ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพจากการอ่านโพสต์  (อ่าน 4350 ครั้ง)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
ภาพจากการอ่านโพสต์
« เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 07:12:52 AM »
มีเวลาว่างตอนไหนก็จะมานั่งอ่านโพสต่างๆและเริ่มเห็นภาพคนที่มาโพสซึ่งมีหลากหลายมาก
จะตีความเห็นภาพผิดมากน้อยเพียงใดคงไม่มีใครเดือดร้อนยกเว้นแต่ตัวของผมเอง ฮี่ๆๆๆๆๆ
ลองๆมาแสดงความเห็นด้วยการยกตัวอย่างย่อๆดีกว่า

1.ต้องการดูแลน้องน่ารัก เจออาทิตย์ละครั้ง 30000-40000
เอิ่ม น้อง profile dมาก เคยเป็นนางแบบ จัดเต็ม ถ้าสนับสนุน 40000
เอิ่ม น้องสวย หุ่นperfect 25000 - 30000
แปลกตรงที่ ทั้งฝ่ายจ้างกับฝ่ายหาจ้าง ไม่คลิ๊กกัน ไม่เคยคุยกัน หรือ คุยกันแล้วไม่ใช่สเปค งั้นแสดงว่า ไม่perfectทั้งคู่รึป่าว
 **40**

2.น้องเดือดร้อน มากๆๆๆ ใครสนใจทิ้งไอดีไว้แล้วจะติดต่อเอง
เอิ่ม เคยส่งไอดีให้บ้าง สุดท้ายfake บางครั้งมีไลน์ตรงเข้ามา ขอยืมเงิน, เสนอ ขา ย ยาโด๊ป, โมฯจัดเต็ม
เข็ด & กลัว ครับ
  **08**

3.โกหก หลอกลวงน่ะไม่เท่าไร แต่จอมสร้างภาพนี่สิ
เอิ่ม เคสนี้คงจะต้องนัดทานสเต๊กเที่ยงโดยไม่ต้องจ้าง มือขวาถือมีดแล่สเต๊ก มือซ้ายถือส้อม ประการสำคัญ ระหว่างทานห้ามก้มห้ามหันหลังหรือหันไปเรียกบริกรเด็ดขาด มิฉะนั้น 3จึ๊ก 4รู (แม่นยำขนาดจิ้มหลังด้วยส้อม 4ครั้ง รูเดิม ฮี่ๆๆๆ)
 **30**

เดี๋ยวว่างๆมายกตัวอย่างอีกครับ
ส่วนใครอยากแจมเชิญครับไม่หวง

เครียดกันมาทั้งสัปดาห์เลยมาส่งท้ายด้วยการเปลี่ยนสไตล์ตัวตนสักหน่อยเผื่อจะผ่อนคลายกันครับ
ฮี่ๆๆๆๆ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ภาพจากการอ่านโพสต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 11:11:50 AM »
    ในมุมน้องๆ ก็คงอยากได้เยอะที่สุด บางทีก็ตั้งราคาจากความจำเป็นทุกอย่างที่มีบวกเพิ่มไปอีกหน่อย
เผื่อโดนต่อรอง หรือเผื่อโชคดีได้มากๆ บางคนก็ตั้งตามๆ คนอื่นเห็นเค้าตัั้ง 3 - 4 หมื่นก็อยากได้บ้าง
แถมบางทีมีคนได้เรทนี้จริงๆ เสียด้วย แม้จะมีแค่ 1 ใน 100 ก็ตาม

ส่วนพี่ๆ ก็เช่นกัน บางคนก็ตั้งให้ดูเยอะๆ เหมือนขุดบ่อล่อปลา ส่วนให้จริงแค่ไหน น้องๆ ที่ไปเจอหรือได้คุยด้วย
คงรู้ และเท่าที่คุยกับน้องๆ ส่วนมากไม่ได้ให้จริงตามนั้น หรือตั้งกติกาจนน้องต้องปฏิเสธพี่ๆ เสียเอง
เช่นขอมีอะไรแบบไม่ป้องกัน หรือต้องมีอะไรแบบพิสดารกับพี่ๆ ได้เป็นต้น

ผมว่าที่น่ากลัวที่สุดคือการที่น้องๆ ที่มีความจำเป็น แล้วโดนพี่ๆ ที่เอาเงินจำนวนมากๆ มาล่อ แล้วก็หลอกลวง
ไม่ทำตามคำพูด แถมบางคนยังข่มขู่น้องๆ อีกด้วยว่าจะเอาเรื่องไปลงเวปอะไรต่างๆ ให้น้องเสียหาย
ตรงนี้คือจุดที่ต้องรอบคอบ น้องๆ ควรรับรู้ว่าบางทีมันมีความเสี่ยงที่จะป้องกันอย่างไรด้วย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 11:50:00 AM »
เห็นลงราคากันน่ากลัวมากครับ. ใจอยากจะบอกว่า คนมีเงินจริงๆเค้าก็ไม่จ่ายให้หรอกครับ มันไร้เหตุผลที่ดี เหตุผลที่เหมาะสม. แต่ก็เห็นลงกันโครมๆ
ซึ่งผมเดาๆเอาว่า น้องๆคงลงกันขำๆเผื่อฟลุ๊ค. เพราะน่าจะรู้อยู่แล้วว่าคงไม่มีทางได้. แถมตะกวดชุมมากตะกวดสาวนี่แหละ

