ผู้เขียน หัวข้อ: I LOVE HIM. ว่าที่บี๋ในอนาคต <3  (อ่าน 6648 ครั้ง)

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
I LOVE HIM. ว่าที่บี๋ในอนาคต <3
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 02:14:04 AM »
หลังจากที่ห่างหาย ไปนานนนนนนระยะนึง
หลายวันก่อนเรามาโพสหาพี่จ้างเที่ยว แซ่บ แซ่บ อย่างที่ลงในกระทู้เมื่อหลายวันก่อน
และก็ได้นกไปรอบนึง โอเค้ ผ่านไปค่ะ พูดแล้วเสียอารมณ์ **19**
แล้วเราก็เซ็งอะนะ นอนเลื่อนไปเลื่อนมาก็เจอกระทู้นึง แต่เค้าหาน้องดูแล
เรานี่แบบ เห้ออออในเวปนี้จะไม่มีอย่างที่เราตามหาเลยหรอ
 เอ้าลองเข้าไปอ่านดู...ก็โอเคนะ ตาลุกวาวเลยค่ะตรงข้อสูงขาวหน้าตาดีเนี่ย
pm เข้าไปให้ไวเลยจ้า โดยมีข้อเสนอที่เรา'ต้องการ'ไปเล็กน้อย
ไม่นานก็ตอบกลับมา นัดเวลาสถานที่ อะไรเรียบร้อยเสร็จสรรพ หน้าที่ต่อไปคือรอเวลาที่จะเจอกัน
 **39** 41 **02** **06**
บอกเลยว่าตื่นเต้นมาก แต่กลัวโดนเทมากกว่า
19.47 : หนูถึงแล้วนะ
20.07 : กำลังจะถึงแล้วจ้า
20.17 : wine xxx นะคะ
20.20 : อยู่ชั้นไหน
อ่าห์ ไม่โดนเทแล้ว เรานั่งเลือกเมนูอาหารไปเรื่อยๆ แชทกับเพื่อนสนิทให้เตรียมแต่งตัว
เผื่อไม่ตรงใจได้ขอตัวกลับ กลับไปหาเพื่อนดีกว่า  **24** รู้สึกมีความใจดำเล็กน้อย
นั่งคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย สักพักก็มีผู้ชายหุ่นกลางๆ หน้าตาก็อืม...จะบรรยายยังไงดี
ไม่ได้หล่อว๊าว ดูธรรมดา ธรรมดาจริงๆนะ ตอนพิมพ์ไปยังจำหน้าพี่แกไม่ค่อยได้เลยเนี้ย อ๊อยยยยทำไมชุ้นเป็นคนแบบนี้
แต่ตาหวาน มีประกายบางอย่างที่ทำให้เรารู้สึก ยังอยากจะอยู่ตรงนี้ต่อ อยากพุดคุย อยากทำความรู้จัก
ทำผมมานิดหน่อย พอเป็นพิธี เสื้อสีอ่อน ดูสุภาพ  พอมองต่ำกว่านั้น
พี่xx : ใช่น้อง..เอ่อ..ใช่ไหมครับ
Bunny : ใช่คะ : )  แต่ในใจนี่แบบ T T อดสแกนเลยยยยยยย ใช้เข็มขัดแบบไหนอ่ะ  **34**
เราแนะนำตัว นั่งคุยสัพเพเหระ ไปเรื่อย ด้วยมุมที่เราเลือกนั่งแบบไพเวทสุดๆ ทำให้ได้คุย
ในเรื่องที่อยากจะคุยแบบไม่ต้องทำเสียงเล็กเสียงน้อยใส่กัน
อย่างที่บอกนะคะ ว่าหนูไม่ได้ต้องการพี่ดูแล ต้องมีกฏนู้นนี่ มันน่าเบื่อ
แต่สิ่งที่หนูต้องการคือ คนที่ใช้ช่วงเวลาดีๆด้วยกัน ในเวลาที่เราทั้งคู่ต้องการมัน
หนูไม่มีแฟน ไม่ได้มีใคร และหนูยังไม่พร้อมที่จะมีแฟน
แต่ถ้าเราได้คบกัน ถึงหนูจะมีคนคุยเยอะจริง แต่หนูก็มีอะไรกับพี่แค่คนเดียวอยู่แล้ว
หนูถึงต้องการพี่แซ่บๆ อยู่ด้วยแล้วตื่นเต้น ไม่ซ้ำซากจำเจไง เข้าใจยางงงงง
พี่เค้าเป็นคนที่มีมุมมองในการใช้ชีวิตที่ดี มีบางอย่างที่เรามีแนวคิดตรงกัน
เรารู้สึกว่าคนนี้แหละ ค่อนข้างใช่55555 ใช่ค่ะ เราใช้คำที่ตรงกับความรู้สึกเราจริงๆนะ
ไม่ได้ใช่แบบ100% แต่ใช่มากกว่า65% แน่นอน เพราะอีก20% ยังไม่ได้เทสเลย
คุยอะไรไปเรื่อยเปื่อยจริงๆเราสองคนเนี่ย เผลอแปปๆปาไปตี1 เราก็เริ่มโงนเงนๆละ
Bunny : หนุว่าหนูเมาแล้วหล่ะพี่
พี่xx : ป่ะงั้นเรากลับกันดีกว่า
ด้วยความที่ต่างคนต่างไม่อยากกลับ
เลยไปนั่งเล่นกันต่อกันอีกที่จนตี3กว่าๆถึงแยกย้ายกันจริงๆ

