ผู้เขียน หัวข้อ: I LOVE HIM. ว่าที่บี๋ในอนาคต <3  (อ่าน 6702 ครั้ง)

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
I LOVE HIM. ว่าที่บี๋ในอนาคต <3
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 02:14:04 AM »
หลังจากที่ห่างหาย ไปนานนนนนนระยะนึง
หลายวันก่อนเรามาโพสหาพี่จ้างเที่ยว แซ่บ แซ่บ อย่างที่ลงในกระทู้เมื่อหลายวันก่อน
และก็ได้นกไปรอบนึง โอเค้ ผ่านไปค่ะ พูดแล้วเสียอารมณ์ **19**
แล้วเราก็เซ็งอะนะ นอนเลื่อนไปเลื่อนมาก็เจอกระทู้นึง แต่เค้าหาน้องดูแล
เรานี่แบบ เห้ออออในเวปนี้จะไม่มีอย่างที่เราตามหาเลยหรอ
 เอ้าลองเข้าไปอ่านดู...ก็โอเคนะ ตาลุกวาวเลยค่ะตรงข้อสูงขาวหน้าตาดีเนี่ย
pm เข้าไปให้ไวเลยจ้า โดยมีข้อเสนอที่เรา'ต้องการ'ไปเล็กน้อย
ไม่นานก็ตอบกลับมา นัดเวลาสถานที่ อะไรเรียบร้อยเสร็จสรรพ หน้าที่ต่อไปคือรอเวลาที่จะเจอกัน
 **39** 41 **02** **06**
บอกเลยว่าตื่นเต้นมาก แต่กลัวโดนเทมากกว่า
19.47 : หนูถึงแล้วนะ
20.07 : กำลังจะถึงแล้วจ้า
20.17 : wine xxx นะคะ
20.20 : อยู่ชั้นไหน
อ่าห์ ไม่โดนเทแล้ว เรานั่งเลือกเมนูอาหารไปเรื่อยๆ แชทกับเพื่อนสนิทให้เตรียมแต่งตัว
เผื่อไม่ตรงใจได้ขอตัวกลับ กลับไปหาเพื่อนดีกว่า  **24** รู้สึกมีความใจดำเล็กน้อย
นั่งคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย สักพักก็มีผู้ชายหุ่นกลางๆ หน้าตาก็อืม...จะบรรยายยังไงดี
ไม่ได้หล่อว๊าว ดูธรรมดา ธรรมดาจริงๆนะ ตอนพิมพ์ไปยังจำหน้าพี่แกไม่ค่อยได้เลยเนี้ย อ๊อยยยยทำไมชุ้นเป็นคนแบบนี้
แต่ตาหวาน มีประกายบางอย่างที่ทำให้เรารู้สึก ยังอยากจะอยู่ตรงนี้ต่อ อยากพุดคุย อยากทำความรู้จัก
ทำผมมานิดหน่อย พอเป็นพิธี เสื้อสีอ่อน ดูสุภาพ  พอมองต่ำกว่านั้น
พี่xx : ใช่น้อง..เอ่อ..ใช่ไหมครับ
Bunny : ใช่คะ : )  แต่ในใจนี่แบบ T T อดสแกนเลยยยยยยย ใช้เข็มขัดแบบไหนอ่ะ  **34**
เราแนะนำตัว นั่งคุยสัพเพเหระ ไปเรื่อย ด้วยมุมที่เราเลือกนั่งแบบไพเวทสุดๆ ทำให้ได้คุย
ในเรื่องที่อยากจะคุยแบบไม่ต้องทำเสียงเล็กเสียงน้อยใส่กัน
อย่างที่บอกนะคะ ว่าหนูไม่ได้ต้องการพี่ดูแล ต้องมีกฏนู้นนี่ มันน่าเบื่อ
แต่สิ่งที่หนูต้องการคือ คนที่ใช้ช่วงเวลาดีๆด้วยกัน ในเวลาที่เราทั้งคู่ต้องการมัน
หนูไม่มีแฟน ไม่ได้มีใคร และหนูยังไม่พร้อมที่จะมีแฟน
แต่ถ้าเราได้คบกัน ถึงหนูจะมีคนคุยเยอะจริง แต่หนูก็มีอะไรกับพี่แค่คนเดียวอยู่แล้ว
หนูถึงต้องการพี่แซ่บๆ อยู่ด้วยแล้วตื่นเต้น ไม่ซ้ำซากจำเจไง เข้าใจยางงงงง
พี่เค้าเป็นคนที่มีมุมมองในการใช้ชีวิตที่ดี มีบางอย่างที่เรามีแนวคิดตรงกัน
เรารู้สึกว่าคนนี้แหละ ค่อนข้างใช่55555 ใช่ค่ะ เราใช้คำที่ตรงกับความรู้สึกเราจริงๆนะ
ไม่ได้ใช่แบบ100% แต่ใช่มากกว่า65% แน่นอน เพราะอีก20% ยังไม่ได้เทสเลย
คุยอะไรไปเรื่อยเปื่อยจริงๆเราสองคนเนี่ย เผลอแปปๆปาไปตี1 เราก็เริ่มโงนเงนๆละ
Bunny : หนุว่าหนูเมาแล้วหล่ะพี่
พี่xx : ป่ะงั้นเรากลับกันดีกว่า
ด้วยความที่ต่างคนต่างไม่อยากกลับ
เลยไปนั่งเล่นกันต่อกันอีกที่จนตี3กว่าๆถึงแยกย้ายกันจริงๆ