แต่บางคนที่อ่านแล้วฮามาก.  เรียกแพงมาก ในขณะที่กำหนดหาคนอายุน้อยๆ สงสัยถ้าได้ก็คงเป็นพวก ไซซะนะ  **30**

คนฉลาดๆ เขาจะเรียกกันอย่างสมเหตุสมผล แล้วเค้าก็ออกไปคบกัน หรืออกจากเวปไปเลย เพื่อไปใช้ชีวิตทั่วๆไปตามแนวทางเค้ากัน

แต่ที่เห็น 5555.  หลายคนคาดหวังเวียนว่ายตายเกิดอยู่ในนี้.  ถือซะว่าเข้ามาซื่อล๊อตตารี่.   **37**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 11:56:06 AM »
จอมสร้างภาพ นี่เป็นคำสุภาพของคำว่า ต อ - แห ล  ชิมิคะ  **40**

ฉงฉัยเฉยๆ ^^
ฮะฮะฮ่าๆ  **30**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Monin_II

• People Like This 115
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 12:17:11 PM »
ปกติก็อ่านพวกนี้ผ่านๆ
หลายปีผ่านไปเลทก็ขึ้นตามกาลเวลา
ขึ้นตามสภาพข้าวยากหมากแพง??
ในนี้มันก็มีคนจ่ายจริงแหละคะ
น้องที่เดือดร้อนจริงก็มี
แต่ที่เห็นลงซ้ำๆ ก็คงเป็นแบบระบบหมุนเวียนในนี้
ทำใจเถอะคะปัญหาโลกแตก
พวกเรื่องตั้งเรท
พวกหน้าซ้ำที่หาเป็นอาชีพ
มันเป็นวัฐจักรและก็คงห้ามไม่ได้

อยู่ตรงนี้ขอรออ่านข่าวดี
เวลาพี่ดีดีเจอน้องดีดี
แล้วมาลงการบ้านให้อ่านดีกว่า **32**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 12:32:24 PM »
เห็นลงราคากันน่ากลัวมากครับ. ใจอยากจะบอกว่า คนมีเงินจริงๆเค้าก็ไม่จ่ายให้หรอกครับ มันไร้เหตุผลที่ดี เหตุผลที่เหมาะสม. แต่ก็เห็นลงกันโครมๆ
ซึ่งผมเดาๆเอาว่า น้องๆคงลงกันขำๆเผื่อฟลุ๊ค. เพราะน่าจะรู้อยู่แล้วว่าคงไม่มีทางได้. แถมตะกวดชุมมากตะกวดสาวนี่แหละ

แต่บางคนที่อ่านแล้วฮามาก.  เรียกแพงมาก ในขณะที่กำหนดหาคนอายุน้อยๆ สงสัยถ้าได้ก็คงเป็นพวก ไซซะนะ  **30**

คนฉลาดๆ เขาจะเรียกกันอย่างสมเหตุสมผล แล้วเค้าก็ออกไปคบกัน หรืออกจากเวปไปเลย เพื่อไปใช้ชีวิตทั่วๆไปตามแนวทางเค้ากัน

แต่ที่เห็น 5555.  หลายคนคาดหวังเวียนว่ายตายเกิดอยู่ในนี้.  ถือซะว่าเข้ามาซื่อล๊อตตารี่.   **37**

ผมไม่โทษน้องๆว่าบางส่วนเรียกแพงเว่อร์แบบท่าน
ผมโทษตัวเองว่ารวยเพิ่มไม่ทันกับราคาที่ปรับขึ้นอย่างรวดเร็ว
ส่วนใหญ่จึงจ้างวนอยู่กับน้องเก่าๆในราคาเดิมๆ
ก็ happy  ทั้งสองฝั่งมาเรื่อยๆ
 **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

pop2000

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 12:36:21 PM »
มีอีกประเด็นเคยสงสัย. และก็ตอนนี้ก็ยังคงสงสัย.