ระหว่างทาง
พี่xx : พี่ยังไม่อยากกลับเลยอ่ะ
Bunny : หนูก็ยังเหมือนกัน
พี่xx : .........
Bunny : .........
พี่xx : พี่ขับรถไม่ไหวแล้วอ่ะ
Bunny : แหมมมมม พี่ มุกหมาแก่นี่หว่า หนูรู้ไต๋หมดแล้ว
พี่xx : /อมยิ้ม
Bunny : .........
พี่xx : นะๆ
Bunny : จอดเดี๋ยวนี้เลย!!!
พี่xx : ..........
Bunny : ใช่ค่ะ ริมฟุตบาทตรงนั้นแหละ /เรารีบเก็บมือถือใส่กระเป๋าแบบมือไม้สั่นมากอ่ะ
ตอนนั้นใจเต้นตุบๆๆๆๆแทบจะระเบิดออกมาแล้วจริงๆ
พอรถจอดปุ๊บ
เราคว้าหน้าว่าที่บี๋ในอนาคตของเรามา เทส ทันที **32**
รู้สึกว่านางคงจะอยู่ในสภาวะอึนๆ แต่ไม่ถึงสามวินาทีว่าที่บี๋ของชั้นก็รู้งานค่ะคุณ
ปรับเบาะเองอะไรเองเรียบร้อย อิอิ กลัวเค้านั่งไม่ถนัดใช่ม้าาาา
ด้วยเสื้อเอวลอยแหวกอกที่ตั้งใจใส่มาเพื่องานนี้โดยเฉพาะทำให้ทุกๆอย่างมัน ฟิน เกินจะบรรยาย
บี๋ขาาาา ทำไมยูมันน่าฟัดแบบนี๊ อีกใจนึงนี่อยากจะลากว่าที่บี๋ไปหลังรถ แล้วจัดการอะไรๆให้มันเป็นอย่างที่ควรจะเป็น
อีกใจก็นะร่มไว้ ร่มไว้ พยายามหักห้ามใจโดยที่ปากเราไม่ห่างออกจากกันเลยสักวินาทีเดียว
มันหวาน มันใช่ มันเป็นความรู้สึกเหมือนได้กินขนมคุกกี้หวานๆเนื้อร่วนซุยกรุบกรอบ มันเป็นความรู้สึกที่อยากทะนุถนอม
ผู้ชายคนนี้ไว้ มันคือความรู้สึก ฟรุ้งฟริ้ง เหมือนเด็ก18 เพิ่งหัดรักอะไรทำนองนั้น
ตลอดเวลาบี๋เอาแต่พูดว่าอยากไปเปิดห้องๆ เออรู้แล้วค่าาา อยากเหมือนกัน อย่าอ้อนแล้วทำสายตาแบบเน้
>////////<
ไม่รู้ว่าฟัดกันแบบนั้นนานขนาดไหน มองนาฬิกาอีกทีพระเจ้า!จะหกโมงเช้าแล้ว!!!
อ๊ะๆ อย่าเพิ่งจิ้นไปไกล เราสองคนยังไม่ได้ลึกซึ้งกันนะจ๊ะ
แต่อยากบอกว่าคืนนั้น บี๋จ๋าทำเราสบายตัวไปเป็นที่เรียบร้อยเลยล่ะ~

ผ่านค่ะ ให้ 10 ผ่าน แค่จูบยังขนาดนี้ ถ้า... **02** จะขนาดไหน
อ๊ายยยย ของดีมันต้องค่อยแทะค่อยๆเล็มใช่ไหมคะคุณขา
อีกไม่นานน้า เค้าให้บี๋จ๋ากินแน่นอน รอเค้าหน่อยนะ รับรองว่าครั้งหน้าฟ้าสางเหมือนเดิมแน่นอนค่ะ
เคลียอีกวันให้ว่างๆไว้ละกันน๊าาาา ห้ามบ่นงุ้งงิ้งด้วย อยากทำตัวน่ากินเอง ช่วยไม่ได้ : p

ตัดภาพมาที่เรา เช้ามาฮาสภาพตัวเองมาก ปากบวมฉึ่ง ผมเผ้าไม่เป็นทรง แขนขาไม่มีแรงเลยจริงๆ
กำไลที่ว่าถอดยากๆก็หายค่ะ หายไปตอนที่เรากำลัง เทส บี๋ในรถแน่นอน
นึกภาพสิ มันเป็นกำไลสแตนเลสที่ล็อก2ชั้นถ้าไม่ตั้งใจถอดจริงๆโอกาศหลุดเองยากมากๆ
ยิ่งคิดก็ยิ่งฟิน เอาเป็นว่าเรื่องราวในวันนั้นก็มีเท่านี้แหละค่ะ

บ๊ายบาย งานจ้างท่งจ้างเที่ยวคงงดไปพักใหญ่ๆเลยค่ะ ขอเวลาไปเทส ว่าที่บี๋ ในอนาคต
แบบเต็มเม็ดเต็มหน่วยดีกว่า เห็นมะเราไม่ได้เจ้าชู้เลยจีงจี๊งงงงงง

กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

monmont

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: I LOVE HIM. ว่าที่บี๋ในอนาคต <3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 05:12:29 AM »
เมื่อวาน ได้มีโอกาสไปนั่งเลี้ยงเบียร์สาวน่ารักอยู่หนึ่งคน
มีความฟินพอสมควร แต่ไม่เท่า จขกท
อ่านแล้ว มีความจิ้นไปไกล ....... ไกลมาก

BunnyR

• **
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
Re: I LOVE HIM. ว่าที่บี๋ในอนาคต <3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 06:05:01 AM »
เมื่อวาน ได้มีโอกาสไปนั่งเลี้ยงเบียร์สาวน่ารักอยู่หนึ่งคน
มีความฟินพอสมควร แต่ไม่เท่า จขกท
อ่านแล้ว มีความจิ้นไปไกล ....... ไกลมาก
ถ้าเป็นจ้างเที่ยวปกติเราคงไม่กล้าไปรุกคุณผู้ชายเค้าแบบนั้นหรอกค่ะ อย่างน้อยคงมีจับมือ
หอมแก้มนิดๆหน่อยๆ แต่เคสนี้ *พิเศษ*จริงๆ
ที่เขียนก็จำได้เลาๆนะคะ ยังมีตอนปลดเสื้อผ้าบี๋ ที่ยังไม่เล่าอีกน๊า  **34**

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 07:48:07 AM »
ขำตรงกำไลหลุดนี่แหละ. 55555. 

อิจฉาคนที่มีโอกาศกลับดึกๆได้ขนาดนั้นจัง  **37**

Rembrandt

• **
  • People Like This 38
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 08:17:19 AM »
  จขกท.เยี่ยมมากที่ยังจำอะไรๆแล้วมาแบ่งปันความฟินได้
  ส่วนตัวเองเวลาอยู่สภาพแบบนั้นทีไร
  สมองส่วนความจำหยุดทำงานทุกที  **25**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 10:25:51 AM »
สุดยอดค่าา  **39**

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 04:26:00 PM »
ขำตรงกำไลหลุดนี่แหละ. 55555. 