ระหว่างทาง
พี่xx : พี่ยังไม่อยากกลับเลยอ่ะ
Bunny : หนูก็ยังเหมือนกัน
พี่xx : .........
Bunny : .........
พี่xx : พี่ขับรถไม่ไหวแล้วอ่ะ
Bunny : แหมมมมม พี่ มุกหมาแก่นี่หว่า หนูรู้ไต๋หมดแล้ว
พี่xx : /อมยิ้ม
Bunny : .........
พี่xx : นะๆ
Bunny : จอดเดี๋ยวนี้เลย!!!
พี่xx : ..........
Bunny : ใช่ค่ะ ริมฟุตบาทตรงนั้นแหละ /เรารีบเก็บมือถือใส่กระเป๋าแบบมือไม้สั่นมากอ่ะ
ตอนนั้นใจเต้นตุบๆๆๆๆแทบจะระเบิดออกมาแล้วจริงๆ
พอรถจอดปุ๊บ
เราคว้าหน้าว่าที่บี๋ในอนาคตของเรามา เทส ทันที **32**
รู้สึกว่านางคงจะอยู่ในสภาวะอึนๆ แต่ไม่ถึงสามวินาทีว่าที่บี๋ของชั้นก็รู้งานค่ะคุณ
ปรับเบาะเองอะไรเองเรียบร้อย อิอิ กลัวเค้านั่งไม่ถนัดใช่ม้าาาา
ด้วยเสื้อเอวลอยแหวกอกที่ตั้งใจใส่มาเพื่องานนี้โดยเฉพาะทำให้ทุกๆอย่างมัน ฟิน เกินจะบรรยาย
บี๋ขาาาา ทำไมยูมันน่าฟัดแบบนี๊ อีกใจนึงนี่อยากจะลากว่าที่บี๋ไปหลังรถ แล้วจัดการอะไรๆให้มันเป็นอย่างที่ควรจะเป็น
อีกใจก็นะร่มไว้ ร่มไว้ พยายามหักห้ามใจโดยที่ปากเราไม่ห่างออกจากกันเลยสักวินาทีเดียว
มันหวาน มันใช่ มันเป็นความรู้สึกเหมือนได้กินขนมคุกกี้หวานๆเนื้อร่วนซุยกรุบกรอบ มันเป็นความรู้สึกที่อยากทะนุถนอม
ผู้ชายคนนี้ไว้ มันคือความรู้สึก ฟรุ้งฟริ้ง เหมือนเด็ก18 เพิ่งหัดรักอะไรทำนองนั้น
ตลอดเวลาบี๋เอาแต่พูดว่าอยากไปเปิดห้องๆ เออรู้แล้วค่าาา อยากเหมือนกัน อย่าอ้อนแล้วทำสายตาแบบเน้
>////////<
ไม่รู้ว่าฟัดกันแบบนั้นนานขนาดไหน มองนาฬิกาอีกทีพระเจ้า!จะหกโมงเช้าแล้ว!!!
อ๊ะๆ อย่าเพิ่งจิ้นไปไกล เราสองคนยังไม่ได้ลึกซึ้งกันนะจ๊ะ
แต่อยากบอกว่าคืนนั้น บี๋จ๋าทำเราสบายตัวไปเป็นที่เรียบร้อยเลยล่ะ~

ผ่านค่ะ ให้ 10 ผ่าน แค่จูบยังขนาดนี้ ถ้า... **02** จะขนาดไหน
อ๊ายยยย ของดีมันต้องค่อยแทะค่อยๆเล็มใช่ไหมคะคุณขา
อีกไม่นานน้า เค้าให้บี๋จ๋ากินแน่นอน รอเค้าหน่อยนะ รับรองว่าครั้งหน้าฟ้าสางเหมือนเดิมแน่นอนค่ะ
เคลียอีกวันให้ว่างๆไว้ละกันน๊าาาา ห้ามบ่นงุ้งงิ้งด้วย อยากทำตัวน่ากินเอง ช่วยไม่ได้ : p