พวกน้องๆมาหางาน. ทำไมมักสงวนท่าในการพูดคุยกันจังเลย ถามอะไรก็ไม่ตอบ ดังนั้นเรื่องคุยสร้างความคุ้นเคยนี่ตัดไปได้เลย   บางทีไปนั่งร้านอาหาวนเด็กเชียร์เบียร์คุยยังได้บรรยากาศกว่าเยอะ

เลยสงสัยไปถึง พวกที่หาคนดูแล พวกนี้บางคนคุยกันน้อยมาก. เลยสงสัยถ้าไม่คุ้นชินกัน หากตกลงรับดูแลกันไปแล้ว ไปนอนกันมันไม่อีหลักอีเหลี่ยหรอครับ. ขนาดผมเป็นผู้ชายยังแหยงๆเลยถ้าคนไม่คุ้นเคยกัน  ดังนั้นเรื่องอารมณ์สุนทรีย์คงไม่ต้องพูดถึงเหมือนกันคงได้บรรยากาศหยึ๋ยๆแหยงๆกันไปแบบนั้น จะทนได้สักกี่น้ำเชียว  **40**

pop2000

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 12:42:21 PM »

ผมไม่โทษน้องๆว่าบางส่วนเรียกแพงเว่อร์แบบท่าน
ผมโทษตัวเองว่ารวยเพิ่มไม่ทันกับราคาที่ปรับขึ้นอย่างรวดเร็ว
ส่วนใหญ่จึงจ้างวนอยู่กับน้องเก่าๆในราคาเดิมๆ
ก็ happy  ทั้งสองฝั่งมาเรื่อยๆ
 **24**

555. ที่จริงมันก็ไม่กระทบผมหรอกครับพี่ตะวัน.   เพราะผมเห็นผ่านตาทุกวันเลยคิดไปสงสัย

โดยส่วนตัวผมจ้างเที่ยวแบบ วนคนเดิมๆ ที่คุยกันเจอกันแล้วมีความสุขเดิมๆซ้ำๆแบบพี่นั่นแหละครับ.

แต่ที่มาเขียนเชิงตั้งข้อสังเกตุ ก็เพราะ เห็นโดนตะกวดงาบกันซะส่วนใหญ่.  หรือไม่ก็ หาไม่ได้กันซะส่วนใหญ่ ติดแหง็กอยู่ตรงนี้ไม่ไปไหน

kt2013

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 12:47:59 PM »
"น้องหลายๆคนไม่ลงไอดี"ภาพที่ผมเห็น
เอิ่ม เกรงจะถูกส่งต่อ (อันนี้ไม่สมเหตุผล)
เอิ่ม มีไอดีเดียว อาจเพราะไม่มีมือถือหลายเครื่องคงเดือดร้อนจริงและเกรงเสียภาพลักษณ์หรือ
เอิ่ม เกรงเจอคนรุ้จัก หรือ
เอิ่ม ถ้ามีมือถือเครื่องเดียวอาจหมายถึง ไม่ได้หาเป็นอาชีพ หรือ หาพี่ๆจ้างไม่ค่อยได้ (หาพี่ๆจ้างไม่ค่อยได้ตรงนี้น่าคิด)
เอิ่ม พวกขายของที่มาหลอกเอาไอดีรึป่าว
เอิ่ม โมฯรึป่าว นายหน้าหางานให้น้องๆรึป่าว?
เอิ่ม กลัวเจอพี่ที่ดูแลอยู่รุ้ หรือ
เอิ่ม ตะกวดสาวหลอกโอนเงินแล้วเกรงเจอโจทย์รึป่าว หรือ
เอิ่ม มาหลอกตรวจสอบว่า พี่ๆของหนูมาหาน้องคนอื่นรึป่าว ตรงนี้เคยโดนทักเหมือนกันว่าเป็นคนโน้นนั่นนี่
 **19**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 09:56:39 PM »
อ่านที่เค้าโพสกันไม่ไหว เยอะเกิ้น...

อ่านที่พี่ kt2013 รวบรวมให้อ่านดีกว่า

successful

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 01:58:17 AM »
 **04** **04** **04**

เงิน 3-4 หมื่นน่ะ (จ้างพนักงานประมาณ 2-3 คน/เดือน) ผมว่ามันไม่ใช่ปัญหาหรอกสำหรับคนที่รู้ใจที่คบกันนานพอสมควร  แต่ถ้าจะมาครั้งเดียวขอเท่านี้เลยเป็นผมๆ ก็ต้องคิดกันหนัก อย่างที่ **04** บอกมาน่ะตรงเลย

มันก็เหมือนการไปเลือกซื้อสินค้าน่ะแหล่ะ กว่าเราจะยอมจ่ายอะไรทั้งทีก็ต้องเลือกแล้วเลือกอีก คนที่เค้าหาเงินได้เองน่ะเค้าไม่ได้ยอมจ่ายอะไรๆ ง่ายๆ หรอก จริงๆก็ขึ้นอยู่กับแต่ละคนแหล่ะ

สุดท้ายถ้าถูกใจจริงๆ ไม่ใช่ได้แค่นี้หรอก บางคนผมว่าหมดรถกันเป็นคันๆ หรือ บ้านเป็นหลังๆเลยก็ได้
ถ้าเห็นคนเอาเงินมาล่อ แล้วถ้าใครหิวเงิน ตาโตก็อาจตกเป็นเหยื่อได้ในที่สุด
 **30** **30** **30**

