ
ที่ไปจ้างคงยากที่จะอดกลั้นความรู้สึกให้แค่นอนกอด หรือต่อให้น้องอนุญาตมากกว่ากอดเช่นให้จับ ให้จุ๊บให้...
มันก็ยังไม่ถึงที่สุดของที่สุดที่พี่ๆ เค้าต้องการครับ ตรงนี้น้องก็ต้องเข้าใจพี่ๆ เค้า และจะปรับเปลี่ยนอย่่างไร หรือไม่
น้องต้องพิจารณาเองเช่นกันครับ

ขอบคุณค่า เข้าใจอะไรขึ้นเยอะ ถ้าเปนพี่ที่เจอกันบ่อยแล้วคุ้นเคยกันแล้วมิ้นก็รู้สึกดีด้วยค่ะ เล่นกันได้หลายอย่าง
แต่บางทีเจอพี่ที่รุกหนักหน่อย มิ้นก็ตกใจง่าย = = เลยไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมเท่าไหร่
คงดูเป็นเคสๆไป
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 10:24:01 AM »
1500 อืมก็ไม่ได้แพงนะผมว่า  บางคนจ้างเที่ยวเฉยๆยังเรียกแพงกว่านี้ แต่ถ้าใครมาแนวแบบมาตามหน้าที่หน้าบึ้งตึง หรือเสแสร้งแกล้งยิ้มหวานครึ่ง ชม ก็เมื่อยหน้าแท้ๆออกมาหมด แบบนี้ต่อให้สวยปานไหนก็เจอกันครั้งเดียว เผลอบางทีไล่กลับก่อนเวลาอันควรกันเลย

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 10:59:09 AM »
แล้วแต่ความพอใจของคนที่จะมาจ้างเราครับ บางคนคิดว่าเรทนี้เพิ่มอีกหน่อยก็ได้จบ

แต่บางคนก็แค่นอนกอดเฉยๆก็โอเคแล้ว ถ้าไปกับน้องที่ถูกใจ

อย่างบางคนที่จ้างเที่ยวน้องๆ ก็ต้องกอดต้องจูบต้องนัวเพราะคิดว่าไม่คุ้มถ้าแค่นั่งกินข้าวดูหนัง

อย่างที่เคยจ้างเที่ยวนี่ส่วนมากแทบไม่เคยแม้แต่จับมือหรือกอด แถมเวลาเดินก็ยังเดินห่างนิดๆ

จนมีน้องเคยถามว่ารังเกียจหรือ555 เจอแต่น้องเข้ามากอดเองซะส่วนมาก

เพราะงานจ้างเที่ยวก็คิดว่าเหมือนมีเพื่อนมานั่งกินข้าวดูหนังนั่งคุยโม้กัน

เพราะถ้าอยากกอดอยากจูบ จะไปหาน้องรับงานแรงมากกว่าครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 11:54:27 AM »
นอนกอดเฉยๆ นัวๆ    1,500
นอนกอด + มากกว่านั้นรีดน้ำให้พี่บรรลุ  2,000
นอนกอดทำมากกว่านั้น ฟูลออปชั่น  2,500+

คิคิ  **25**

แต่จ้าง แค่ 1,500 จะเอาออปชั่นอลังการให้บรรลุ => พี่ผู้ชายขาาา แบบนี้ไม่ไหวนะะะะ ไม่ผ่านนนนนนนนนน !!! **15**

**08** **10**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 07:10:54 AM »
นอนกอดเฉยๆ แบบน้องบอก ผมคบอยู่ตอนนี้มีบ้าง คือ ถ้าค้างคืนนะ
-ขั้นที่น้องบอก 1500 ไม่แพงครับ แต่ ค่าอาหาร ค่าเดินทาง ค่าซื้อของจุ๊กจิ๊ก พี่ๆต้องซัพพอร์ทตะหาก
-ขั้นออรัล 3000 อื่นๆเหมือนข้างบน
แต่บางครั้ง น้องๆพาไปทานอาหารแพงๆมื้อหนึ่ง ระหว่าง พันห้าถึงสี่พัน น้องๆเขาก็เกรงใจ ไม่เอ่ยปากระบุ
อาจเป็นเพราะรุ้จักกันดีแล้วและน้องๆพอใจที่จะคบต่อ ในทุกครั้ง น้องๆจะไม่เอ่ยปากขอ เงียบวัดใจ หรือ ขอรับก่อน
ทั้งหมดเป็นหน้าที่ของพี่ๆที่จะต้องเอ่ยปากว่า จะให้เท่าไร
กรณีเจอกันครั้งแรก พี่ๆก็ไม่ควรให้น้องๆลำบากใจเอ่ยปาก ต้องยื่นเงินให้ทันที ส่วนจะให้พิเศษมั๊ยขึ้นกับพี่ๆ ผมเองถ้ารุ้สึกดีจะให้เพิ่มตอนจะจากกันครับ ให้น้องๆรุ้สึกดี

ที่รุ้จักและยังคบอยู่ตอนนี้คงเป็นเพราะน้องบางคนเพิ่งโดนหลอกเพิ่งถูกเอาเปรียบ
พอตอนมาเจอกันครั้งแรกน้องๆมักไม่เต็มที่ผมอยู่ด้วยก็รุ้สึกไม่ปลื้มแต่เมื่อทราบเรื่องแล้วก็เลยชดเชยแทนให้ไปอีก
แค่นี้น้องๆมักติดต่อกลับมาชวนเที่ยวประจำๆ

สรุป
เรทจะขึ้นกับพี่ๆว่ามีทุนแค่ไหน ขึ้นกับความใจกว้างของพี่ๆ ขึ้นกับความพอใจต่อการปฏิบัติและความน่ารักของน้องๆที่สามารถดึงเงินจากกระเป๋าพี่ๆได้

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 12:01:15 PM »

สรุป
เรทจะขึ้นกับพี่ๆว่า " มีทุนแค่ไหน ขึ้นกับความใจกว้างของพี่ๆ" ขึ้นกับ

"ความพอใจต่อการปฏิบัติและความน่ารักของน้องๆที่สามารถดึงเงินจากกระเป๋าพี่ๆได้"

เห็นด้วยค่ะ  ^^

**36**

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 12:11:50 PM »
ใช่ก็ไม่แพงน่ะครับ
แต่ถ้าคิดนอกเหนือจากนั้น ก็ว่ากันอีกเรื่อง
เหมือนเม้นพี่ๆ ข้างบนอ่ะครับ
ถ้าเป็นผมง่าย ๆครับ
ตามข้อตกลงที่ว่าง ไว้ก่อนหน้าที่จะเจออยู่แล้ว
รึจะมาต่อลองยังไงก็คุยกันอีกทีอะไรประมานนี้ล่ะครับ

^goldden slot^

Mint Mint

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 12:37:37 PM »
ขอบคุณทุกคอมเม้นและหลังไมค์ที่ช่วยตอบค่ะ ^^