อิจฉาคนที่มีโอกาศกลับดึกๆได้ขนาดนั้นจัง  **37**
กลับเช้าค่ะขอบอก ตื่นกันอีกทีเที่ยงวันนู้นเลย  **30**

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 04:30:49 PM »
  จขกท.เยี่ยมมากที่ยังจำอะไรๆแล้วมาแบ่งปันความฟินได้
  ส่วนตัวเองเวลาอยู่สภาพแบบนั้นทีไร
  สมองส่วนความจำหยุดทำงานทุกที  **25**
หยุดส่วนที่แคร์โลกเฉยๆค่ะ แต่โฟกัสส่วนที่กำลังนั่งทับอยู่มากกว่า  **39**

สุดยอดค่าา  **39**
**02**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 09:39:26 PM »
ดีอ่ะ...ชอบสาวใจกล้า มันต้องอย่างนี้ดิ

**30**

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 10:54:37 PM »
ดีอ่ะ...ชอบสาวใจกล้า มันต้องอย่างนี้ดิ

**30**

แล้วพี่slowเนี้ย
เป็นแนวใจกล้าหรือขี้อายมากกว่ากันคะ **11**

Rembrandt

• **
  • People Like This 38
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 11:35:24 PM »
หยุดส่วนที่แคร์โลกเฉยๆค่ะ แต่โฟกัสส่วนที่กำลังนั่งทับอยู่มากกว่า  **39**

โฟกัสให้ประสาทรับสัมผัสทำงานเต็มที่จนกระเจิงไปเรยเนอะ  41

Mint Mint

• **
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 01:18:00 PM »
ชอบจัง มีภาคต่อมั้ยคะ รออ่าน อิอิ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 03:06:46 PM »
มารออ่านเหมือนกันครับ

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 06:49:11 PM »
ภาคต่อนี่ขอบอกเลยว่ามันไม่ได้ฟรุ้งฟริ้งเหมือนตอนแรกนะค้าาาาา

วันสองวันถัดมา
เราคิดถึงบี๋จ๋ามาๆแต่ไม่รู้จะหาเหตุผลอะไรหลอกล่อนางออกมาหาเรา
พอดีกันเพื่อนเราบอกว่าผับxxxxมีงาน
เลยเอาไปให้บี๋ดู  **36** เค้าไม่ได้อยากไปเล๊ยยย
บี๋ตกลงพาเราไป เย้ คนอะไรน่ารักอีกแล้ว
พอถึงที่หมายปุ๊บ เราก็ไม่รู้จะทำตัวยังไงอ่ะ เลยยืนห่างๆ
รอเพื่อนมาด้วย เห็นบี๋ในความมืดแล้วยิ่งหล่อ! (อ้าว)
ปกติก็น่ารักไง พอได้เห็นบางมุมแบบนี้ โอ๊ยยยยยขอหอมทีนึงๆๆๆ
ก็จุ๊บๆ ซุกๆ ไปนิดหน่อยพอให้หายคิดถึง
พอเพื่อนมา แก๊งชะนีที่หน้าตาดีแต่โดนผู้(กิ๊)เท
พอดื่มไปสักพัก หันมาอีกทีเพื่อนหาย??? นู้นนนมันไปโต๊ะนั้นทีโต๊ะนี้ที
แล้วอิชั้นล่ะ ใจอ่ะลอยไปหาหนุ่มเกาหลีเสื้อขาวโต๊ะข้างๆ
แต่ปากอ่ะยังติดอยู่กับบี๋จ๋าอยู่ตรงนี้งายยยยย

พอเราเดินมาชงเหล้า(ให้ตัวเอง)ละทีนี้ อร๊ายยยยยผู้งานดีค่ะคุณขา
งานสิบกระโหลกเพชร ตาน้ำข้าว ว๊าววว พ่อหนุ่มน้อยจะไปไหนหรอจ๊ะ
เราสปาร์คกันไม่ถึง5วินาที
.
.
.
.
เพล้งงงงงงงง!!!!

เชี่ยยยย (อุทานในใจ)
กะ กะ แก้วเหล้าแม่งตกกลางลานสปาร์คของอิชั้นกับพ่อหนุ่มตาน้ำข้าวพอดี๊พอดี
เหมือนมีคนจับวาง เราหันซ้ายหันขวา ก็ไม่มีคนเดินมานะเห้ย แล้วมันมาจากไหนวะ
แล้วมันตกใกล้เท้าอิชั้นมากกกกก เรานี่คิดในใจถ้ามันโดนนะ แม่จะหันไปว้ากสักที
พอสำรวจตัวเองเสร็จ เงยหน้าขึ้นมา อ้าว ฝรั่งน้อยของข้อย เจ้าอยู่ไสสสสส
กำลังจะหันไปหาแต่...
บังเอิ๊นนนน ได้ยินเสียงพ่อตัวแสบพูดกับเด็กเสริฟว่า น้องขอขวดใหม่ที พอดีมันลื่น.
 พร้อมส่งยิ้มไร้เดียงสาไปอีก1ดอก

อ้อ...
อ้ออออ โอเค ตรูรู้และฝีมือใคร
บี๋หันมายิ้มให้เราแล้วดึงไปกอด เราก็ซุกๆ จูบไปจูบมา (เริ่มเมา)
Bunny : เมื่อกี้ใครทำแก้วแตกอ่ะ
บี๋ : *ยิ้มแบบมีเลศนัย*
Bunny : เมื่อกี้พี่ทำหรอออออ
บี๋ : เปล๊า
Bunny : อ่ะ เปล่าก็เปล่า แล้วเราก็ซุกๆๆๆแถวๆคอบี๋สักพัก เหมือนได้สติอีกรอบอ่ะ ตอนนี้เริ่มเมาหนักแล้ว
Bunny : พี่ไม่ได้ทำจริงอ่ะ เมื่อกี้มันใกล้เท้าหนูมากเลยนะ
บี๋ : แล้วคิดว่าพี่ทำป่ะล่ะ
Bunny : คิด
บี๋ : *ยิ้มหวาน*
Bunny : แหน่ะๆๆๆหึงเค้าอ่ะดี้
บี๋ : ก็หึงไง
Bunny : แค่มองมั้ยล่ะ นี่ๆคนที่อยากจุ๊บอยู่นี่
แล้วเราก็กอดกัน จูบกัน อ่า~เค้าฟินจังเลยบี๋จ๋า

สักพักภาพเราก็ตัดวูบไป...