**38** **38** **38**
อยากรู้อะไรทักมาคุยกันได้
:) :) :) :)

kt2013

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 06:43:07 AM »
เป็นเน็ตไอดอลค่ะ อยากลองเป็นเพื่อนเที่ยวดู สนใจแอดมานะคะ
อ่านครั้งแรกมีภาพเบลอๆในใจ
พออ่านต่อไปอะ ช่ายเลยยยย

**07**

kt2013

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 06:47:24 AM »
ด่วนหาสาวให้เจ้านายดูแล เจ้านายใจดี สุภาพ สะอาด มีตังค์เยอะ
นึกถึงตาแก่คนนึงที่เป็นข่าวเพราะคำว่า
ป๋า
55555555
 **11**

pop2000

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 06:54:23 AM »
ชอบครับกระทู้นี้  **24**

หลายๆคนเขียนมานี่โดนใจครับ.  คนมีเงินเขาไม่จ่ายอะไรง่ายๆหรอกครับ. ไม่ใช่งกหรือขี้เหนียว. ปกติไปกินข้าวตามร้านผมก็กินทิ้งๆขว้างๆอยู่แล้วไม่ได้งกขนาดนั้น แต่จะไปจ่ายเงินให้ผู้หญิงทุกเดือนโดยที่เค้าเอาไปแล้วก็ทำตัวกินๆนอนๆไปวันๆไม่คิดจะทำอะไรสบายแล้ววว. แบบนั้นมันไม่ใช่แนวผม ผมว่าแบบนั้นเหมือนเราไปดูแลส่งเสริมตัวขี้เกียจ. สู้ไปหาน้องที่เดือดร้อนจริงๆและมีสมองดีกว่า

ผู้หญิงบางคนกลับมองว่าไม่มีปัญญาจ่าย ก็งงเหมือนกัน. ก็ปล่อยเค้าไปมโนต่อไป. บางคนเค้าก็หาได้จริงๆและมีหลายคนด้วยที่หาได้ แต่ได้ระยะยาวหรือไม่นี่อีกเรื่องนึง. บางคนได้แค่เดือนเดียวก็หาย. เลยมาลงหาใหม่ ด้วยความสวยก็สามารถหาได้อีก แต่เดือนเดียว2เดือนก็หายไปอีก มาลงหาใหม่อีก. ปรากฎว่าปีนนั้นกลายเป็นนอนกับผู้ชายไป5คน. เนี่ยนะหรือความสำเร็จอันชาญฉลาด

พอเราไปเจอเค้ามาถามเราทำไมผู้ชายมสกี่คนก็หาย.  พอเราตอบไป กลายเป็นโดนด่า เพราะรับความจริงไม่ได้.   **25**

kt2013

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 06:55:29 AM »
รับเลี้ยงสาวๆมัธยม-มหาลัย กทม.หรือใกล้เคียง นัดเจอ จ่ายเดือนละ 40000 มีเครดิต ใครสนใจแอดเลยจ้า ตจว.ลองแอดมาคุยกันได้ ขอคุยง่าย เรื่องมากไม่เอา นะจ้ะ ใครมีความสารถเรื่องการเต้น cover แต่ง cosplay ให้ราคาพิเศษ  ขอใจกล้า เครดิตดี มีหลักฐานยืนยัน ขอมีห้อง กทม. แอดมา พอดีคนเก่าเพิ่งเลิกเลี้ยงไป หา 1 คนจ้า ***เน้น ขอมีห้อง นะจ้ะ หรือ ตจว.แอดมาคุยกันก่อนได้ 

ผมมีปัญญาแค่หมื่นห้ายังมีห้องให้...
นี่สี่หมื่น...ขอน้องๆมีห้อง อ๊ายหยา นึกภาพแล้วน่ากัวฉิกหาย
 **30**

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 08:00:32 AM »
น้องๆอยากได้ฟิลแฟน แบบไปตจว ไปตปท
จ่ายง่ายๆ อายุไม่่เกิน 35 มีเวลาให้เยอะ
จะหาได้ไหมหล่ะนี่
 **11**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 08:55:02 AM »
รับเลี้ยงสาวๆมัธยม-มหาลัย กทม.หรือใกล้เคียง นัดเจอ จ่ายเดือนละ 40000 มีเครดิต ใครสนใจแอดเลยจ้า ตจว.ลองแอดมาคุยกันได้ ขอคุยง่าย เรื่องมากไม่เอา นะจ้ะ ใครมีความสารถเรื่องการเต้น cover แต่ง cosplay ให้ราคาพิเศษ  ขอใจกล้า เครดิตดี มีหลักฐานยืนยัน ขอมีห้อง กทม. แอดมา พอดีคนเก่าเพิ่งเลิกเลี้ยงไป หา 1 คนจ้า ***เน้น ขอมีห้อง นะจ้ะ หรือ ตจว.แอดมาคุยกันก่อนได้ 