ตัดภาพมาที่เรา เช้ามาฮาสภาพตัวเองมาก ปากบวมฉึ่ง ผมเผ้าไม่เป็นทรง แขนขาไม่มีแรงเลยจริงๆ
กำไลที่ว่าถอดยากๆก็หายค่ะ หายไปตอนที่เรากำลัง เทส บี๋ในรถแน่นอน
นึกภาพสิ มันเป็นกำไลสแตนเลสที่ล็อก2ชั้นถ้าไม่ตั้งใจถอดจริงๆโอกาศหลุดเองยากมากๆ
ยิ่งคิดก็ยิ่งฟิน เอาเป็นว่าเรื่องราวในวันนั้นก็มีเท่านี้แหละค่ะ

บ๊ายบาย งานจ้างท่งจ้างเที่ยวคงงดไปพักใหญ่ๆเลยค่ะ ขอเวลาไปเทส ว่าที่บี๋ ในอนาคต
แบบเต็มเม็ดเต็มหน่วยดีกว่า เห็นมะเราไม่ได้เจ้าชู้เลยจีงจี๊งงงงงง

กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

monmont

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: I LOVE HIM. ว่าที่บี๋ในอนาคต <3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 05:12:29 AM »
เมื่อวาน ได้มีโอกาสไปนั่งเลี้ยงเบียร์สาวน่ารักอยู่หนึ่งคน
มีความฟินพอสมควร แต่ไม่เท่า จขกท
อ่านแล้ว มีความจิ้นไปไกล ....... ไกลมาก

BunnyR

• **
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
Re: I LOVE HIM. ว่าที่บี๋ในอนาคต <3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 06:05:01 AM »
เมื่อวาน ได้มีโอกาสไปนั่งเลี้ยงเบียร์สาวน่ารักอยู่หนึ่งคน
มีความฟินพอสมควร แต่ไม่เท่า จขกท
อ่านแล้ว มีความจิ้นไปไกล ....... ไกลมาก
ถ้าเป็นจ้างเที่ยวปกติเราคงไม่กล้าไปรุกคุณผู้ชายเค้าแบบนั้นหรอกค่ะ อย่างน้อยคงมีจับมือ
หอมแก้มนิดๆหน่อยๆ แต่เคสนี้ *พิเศษ*จริงๆ
ที่เขียนก็จำได้เลาๆนะคะ ยังมีตอนปลดเสื้อผ้าบี๋ ที่ยังไม่เล่าอีกน๊า  **34**

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 07:48:07 AM »
ขำตรงกำไลหลุดนี่แหละ. 55555. 

อิจฉาคนที่มีโอกาศกลับดึกๆได้ขนาดนั้นจัง  **37**

Rembrandt

• **
  • People Like This 38
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 08:17:19 AM »
  จขกท.เยี่ยมมากที่ยังจำอะไรๆแล้วมาแบ่งปันความฟินได้
  ส่วนตัวเองเวลาอยู่สภาพแบบนั้นทีไร
  สมองส่วนความจำหยุดทำงานทุกที  **25**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 10:25:51 AM »
สุดยอดค่าา  **39**

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 04:26:00 PM »
ขำตรงกำไลหลุดนี่แหละ. 55555. 

อิจฉาคนที่มีโอกาศกลับดึกๆได้ขนาดนั้นจัง  **37**
กลับเช้าค่ะขอบอก ตื่นกันอีกทีเที่ยงวันนู้นเลย  **30**

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 04:30:49 PM »
  จขกท.เยี่ยมมากที่ยังจำอะไรๆแล้วมาแบ่งปันความฟินได้
  ส่วนตัวเองเวลาอยู่สภาพแบบนั้นทีไร
  สมองส่วนความจำหยุดทำงานทุกที  **25**
หยุดส่วนที่แคร์โลกเฉยๆค่ะ แต่โฟกัสส่วนที่กำลังนั่งทับอยู่มากกว่า  **39**

สุดยอดค่าา  **39**
**02**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 09:39:26 PM »
ดีอ่ะ...ชอบสาวใจกล้า มันต้องอย่างนี้ดิ

**30**

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 10:54:37 PM »
ดีอ่ะ...ชอบสาวใจกล้า มันต้องอย่างนี้ดิ

**30**

แล้วพี่slowเนี้ย
เป็นแนวใจกล้าหรือขี้อายมากกว่ากันคะ **11**