ลืมตามาอีกทีตอนเพื่อนเรียก
พี่เค้ากลับไปแล้วนะ เมิงเมามาก อาละวาทเละเลย แถมผลักหน้าพี่เค้าอีก
โอ้วมาก๊อดดดดดดดดดดดดดดด

นั่นแหละอิชั้นนั่งร้องไห้จนเช้าเลย เห้ยยยยนึกว่าโดนฟันแล้วทิ้ง
อะไรพี่ หนุยังไม่ได้เค้าเลย วันนี้อ่ะกะจะให้เนี่ย แต่เค้ากลับอ่ะ
เค้ากลับไปแล้ว เค้าโกรธเราแน่ๆเลย เค้าทิ้งเราไปแล้ววววววว
งานดราม่ามาค่ะ นั้นแหละ
สิ่งที่หนูหา ข้อที่ 10. สามารดูแลตอนเราเมาได้ ไม่ลำไยคนเมา และสามารถลากหนูกลับได้
นั่นแหละบี๋ ช้อตกลงของเราไงงงงง ฮือๆ
แล้วบี๋ทิ้งเรา บี๋ไม่รักเราแล้วใช่ไหม นั้น ว่าไปนั่นอ่ะตอนนั้น ดราม่ามาก
ส่วนเพื่อนเราก็โดนผู้เทมา ทั้งคู่
สรุปคืนนั้นนั่งเรียงกันหน้าผับ มองตากันปริบๆ
เราถึงหอโดยสวัสดิภาพ
แล้วเราน้อยใจบี๋มากอ่ะ

เราน้อยใจมาก

น้อยใจมากๆ

เสียใจสุดๆ

บี๋ทิ้งเราตอนเราไม่มีสติ ถ้าบี๋จะแกล้งเดินหนี ให้เรามีสติ เราก็ยังไม่อะไรนะ
เรากลัวไปหมดจริงๆ

เราดราม่ากับเพื่อนตั้งแต่ตื่นมาเลย เพื่อนบอกให้ใจเย็นๆ
(ไม่ได้บอกเพื่อนว่าเจอบี๋ในเวปนี้) เค้าก็ดูเป็นคนดีนะ เพื่อนก็ปลอบๆเรา
ว่ารอพี่เค้าทำธุระเสร็จก่อน เดี๋ยวเค้าโทรมาเคลียเอง
เรารอบี๋ทั้งวัน
รอรอรอ
เห้อ มีกิ๊กอีกคนดีป่ะ กลัวบี๋อึดอัด กลัวบี๋คิดว่าเราเยอะกับเค้าเกินไป
ก็คนมันเห่อบี๋นี่หว่า คคนมันหลงอ่ะ เห้อออออ หลับรอละกัน

พอบี๋โทรมา สิ่งแรกที่เราทำคือ ขอโทษ ที่ดื้อมากๆ เมาแล้วงอแง
บอกบี๋ว่าเราน้อยใจนะ อย่าทิ้งเราไปอีก เราเจออะไรมา(อันนี้เล่าส่วนตัวให้บี๋ฟังแค่คนเดียว)
เรากลัวมากๆ เราขอร้องเลย เราบอกวิธีจัดการเราตอนเมาให้บี๋ฟัง
บอกบี๋ว่าอย่าจับลำตัวเรา อย่าพยายามล็อกตัวเรา เราตกใจ เราอาจจะทุบกลับ
ให้บี๋ปล่อยเรา เราอยากนั่งก็ปล่อยเรา แล้วถือกระเป๋าให้เราเห็น ว่าจะกลับๆ เดินนำให้เราเดินตาม
อ่ะอันนั้นอ่ะ ต่อให้เมาไม่ได้สติขนาดไหน แต่เราจะเดินตามกระเป๋าเรากลับเว้ย
เราบอกบี๋ เราอยากให้เราสองคนปรับตัวเข้าหากันนะ
กว่าจะเจอคนที่ถูกใจขนาดนี้มันไม่ง่ายเลยนาาา

เราบอกชอบบี๋ไป แล้วเราก็ดีกัน เย้  **39**

บี๋จ๋าน่ารักที่สุด บันนี่จะไม่หาบี๋no.2 อีก
บันนี่จะมีบี๋คนเดียว จุ๊บๆ

ไปละค่ะ ขอตัวไปหาอะไรทานก่อน ตั้งแต่เช้ายันตอนนี้มันทานอะไรไม่ลงจริงๆ

ปล. ถ้าบี๋มาอ่าน มาโอ๋เค้าด้วย รู้ใช่ไหมว่าต้องโอ๋แบบไหน >/////////<
ปล1. แล้วเราก็รู้ว่าบี๋หึงแรงขนาดไหน ครั้งต่อไปนะทำให้เนียน อุ๊บ ครั้งต่อไปจะไม่มองใครอีกแย้ววว
มีบี๋ในสายตาคนเดียวก็พอแล้วเนอะๆๆๆ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 11:45:30 AM »
ถ้าเค้าเป็น บี๋ เค้าก็คงหึงตะเองเหมือนกันนะคร้าาาบบบบ ทำตัวมีเสน่ห์ ซะเนี่ย
ไหนจะหนุ่มเกาหลี ไหนจะหนุ่มตาน้ำข้าว นี่มากะบี๋นะฮะะะแต่ทำไมต้องไปชะเมียงมองหนุ่มอื่น หรือ หนุ่มอื่นมามอง เค้าหวงนะตัว ทำแก้วแตกใบเดียวให้สะดุ้งรู้ตัว อยากให้หายเมาคงยังไม่พอ ต้องตบจูบ ตบจูบ คิคิ
 **34**

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 02:37:27 PM »
เหมือนดูหนังเลยอ่ะ 5555';
 **04** **04** **04**

^app gclub^

Mint Mint

• **
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 06:23:10 PM »
คุณบี๋หึงเนียนๆ น่ารักดีค่ะ
รออ่านต่อๆ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

Sandsea

• People Like This 53
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 08:48:02 AM »
 **02** **02**
เย้ๆๆ ดีใจมีภาคสองมาด้วย
รู้สึกฟินนนนนนนมากกกกก
ถึงจะทำท่าแอบมีดราม่า เล่นเอาใจหาย
ดีใจกะ จขกท ด้วยนะคะ
ไว้มีเรื่องราวน่ารักๆแบบนี้มาเล่าใหม่นะคะ

ฟินเฟ่ออออออ
 **39** **39** **39**

pop2000

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 09:56:53 AM »
อ่านจบมีความรู้สึกว่า อืม....ไปซะแล้ว.  สมหวังกันไปแล้ว. คงไม่ได้อ่านบทการบ้านฮาๆอีก.  **36**

ดีนะที่ไปกินเหล้า. ถ้าไปกับพี่นี่. อาจแบบไปกินส้มตำ ถ้าน้องแอบไปชำเรืองหนุ่มๆอื่น. อาจมี ครกตกพื้น. อาจมีความหนักหน่วงกว่านี้.  **11**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 10:19:12 PM »
ตามมาอ่านการบ้านสาวยุค 4G เขียนได้น่ารักดีครับ..