ผมมีปัญญาแค่หมื่นห้ายังมีห้องให้...
นี่สี่หมื่น...ขอน้องๆมีห้อง อ๊ายหยา นึกภาพแล้วน่ากัวฉิกหาย
 **30**

จริงค่ะ เลี้ยงเดือน 4 หมื่น แต่ต้องการอยากได้น้องที่มีห้อง มันไม่ค่อยเมคเซนส์อะ    **25**  **08**
5555555+
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

kt2013

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 09:52:00 AM »
นี่เลย
อยากมีพี่มาให้นอนถีบก่อนนอนง่ะคร่าาาา
แว่บๆผ่านตา เอิ่มน้องคนนี้คงต้อง
สูงเท่ามาตรฐานสตรีไทย
ยิ้มสวย
ผมยาวปะบ่า
ผิวน้ำผึ้ง
หุ่นสวย
คุยไม่เก่งแต่ยิ้มตลอดจนพี่ๆมองเพลิน
มองเพลินสักพักๆๆๆ โครมตูม
พี่ๆตกเตียง
ยิ้มพิฆาต
 **30**

kt2013

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:36:09 PM »
กลับมาแย้ววว จ้างเที่ยวนะคะ มามะ มาจ้างสะดีๆ อย่าให้ต้องทำเสน่าใส่ คิคิ

จากโพสนี้ ภาพของน้องเค้าคงซน ร่าเริง ดีไม่ดี คุยไปคุยมา น้องเขาคงกอดคอแล้วดีดหูเราเล่นแน่ๆ
เสียดายตอนนี้อยู่ไกล ไม่งั้นจัดหนักเลี้ยงให้อ้วนกลมเลยเชียว
ชอบนะโพสนี้
 **30**

kt2013

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:41:55 PM »
หาพี่ดูแลระยะยาวคะ ขอใจดีสุภาพ 30+ นะคะ ขอคนเดวนะคะ
หาดูแล ขอคนเดว
เอิ่ม
 **40**

pop2000

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 02:33:57 PM »
เคยครับอ่านแล้วฮาดี

หาพี่ใจดีช่วยเหลือหนูหน่อย ตอนนี้ลำบากมากข้าวยังไม่ตกถึงท้องมา 2วันแล้ว. หาคนช่วยดูแล 20000-25000/เดือน !!!

อดต่อไปเหอะน้อง

มีอีก. 

เพิ่งเข้ามาใหม่ค่ะ ยังไม่เคยมีคนดู และไม่เคยรับงานใดๆ อยากได้พี่ใจ้ดีสุภาพ หากถูกใจจะคบไปยาวๆ. ติดต่อมานะคะ

พอทักไปเพื่อจะลองคุย
- สวัสดีครับ
-เห็นลงโพสในเวปครับเลยทักมา
*ค่ะ
*เดือน 2000 ไม่สด ไม่ก้น โม๊กใส่ถุง เจอกันมีเวลาให้วันละ 3ชม เดือนละ2วัน
- !!!!!!!!

โอ๊ย!!!!!     **30**

pop2000

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 02:35:28 PM »
เคยครับอ่านแล้วฮาดี

หาพี่ใจดีช่วยเหลือหนูหน่อย ตอนนี้ลำบากมากข้าวยังไม่ตกถึงท้องมา 2วันแล้ว. หาคนช่วยดูแล 20000-25000/เดือน !!!

อดต่อไปเหอะน้อง

มีอีก. 

เพิ่งเข้ามาใหม่ค่ะ ยังไม่เคยมีคนดู และไม่เคยรับงานใดๆ อยากได้พี่ใจ้ดีสุภาพ หากถูกใจจะคบไปยาวๆ. ติดต่อมานะคะ

พอทักไปเพื่อจะลองคุย
- สวัสดีครับ
-เห็นลงโพสในเวปครับเลยทักมา
*ค่ะ
*เดือน 2000 ไม่สด ไม่ก้น โม๊กใส่ถุง เจอกันมีเวลาให้วันละ 3ชม เดือนละ2วัน
- !!!!!!!!

โอ๊ย!!!!!     **30**

แก้. 20000

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 03:44:19 PM »

**30**

จริงค่ะ เลี้ยงเดือน 4 หมื่น แต่ต้องการอยากได้น้องที่มีห้อง มันไม่ค่อยเมคเซนส์อะ    **25**  **08**
5555555+
เมคเซนส์สิครับ
พี่เขานักธุรกิจรวยมากกก..งานยุ่งไม่พกเงินสด
เอาก่อนแล้วให้เลขาโอนเงินจ่ายทีหลัง.   น้องเชื่อใจเขาหน่อยนะ555
แต่ไอ้ห้องนี่ขอใช้ก่อน แล้วให้เลขาโอนเงินมาจ่ายทีหลังโรงแรมเขาไม่ยอมคราบบบบ...
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 03:52:23 PM »
นึกว่ากำลังฟ้องหย่าเมียอยู่ ทนายบอกว่าห้ามใช้ตังเด๋วจะแพ้คดี  ซะอีก
เลยต้องให้น้องออกตังก่อน