ส่วนตัวเป็นยุคก่อนอินเทอร์เนต ถนัดความสัมพันธ์แบบ เนิบ เนิบ ละเลียด...ยอมเลยเจอแบบนี้

**25**

BunnyR

• **
Re: I LOVE HIM. ฉันแพ้แล้ว </3
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 07:31:56 AM »
ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านและแสดงความคิดเห็นนะคะ
นี่คงเป็นโพสสุดท้าย ที่เราจะมาเขียนถึงบี๋
ต้องขอบอกก่อนเลยว่าเราไม่เคยคิดว่าจะมาเจอคนแบบบี๋เลย
เราไม่เคยคิดว่าเราจะตกหลุมรักใครได้มากขนาดนี้ มันคือความรู้สึกที่ไม่ใช่ตัวตนของเราเลยจริงๆ
อย่างที่ทราบกันดีว่าในเวปแบบนี้ ส่วนน้อยที่จะสมหวังและจบด้วยรอยยิ้ม
แต่เราคงเป็นส่วนมากล่ะมั้ง.....ที่ต้องจบด้วยน้ำตา
หลังจากวันนั้นที่เมาแล้วบี๋ทิ้งเราไว้ที่ผับ เราก็ยังคุยกันมาเรื่อยๆนะ 
และวันนี้เรานัดทานข้าวกับบี๋แถวบ้าน บี๋มารอเราหน้าหอเหมือนเคย
แต่ครั้งนี้ทำไมเรารู้สึกแปลกๆยังไงไม่รู้ เราเกร็งมากที่จะได้เจอกับเค้าอีกครั้ง
เพราะจากที่ก่อเรื่องครั้งก่อน คงทำให้ความรู้สึกบี๋ดรอปลงไปมากเหมือนกัน
เหมือนบี๋กำลัง พยายาม ทำดีกับเราอยู่
เราสัมผัสได้นะ เรารู้สึกได้
บี๋ยังยิ้ม ยังหัวเราะแบบยิงฟันครบทุกซี่ 555555นางน่ารักมากๆเลยนะ
เวลายิ้มแล้วทำให้เรายิ้มตามได้อ่ะ ปกติเราเป็นคนหน้านิ่งมากก
นี่บอกเลยว่าแพ้ทางผู้ชายคนนี้จริงๆ เชื่อมั้ยเราไปเมามาก่อนวันที่จะเจอบี๋ เราเรียบร้อยมาก
เรานั่งนิ่งเลย ไม่โวยวาย ไม่พูดไม่จา แต่เมามากๆนะตอนนั้น เจอบี๋ดัดนิสัยทีหายขาดเลยจ้ะ
 โอ้ยตายๆๆๆๆ ยอมแล้วจ้าทูนหัว
เรามองบี๋นานจนบี๋ถามว่ามองหน้าทำไมหาเรื่องหรอ
5555555ไอบ้าเอ้ยยยย ยิ่งเป็นแบบนี้ยิ่งหลงไม่รุ้ตัวหรือไง

ห้าทุ่ม บี๋บอกเราว่าเหนียวตัว อยากกลับแล้ว...อ่ะ กลับกัน
เราคิดถึงบี๋มากกกกกก พอขึ้นรถเรากอดเราหอมบี๋เหมือนที่เคยทำ
แต่ครั้งนี้มันแตกต่างออกไปมากจริงๆ แตกต่างจนเราไม่คิดว่ามันจะเร็วขนาดนี้
บี๋ไม่อยากสัมผัสเราอีกต่อไปแล้ว บี๋ไม่กอดเรากลับ บี๋ไม่มองตาเรา
บี๋อาจจะเจอคนที่ถูกใจบี๋มากกว่า
เราไม่โกรธเลย เราขอแค่ให้บี๋บอกเราเองว่าความสัมพันธ์ของเราตอนนี้
มันคืออะไร ถ้าบี๋เจอคนที่ถูกใจมากกว่าจริงๆ บี๋บอกเราตรงๆเราจะได้ทำตัวถูก
ตลกดีเหมือนกันนะ ที่เรากะจะมาหาคนคบเล่นๆ ไม่คิดว่าเราจะรู้สึกอะไรมากขนาดนี้
แต่ก็ขอบคุณบี๋นะ ที่ทำให้เรากลับมารู้สึกรักใครสักคนที่ใจจริงๆเป็นอีกครั้ง
เราไม่รู้สึกแบบนี้กับผู้ชายคนไหนมานานมากแล้ว มากจริงๆ จนลืมไปด้วยซ้ำว่าเรารักใครสักคนจริงๆเป็นหรือเปล่า
เราอยากจะบอกบี๋ว่า เรารักบี๋มากๆ
แต่เราไม่อยากเดินหน้าต่อแล้ว ขอโทษนะบี๋
เราแม่งขี้ขลาด
เรากลัวความผิดหวัง
เรากลัวความเจ็บปวด
เราอ่อนแอเกินไป
เราไม่อยากเสี่ยงอีกต่อไปแล้ว
บี๋อย่ารู้สึกผิดที่เราเป็นแบบนี้ บี๋เป็นคนดี เราซะอีกที่โชคดีได้เจอคนดีๆแบบบี๋
แต่เราไม่อยากถลำลึกไปมากกว่านี้แล้ว เรารู้แล้วว่าคนที่บี๋ต้องการ ยังไม่ใช่เรา
บี๋พูดว่าไว้ไปกินข้าววันหลังๆอะไรสักอย่างเนี่ยแหละ ฟังไม่ทัน ตอนนั้นหูอื้อละ น้ำตาคลอเบ้า
เรารีบลงจากรถ เดินน้ำตาร่างเผาะๆไปพิมพ์เล่าเรื่องให้เพื่อนฟังไป (ที่ไปเที่ยวด้วยกันคืนนั้นจำได้มั้ยยย)
โอ้โห นี่เราอกหักอยู่ใช่ป่ะเนี่ย ทุกคนคะใครว่าเราไม่มีหัวใจตบปากตามอายุเดี๋ยวนี้ค๊าาา **24**
เจ็บว๊อยยยยยย มีอิโมจิกระอักเลือดมั้ยจะกดรัวๆสักที
เราขอรักเค้าและเก็บความรู้สึกดีๆแบบนี้ไว้ในใจลึกๆดีกว่า
แค่เรารู้ว่าบี๋มีความสุข เราก็โคตรดีใจแล้ว เราก็คงใช้ชีวิตแบบลั้นลาต่อไปเรื่อยๆจนกว่า
จะเจอคนที่ทำให้ใจสั่นได้ขนาดนี้อีก วันนั้นเราคงลืมบี๋ละมั้ง55 ล้อเล่นนะ
บี๋จะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไปต่ะหาก
ที่เราบอกว่าเรามีคนคุยเยอะอ่ะ เราโกหก เพราะเราคุยเชิงเลิฟๆแบบนี้กับบี๋คนเดียว
ที่เราบอกว่าเราเป็นคนไม่แคร์อะไร เราโกหก เราเป็นคนขี้น้อยใจและเซนเซอทีฟมาก
ที่เราบอกว่าเราไม่ใช่คนขี้หวงอ่ะ นี่เราก็โกหก เราโคตรหวงของๆเราเลย
ที่เราบอกว่ารับได้ถ้าแฟนมีคนอื่น นี่เราก็ยิ่งโกหกเข้าไปใหญ่ ไม่มีผู้หญิงคนไหนรับได้หรอก
ถ้าเธอคนนั้นไม่ได้รักผู้ชายคนนั้นจริงๆ