**11**

kt2013

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 10:21:57 PM »
บางครั้งอ่านพบข้อความในโพสแล้วสะดุ้งต้องพยายามหันมามองก้นตนเองไม่ก็เอามือคลำก้น
ค่อยยังชั่วยังไม่มีอะไรยื่นออกมา แฮ่ๆๆๆ ไม่เกี่ยวกะคลำด้านหน้านะอันนั้นเจอต้นมะพร้าว
เอิ่ม ข้อความใดหรา
นี่ไง

*ตะกวดไม่ต้องทิ้งไอดีนะค้ะ รำคาน

เอิ่ม ตรูเลยถูกจัดเข้าจำพวกเดวกะญาติ ตั๊บแก ตั๊บแก ฉานจากิงตับแก
ก็เพราะไม่เคยจะทิ้งหรือลงไอดีสักกะครั้งเลยคับ
 **07**

kt2013

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 01:40:08 PM »
ระหว่างโพสเหล่านี้ เห็นหรือสัมผัสได้ถึงความแตกต่างกันมั๊ยครับ

โพสนี้รุ้สึกอย่างไร
1.หาพี่ดูแล รายเดือน 20000  ยังไม่เคยรับงาน ยังไม่เคยมีคนดูแลค้ะ สถานะโสด ไม่มีแฟน
หาพี่ดูแลคบกันแบบเป็นความลับ ขอพี่ที่สนใจทิ้งไอดีไว้น่ะค่ะ
ขอคนที่สามารถให้ได้จริงๆ ไม่คุยเล่น
*อ่านก่อนทิ้งไอดีด้วยน่ะค่ะ
*ใครรู้ตัวว่าไม่มีความสามารถให้ได้ ไม่ต้องทิ้งไอดีคะ

เทียบกับโพสนี้
2.หาพี่ดูแลค่ะ อายุ 40++  ดูแลได้จริง ชอบสาวออฟฟิต วัยทำงาน  20,000/ด ให้ได้จริงๆแอดมาค่ะ ขอเป็นก้อนนะคะ ไม่ได้รับงาน-ราย-ครั้ง
*** ขอคนชอบวัยทำงานนะคะ คุยรู้เรื่อง ไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัว อย่าเยอะนะคะ พิกัด แถวทางด่วนค่ะ ***
หุ่นสมส่วน หน้าที่การงานดี ยินดีทำความรู้จักพี่ที่ให้ได้จริง - ทำความรู้จักกันก่อนค่ะ

3.รับจ้างงาน ทานข้าว ดูหนัง เที่ยวดื่ม สะดวกแถวรังสิตค่ะ สนใจ(แอท)ไลน์

และเทียบกับโพสนี้หละ
4.ถ้าโดนเทให้เซไป...ถ้าโดนใจให้เซมา
หา พี่ ๆ ใจดี คุยกุ๊กกิ๊ก มุ๊งมิ๊ง แอบหวานกันนิดๆ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ฟิวแฟนคะ
No sex  No นัว  No ดูแล ไม่รับงานใดใดทั้งสิ้นนะคะ
อ่านดีๆนะคะว่าไม่รับจ้างคะ ทักมาไม่ต้องมาถามเรทนะคะ
ถูกใจไปฟรีคะ แค่พาไปทานข้าว ไปเที่ยวด้วยกัน ก้พอแล้วคะ
ไลน์มี(แอท)ด้วยนะคะ

สุดท้ายเทียบโพสนี้
5..กลับมาแย้ววว จ้างเที่ยวนะคะ มามะ มาจ้างสะดีๆ อย่าให้ต้องทำเสน่าใส่ คิคิ
ฮาโหลลลล กลับมาแล้ว  หลังจากหายไปประมาน2-3อาทิดที่ผ่านมา เพาะติดสอบ
กลับมาครั้งนี้มาทวงบรรลังคืน (เอิ่มไม่ใช่ละ ตั้งสติคะ ละพิมใหม่)
กลับมาครั้งนี้ มาหาพี่ๆจ้างเที่ยวเหมือนเดิมมมม จ้างเที่ยวอย่างเดียวนะ ไม่มีเพิ่มเติม
กติกาเดิม ไม่รับนัว ไม่รับเซก ไม่รับแรงและไม่รับลวนลาม(แต่หนุลวนลามพี่ได้ฝ่ายเดียว โคตรเหนแก่ตัวเลยเนอะ555)
เรทค่าขนม 1500ค่า เหมือนเดิมทุกอย่าง เพิ่มเติมให้มากกว่าได้น่าาา
ขอพี่ๆน่ารัก หน้าตารุปร่างไงก้อได้ แต่ขอพี่ๆนิสัยน่ารัก สุภาพ ตัวหอมๆ ทำตัวให้มันน่าโดนหนูลวนลามอะเข้าใจไม!! อุ้ย ขอโทดเผื่อรุนแรงขึ้นเสียง555
ข้อมูลตัวหนู ไม่สวย ไม่น่ารัก ไม่ขาว555 (พิมแบบนี้จะมีคนจ้างเทอไมอินี้!!) แต่ๆๆๆ!!! ลองแอดลายมาสิ มาคุยกันได้ก่อนนะคะ แต่ขอเตือนนะ ระวังตกหลุมรักเดกคนนี้ คิคิ ไปละ
ลาย... (แอดมาไม่ทัก ระวังเจอดี จะเข้าฝันไปหลอกหลอนทุกคืนเลยชิ)