มิชชั่นต่อไปคุณคิดว่าบันนี่จะหาบี๋คนใหม่ หรือจะไปพักใจดีคะ  **40** ช่วยโหวตทีเค่อะ
ถ้าหาบี๋คนใหม่ บันนี่จะไปเปลี่ยนสีผมและตัดผมทรงใหม่ โล๊ะเสื้อผ้าทิ้งทั้งตู้ หาซื้อซีทรูแซ่บๆไว้รอต้อนรับซัมวัน
ถ้าไปพักใจ บันนี่กำลังมองหาที่พักติดชายหาดแบบส่วนตัวสุดๆ คงจะลงใต้ไปติดเกาะที่ไหนสักแห่ง
เป็นเวลา 3 วัน 2 คืน ไปชาร์จพลังบวกให้กับตัวเอง ไม่ก่อนก็หลังสงกรานต์
และขอหนุ่มหล่อแซ่บๆไปเป็นผู้ช่วยทาครีมกันแดด 1 อัตรา
(หลายคนคงจะส่ายหัวระอา  **20** แต่อินี่เจ็บแล้วไม่จำค่ะ555555 ยังไหวยังเจ็บได้อี๊กกกก) **01**

แต่ใครจะไปรู้ว่าหลังจากกดโพสลงไป เราอาจไปหาอะไรกินต่อ เอ่อผิดๆเราอาจจะนั่งร้องไห้ก็ได้
เราแค่ไม่อยากเสียใจแบบนี้อีกแล้ว เราอยากลืมความเจ็บปวดตรงนี้ให้ไวที่สุด
และถึงเราจะเสียใจที่สุดแต่เราก็ไม่ลืมที่จะรักตัวเองเหมือนกัน ^^

ปล. เห็นบันนี่เต๊าะไปเต๊าะมาแบบนี้ แฉลบซ้ายทีขวาที เอาจริงๆบันนี่คบทีละคนนะคะ
      แบบกุ๊กกิ๊กวิ้ดวิ่วอ่ะ มีทีละคน เท่านั้น
ปล1. เห็นบันนี่ขี้อ่อยคนทั้งผับ เอาจริงๆแค่เช็กเรทติ้งเฉยๆ ไม่เคยนำพาผู้ในผับไปกินต่อที่ไหน
อ่อยติดปุ๊บ จบปั๊บ ไม่ดึงเชิง เพราะบันนี่รู้ว่าพวกนางหวังขย้ำนมตู้มๆที่โกยมาเกือบครึ่งชั่วโมงของบันนี่แค่นั้น อันนี้ท้าพิสูจน์ได้บันนี่ชอบไปแถวทองหล่อลองอ่อยกันดูได้เลย บันนี่จะกลับกับคนที่พาบันนี่มาเท่านั้น อันนี้คือกฏเหล็กที่บันนี่ยังอยู่รอดปลอดภัย และยังไม่มีใครมากวาดหยากไย่ให้จนถึงทุกวันนี้  **07**
ปล2. บันนี่รักบี๋นะ : )

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 08:00:44 AM »
เข้ามาอ่านและให้กำลับใจครับ
 **37**

Zhaosz

• **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 12:59:34 PM »
อ่า อยากติดตามภาค4ต่อ ^^"

ปล. ดูตามกติกาคุณบันนี่
ผ่าน 10 ข้อได้
ถ้าไม่หลงคงแปลกครับ
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 02:02:53 PM »
เป็นการบ้านที่อ่านแล้วสนุกชวนติดตามที่สุด
  อันนี้สำหรับคนอ่านที่ชอบอ่านเรื่องของชาวบ้านแบบผม
คนเขียนจะช้ำใจตายก็ช่างแมร่งงง...กรูคนอ่านมันฉิบบบบบ....

อยากจะบอกว่า น้องหักอกตัวเองครับ
ชงเอง...
จะกินเอง....
ทำหก + เทที่เหลือจากทำหก ทิ้งเอง
นั่งเสียดายเอง....

เอาใจช่วยครับ....
อยากบอกว่าน้องกลับไปชงใหม่ได้....
หรือจะชงแก้วใหม่ก็ได้  ระวังอย่าทำหกอีก
น้องเลือกได้ครับ

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 06:50:22 PM »
อ่า อยากติดตามภาค4ต่อ ^^"

ปล. ดูตามกติกาคุณบันนี่
ผ่าน 10 ข้อได้
ถ้าไม่หลงคงแปลกครับ
แค่เค้าทิ้งเราไว้ที่นั่นน่ะสิ ตอนนั้นบันนี่ก็เริ่มรู้สึก...แล้วนะ
ไม่ต้องห่วงในฐานะลึกซึ้งก็ได้ แค่ห่วงว่าผู้หญิงตัวเล็กๆที่เดินอยู่บนส้นสูง4นิ้วมันเมากลิ้งมันจะกลับยังไง
ห่วงในฐานะเพื่อนร่วมโลกก็ยังดี พูดแล้วจึ้กกกก

เป็นการบ้านที่อ่านแล้วสนุกชวนติดตามที่สุด
  อันนี้สำหรับคนอ่านที่ชอบอ่านเรื่องของชาวบ้านแบบผม
คนเขียนจะช้ำใจตายก็ช่างแมร่งงง...กรูคนอ่านมันฉิบบบบบ....