ถ้าผมจะเลือกติดต่อ ผมจะติดต่อแค่ 2โพสครับ
พี่ๆท่านอื่น น้องๆที่อยากหาพี่ๆจ้างหละสัมผัสได้เหมือนผมมั๊ยครับ
 **07**

ขออภัยน้องๆเจ้าของโพสนะครับแค่อยากจะนำมาแสดงเผื่อน้องๆจะเห็นข้อกังวลของพี่ๆที่อยากจะจ้างแต่กัวรังสีอำมหิตแล้วยอมปรับ(ทราบดีว่าโดนกันมาเยอะจากพวกพี่ๆสติวิปลาสครับ)
 **26**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 03:05:27 PM »
ไม่ได้เข้ามานานมว้ากก..กกก
กะทุ้นี้เหมือนรวบรวมข่าวสาร
ไว้ให้อ่านอย่างครบครันเบย **34**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

kt2013

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 07:51:30 AM »
ไม่ได้เข้ามานานมว้ากก..กกก
กะทุ้นี้เหมือนรวบรวมข่าวสาร
ไว้ให้อ่านอย่างครบครันเบย **34**

กระทู้นี้หวังแซว หวังชี้แนะ หวังผ่อนๆคลายๆคลึงๆ และแอบหวังลึกๆ  **34**  (ได้เจอสาว)
 **21**

kt2013

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 11:34:57 PM »
ได้เข้าเวบนึงแล้วพบโพสนี้

อ่านแล้วถ้าเป็นเรื่องจริง ก็เข้าใจน้องๆเลยว่าทำไมถึงโพสแบบมีรังสีอำมหิต
ให้กำลังใจทุกๆคนเลยละกัน
 **14**

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 11:43:01 PM »
ระหว่างโพสเหล่านี้ เห็นหรือสัมผัสได้ถึงความแตกต่างกันมั๊ยครับ

1.หาพี่ดูแล รายเดือน 20000  ยังไม่เคยรับงาน ยังไม่เคยมีคนดูแลค้ะ สถานะโสด ไม่มีแฟน
หาพี่ดูแลคบกันแบบเป็นความลับ ขอพี่ที่สนใจทิ้งไอดีไว้น่ะค่ะ
ขอคนที่สามารถให้ได้จริงๆ ไม่คุยเล่น
*ใครรู้ตัวว่าไม่มีความสามารถให้ได้ ไม่ต้องทิ้งไอดีคะ

2.หาพี่ดูแลค่ะ อายุ 40++  ดูแลได้จริง ชอบสาวออฟฟิต วัยทำงาน  20,000/ด ให้ได้จริงๆแอดมาค่ะ ขอเป็นก้อนนะคะ ไม่ได้รับงาน-ราย-ครั้ง
*** ขอคนชอบวัยทำงานนะคะ คุยรู้เรื่อง ไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัว อย่าเยอะนะคะ พิกัด แถวทางด่วนค่ะ ***
หุ่นสมส่วน หน้าที่การงานดี ยินดีทำความรู้จักพี่ที่ให้ได้จริง - ทำความรู้จักกันก่อนค่ะ

3.รับจ้างงาน ทานข้าว ดูหนัง เที่ยวดื่ม สะดวกแถวรังสิตค่ะ สนใจ(แอท)ไลน์

4.ถ้าโดนเทให้เซไป...ถ้าโดนใจให้เซมา
หา พี่ ๆ ใจดี คุยกุ๊กกิ๊ก มุ๊งมิ๊ง แอบหวานกันนิดๆ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ฟิวแฟนคะ
No sex  No นัว  No ดูแล ไม่รับงานใดใดทั้งสิ้นนะคะ
อ่านดีๆนะคะว่าไม่รับจ้างคะ ทักมาไม่ต้องมาถามเรทนะคะ
ถูกใจไปฟรีคะ แค่พาไปทานข้าว ไปเที่ยวด้วยกัน ก้พอแล้วคะ