อยากจะบอกว่า น้องหักอกตัวเองครับ
ชงเอง...
จะกินเอง....
ทำหก + เทที่เหลือจากทำหก ทิ้งเอง
นั่งเสียดายเอง....

เอาใจช่วยครับ....
อยากบอกว่าน้องกลับไปชงใหม่ได้....
หรือจะชงแก้วใหม่ก็ได้  ระวังอย่าทำหกอีก
น้องเลือกได้ครับ

**38**
มองค้อนแรงๆไปสามสี่ขวับสำหรับคุณ tawans บันนี่ก็มันส์เหมือนกันนะ มันส์เจ็บส์ **07**
เชื่อสิ เราไม่ได้อะไรขนาดนั้นหรอก เค้าไม่ได้สำคัญขนาดนั้นซะหน่อย
อารมเหมือนบันนี่อยากกินขนมหวานแต่หม่ามี๊ไม่ยอมซื้อให้ก็แค่นั้นเอง
ก็แค่เด็กที่เสียดายขนมหวาน

pop2000

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 07:26:29 PM »
แซ่บส์มากครับ จขกท. เขียนได้ฮาจริงๆ. น่าเสียดาย อยู่ดีๆนางเอกในท้องเรื่องหนีไปบวช ซะงั้น  **03**

เอาใหม่สิครับ. เริ่มจากหว่านหนุ่มๆ จากนั้นทำท่าจะหลงรัก พอใกล้จะได้ที่เผลอหลงกล รีบขโมยอมยิ้มวิ่งหนีเลย  **10**

ปล่อยพระเอกยืนนิ้วกลับบ้านไม่ถูกแทน.  รักนะลุงโง่...จู๊ฟๆ.  **30**

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 08:04:55 PM »

มองค้อนแรงๆไปสามสี่ขวับสำหรับคุณ tawans บันนี่ก็มันส์เหมือนกันนะ มันส์เจ็บส์ **07**
เชื่อสิ เราไม่ได้อะไรขนาดนั้นหรอก เค้าไม่ได้สำคัญขนาดนั้นซะหน่อย
อารมเหมือนบันนี่อยากกินขนมหวานแต่หม่ามี๊ไม่ยอมซื้อให้ก็แค่นั้นเอง

ผมหายโง่ขึ้นมาหน่อย
สาวๆสมัยนี้เขาคิดแบบนี้นี่เอง......
มิน่า....ผมถึงโดนเลียบ่อยๆ..... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

Zhaosz

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 08:11:24 PM »
 **39**

สาวๆสมัยนี้เขาคิดแบบนี้นี่เอง......
มิน่า....ผมถึงโดนเลียบ่อยๆ..... **25**
55555555 ฮาไปนั่น

tawans

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 10:28:05 PM »
**39**

มิน่า....ผมถึงโดนเลียบ่อยๆ.....
55555555 ฮาไปนั่น
55555555 ท่านZhaoszท่าจะไม่เคยโดนเลีย  **30** **30** **30**

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 11:00:21 PM »
แซ่บส์มากครับ จขกท. เขียนได้ฮาจริงๆ. น่าเสียดาย อยู่ดีๆนางเอกในท้องเรื่องหนีไปบวช ซะงั้น  **03**

เอาใหม่สิครับ. เริ่มจากหว่านหนุ่มๆ จากนั้นทำท่าจะหลงรัก พอใกล้จะได้ที่เผลอหลงกล รีบขโมยอมยิ้มวิ่งหนีเลย  **10**

ปล่อยพระเอกยืนนิ้วกลับบ้านไม่ถูกแทน.  รักนะลุงโง่...จู๊ฟๆ.  **30**
ต้องทุบแล้วฉกมาเลยอ่ะทีหลัง ไม่ต้องรงต้องรักมันแล้วววว

นี่ไม่ถนัดเลียอ่ะ จับเลย ถือไปถือมาเดียวหกเสียดาย  **30**

Zhaosz

• **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 11:28:20 PM »
5555
เรื่องเศร้ากลายเป็นฮาไปซะแระ

รออ่านภาคต่อไป ^^

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 11:44:00 PM »
5555

ทำเป็นเฮฮาไปงั้นแหละค่ะ

ไม่ต้องรอแล้วค่ะ ไม่มีต่อแล้ว ^^

Zhaosz

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 05:05:28 PM »
5555

ไม่ต้องรอแล้วค่ะ ไม่มีต่อแล้ว ^^
อุ้ยย งั้นรอซีรี่ชุดใหม่ก็ได้ครับ ^^"

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 05:47:48 PM »
5555

อุ้ยย งั้นรอซีรี่ชุดใหม่ก็ได้ครับ ^^"
ต้องแบบนั้นสิคะ **30**
ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องรอให้บันนี่ลืมรสจูบ ลืมสัมผัส ลืมรอยยิ้มของบี๋ก่อน
ไม่งั้นความรู้สึกกับคนใหม่จะไม่เต็มที่อ่ะค่ะ /เรื่องมากจีงจี๊งงงง

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 06:05:55 PM »
 **39**
ฟินนนนนนน

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 12:15:30 PM »
อื้มมมม ตอนแรกกะจะขึ้นกระทู้ใหม่แล้วนะคะเนี่ยแต่มาคิดอีกที บันนี่อยากบันทึกความทรงจำทุกอย่างไว้ที่นี่ที่เดียวดีกว่า
ขอเล่าภาคต่อจากตอนที่แล้วนะคะ บันนี่งอแงไปหลายวันเลยทีเดียวบันนี่ปรึกษาเพื่อนทู้กกกวัน ไปเที่ยวก็แล้ว ไปเจอหนุ่มใหม่ก็แล้วแต่เชื่อไหมบันนี่ไม่อยากสัมผัสใครเลย อะไรวะ เกิดอะไรขึ้นกับเราเนี่ย!!! ฟังดูบ้ามากนะคะแต่ยิ่งห่างบันนี่ยิ่งโหยหาในสิ่งที่ตัวเองกำลังผลักไสอยู่ แล้วจะฝืนใจตัวเองทำไม ไปหาสาเหตุมาทำไมถึงเป็นแบบนี้ ปกติเมิงเป็นคนมีเหตุผลมากนะBBพรุ่งนี้หวังว่าจะได้คำตอบที่ดีนะ นี่คือคำที่เพื่อนย้อนกลับมาหลังจากบันนี่กำลังบ่นให้นางฟังไปชุดใหญ่ บันนี่เงียบไปหนึ่งวันเต็มๆ วันถัดมาบันนี่ก็ได้คำตอบ...
MM : เป็นไง คิดออกยัง
BB : อืม
MM : -รอฟัง-
BB : เพราะตูยังไม่ได้เค้า
MM : -_____-
BB : '  '?
MM : โอ้ยยยอีเ-ี้ย จะทำยังไงกับเมิงดีเนี่ย
BB : หาทางออกให้ตูหายบ้า แล้วเจ๊จะพาไปเลี้ยงเหล้า