5..กลับมาแย้ววว จ้างเที่ยวนะคะ มามะ มาจ้างสะดีๆ อย่าให้ต้องทำเสน่าใส่ คิคิ
ฮาโหลลลล กลับมาแล้ว  หลังจากหายไปประมาน2-3อาทิดที่ผ่านมา เพาะติดสอบ
กลับมาครั้งนี้มาทวงบรรลังคืน (เอิ่มไม่ใช่ละ ตั้งสติคะ ละพิมใหม่)
กลับมาครั้งนี้ มาหาพี่ๆจ้างเที่ยวเหมือนเดิมมมม จ้างเที่ยวอย่างเดียวนะ ไม่มีเพิ่มเติม
กติกาเดิม ไม่รับนัว ไม่รับเซก ไม่รับแรงและไม่รับลวนลาม(แต่หนุลวนลามพี่ได้ฝ่ายเดียว โคตรเหนแก่ตัวเลยเนอะ555)
เรทค่าขนม 1500ค่า เหมือนเดิมทุกอย่าง เพิ่มเติมให้มากกว่าได้น่าาา
ขอพี่ๆน่ารัก หน้าตารุปร่างไงก้อได้ แต่ขอพี่ๆนิสัยน่ารัก สุภาพ ตัวหอมๆ ทำตัวให้มันน่าโดนหนูลวนลามอะเข้าใจไม!! อุ้ย ขอโทดเผื่อรุนแรงขึ้นเสียง555
ข้อมูลตัวหนู ไม่สวย ไม่น่ารัก ไม่ขาว555 (พิมแบบนี้จะมีคนจ้างเทอไมอินี้!!) แต่ๆๆๆ!!! ลองแอดลายมาสิ มาคุยกันได้ก่อนนะคะ แต่ขอเตือนนะ ระวังตกหลุมรักเดกคนนี้ คิคิ ไปละ
ลาย... (แอดมาไม่ทัก ระวังเจอดี จะเข้าฝันไปหลอกหลอนทุกคืนเลยชิ)

ถ้าผมจะเลือกติดต่อ ผมจะติดต่อแค่ 2โพสครับ
พี่ๆท่านอื่น น้องๆที่อยากหาพี่ๆจ้างหละสัมผัสได้เหมือนผมมั๊ยครับ
 **07**

ขออภัยน้องๆเจ้าของโพสนะครับแค่อยากจะนำมาแสดงเผื่อน้องๆจะเห็นข้อกังวลของพี่ๆที่อยากจะจ้างแต่กัวรังสีอำมหิตแล้วยอมปรับ(ทราบดีว่าโดนกันมาเยอะจากพวกพี่ๆสติวิปลาสครับ)
 **26**
อธิบายเพิ่มนิดสิครับท่านเคที
ผมยังใหม่ จะได้เข้าใจมากขึ้นครับ ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

successful

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 12:22:47 AM »

**07**

**26**
อธิบายเพิ่มนิดสิครับท่านเคที
ผมยังใหม่ จะได้เข้าใจมากขึ้นครับ ^^

ไม่ใหม่แล้วมั้งครับ เห็นลงตั้งหลายกระทู้

เป็นผมก็เลือก 2 ครับ เพราะหลายอันที่ความประทับใจครั้งแรกที่อ่านมันไม่มี ภาษาดูก้าวร้าว รุนแรง ออกแนวโหด
อยากรู้อะไรทักมาคุยกันได้
:) :) :) :)

kt2013

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 05:41:43 PM »
ชื่อโพส "หาน้องสาวรับงานนัว no. sex. บริการดีพร้อมดูแล"
เนื้อหา "หาน้องรับงานนัว หรือ งานแรงเส้นแจ้งวัฒนะปากเกร็ดหรือเดินทางมาได้คืนวันจันทร์นี้ครับ สนใจคุยรายละเอียดทัก...ครับ"
เอิ่ม อ่านแล้ว น่าสน รับงานแรงแบบno sex  สงสัยงานแรงno sex คงมีแค่แคร่แส้หนามปนนัว แค่คิดก็สยิวกิ้วอึ๋ย
 **08**
พออ่านที่มีชื่อนึงมาแสดงความเห็น แค่ชื่อผู้มาแสดง ก็รุ้สึกเร้าใจ
ชื่อยูส "นัดแบบ ค.ว.ย ค.ว.ย. อย่านัดเลย"
Newbie
Re: หาน้องสาวรับงานนัว no. sex. บริการดีพร้อมดูแล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 04:35:13 PM »
โพสจังเลย ตัวตนอยู่เชียงราย แต่มาโพสหาน้องอยุ่นน รอนัดเจอนานมาก จนนมจะยาน
เอิ่ม นัดแบบคิด วิเคราะห์ แยกแยะ คงหมายถึง การนัดที่พี่ๆใช้ค.ว.ย.คิดวิเคราะห์แยกแยะจนน้องๆรอนัดเจอนานมากจนนมจะยาน ฮาๆๆ
สีสัน สีสัน
 **30**