ตีหนึ่งเกือบตีสองของวันนั้นแหละ บันนี่ก๊อบข้อความจากMM (ไม่กล้าพิมพ์เอง55) ส่งไปให้บี๋ใจความว่า
---ฝันดีนะคะ--- อะไรเทือกๆนี้เนี่ยแหละจำไม่ได้เพื่อนพิมพ์ให้ค่อนข้างน้ำเน่านิดนึง5555 อินี่ลุ้นระทึกมาก ลุ้นยันตี5 ตื่นมาอีกทีเที่ยงรีบคว้ามือถือมาภาวนาในใจตอบทีเถ้อออ
กรี๊ดดดด เค้าตอบแล้วๆตอบมาตอน10โมงนิดๆ ว่าเมื่อคืนไปเมามาล่ะเซ่ะ เออเมา เมารักแกน่ะแหละตาบ้า
แล้วเราก็คุยกัน เจอกัน บันนี่ก็กลับมาแฮปปี้อีกครั้ง แผนการถัดมาคือล่อลวงเหยื่อให้ติดกับ ขอข้ามช็อตเนาะเอาเป็นว่านางเสร็จชั้นหรือชั้นเสร็จนางก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าเช้ามาเดินไม่ไหวข่าาา ขาสั่น สั่นไปหมดทั้งตัว feel good สุดๆ ในใจก็คิดนะอีกยกได้ป่ะที่รัก **40**  เราคุยกันทุกวัน บันนี่ก็ขยันจีบขยันหยอดไปเรื่อยอ่ะ แต่ทำไมพี่แกนิ่งจังฟะ นี่ผู้ชายเขินเป็นแบบนี้ทุกคนไหมคะเนี่ย หรือว่าเค้าเฉยๆกับเราอ่ะ หรือยังไง แงงง รู้สึกไม่เป็นตัวเองเท่าไหร่เลย บันนี่แพ้ทางผู้ชายคนนี้จริงๆ อะไรๆก็เหมือนจะดีนะคะ แต่บันนี่ลืมไป ลืมไปจริงๆว่าเค้าไม่ได้มีเราคนเดียว...บันนี่รู้แต่แรกแล้วหล่ะค่ะ ที่มันวุ่นวายทุกวันนี้ก็เพราะเรื่องนี้แหละ
จนมาช่วงสงกรานต์ บี๋หายไปติดต่อไม่ได้นานๆทีถึงตอบกลับมา เราก็เข้าใจนะ ไม่โกรธ ไม่งอแง แค่รอรอรอให้เค้าตอบกลับมา
อะไรที่บี๋มีความสุขก็ทำไปเถอะ เราตกลงกันไว้แต่แรกแล้วนี่นา อีกอย่างข้อตกลงนั้นบันนี่เองเนี่ยแหละเป็นคนตั้งขึ้นมาเอง วันนี้เป็นไงล่ะ ก็จุกเองช้ำเองเลยจ้า แล้วใครมันจะไปคิดฟะว่าจะมาตกหลุมรักผู้ชายที่ไม่ได้อยู่ในสเปคจนถอนตัวไม่ขึ้นเนี่ย!!!
บันนี่นั่งมองบี๋ทำงาน บี๋ทำหน้าจริงจังกับการทำงาน แถมเอาคิ้วมาชนกันจนมีรอยย่นเล็กๆหน้าที่ของบันนี่คือป้อนอาหารเข้าปากบี๋ โอ้เย ตะมุ้งตะมิ้งอ่ะเด้ นี่เขินตัวตัวจะเป็นสปริง ป้อนไปเขินไป โอ้ยยยเค้ายิ้มเราก็เขิน5555
แต่ก็นะ หลังจากกลับมาบี๋ก็มีท่าทางเปลี่ยนไป เราสัมผัสได้นะ หรือเราคิดไปเองกันนะ
บันนี่รู้นะว่าบี๋เข้ามาส่องเรื่อยๆ ถ้าบี๋เข้ามาเจอกระทู้ของเค้า บันนี่ขออะไรนิดนึงได้ไหม
บันนี่ขอให้เวลาที่เราอยู่ด้วยกันให้มันเป็นเวลาของเรา กอดเค้า หอมเค้า เล่นกับเค้าหน่อยได้ไหม
บันนี่ขอแค่นี้เอง เค้าน้อยใจนะ แต่เค้าคงไม่กล้าบอกบี๋ตรงๆอ่ะ พูดให้มันลอยๆอยู่ในนี้เนี่ยแหละ
บี๋มาเจอวันไหนก็รู้วันนั้นอ่ะ ว่าวันนี้ตอนนี้เค้าน้อยใจนะ แต่เค้าไม่อยากงอแง ไม่อยากจุกจิก ไม่อยากเป็นเด็กงี่เง่าในสายตาบี๋ อยากให้บี๋สบายจายเวลาอยู่ด้วยกัน ที่มาบ่นๆเนี่ยบันนี่น้อยใจไง บันนี่ไม่รู้จะบ่นให้ใครฟัง ก็บ่นหว่านแหไปเนี่ยแหละ
คนฟังเยอะดี แบ่งๆกันไป5555 บันนี่เลือกที่จะทนเองนะ ถ้าวันไหนบันนี่ไม่ทน บันนี่เลือกอีกเส้นทาง วันนั้นบี๋คงไม่มีใครมาวุ่นวายให้ปวดหัวเล่นอีกแล้วนะ บี๋หาน้องดูแลไม่ใช่หรอ งั้น...ดูแลใจกันหน่อยนะ  ^^

tawans

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 12:23:18 PM »
ให้ MM.  ส่งลิ้งค์ทู้นี้ให้บี๋ดิ
 **38**

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 12:41:01 PM »
ให้ MM.  ส่งลิ้งค์ทู้นี้ให้บี๋ดิ
 **38**
MM ไม่รู้จักเวปนี้ค่ะ แล้วไม่อยากให้เพื่อนมองบี๋ไม่ดีด้วย เลยไม่ได้เล่าว่าเจอกันยังไงให้ฟัง แค่รู้ว่าเพื่อนชอบคนนี้ก็พอแล้ว