ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพจากการอ่านโพสต์  (อ่าน 4297 ครั้ง)

successful

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
Re: ภาพจากการอ่านโพสต์
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 01:58:17 AM »
 **04** **04** **04**

เงิน 3-4 หมื่นน่ะ (จ้างพนักงานประมาณ 2-3 คน/เดือน) ผมว่ามันไม่ใช่ปัญหาหรอกสำหรับคนที่รู้ใจที่คบกันนานพอสมควร  แต่ถ้าจะมาครั้งเดียวขอเท่านี้เลยเป็นผมๆ ก็ต้องคิดกันหนัก อย่างที่ **04** บอกมาน่ะตรงเลย

มันก็เหมือนการไปเลือกซื้อสินค้าน่ะแหล่ะ กว่าเราจะยอมจ่ายอะไรทั้งทีก็ต้องเลือกแล้วเลือกอีก คนที่เค้าหาเงินได้เองน่ะเค้าไม่ได้ยอมจ่ายอะไรๆ ง่ายๆ หรอก จริงๆก็ขึ้นอยู่กับแต่ละคนแหล่ะ

สุดท้ายถ้าถูกใจจริงๆ ไม่ใช่ได้แค่นี้หรอก บางคนผมว่าหมดรถกันเป็นคันๆ หรือ บ้านเป็นหลังๆเลยก็ได้
ถ้าเห็นคนเอาเงินมาล่อ แล้วถ้าใครหิวเงิน ตาโตก็อาจตกเป็นเหยื่อได้ในที่สุด
 **30** **30** **30**

**38** **38** **38**
อยากรู้อะไรทักมาคุยกันได้
:) :) :) :)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 06:43:07 AM »
เป็นเน็ตไอดอลค่ะ อยากลองเป็นเพื่อนเที่ยวดู สนใจแอดมานะคะ
อ่านครั้งแรกมีภาพเบลอๆในใจ
พออ่านต่อไปอะ ช่ายเลยยยย

**07**

kt2013

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 06:47:24 AM »
ด่วนหาสาวให้เจ้านายดูแล เจ้านายใจดี สุภาพ สะอาด มีตังค์เยอะ
นึกถึงตาแก่คนนึงที่เป็นข่าวเพราะคำว่า
ป๋า
55555555
 **11**

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 06:54:23 AM »
ชอบครับกระทู้นี้  **24**

หลายๆคนเขียนมานี่โดนใจครับ.  คนมีเงินเขาไม่จ่ายอะไรง่ายๆหรอกครับ. ไม่ใช่งกหรือขี้เหนียว. ปกติไปกินข้าวตามร้านผมก็กินทิ้งๆขว้างๆอยู่แล้วไม่ได้งกขนาดนั้น แต่จะไปจ่ายเงินให้ผู้หญิงทุกเดือนโดยที่เค้าเอาไปแล้วก็ทำตัวกินๆนอนๆไปวันๆไม่คิดจะทำอะไรสบายแล้ววว. แบบนั้นมันไม่ใช่แนวผม ผมว่าแบบนั้นเหมือนเราไปดูแลส่งเสริมตัวขี้เกียจ. สู้ไปหาน้องที่เดือดร้อนจริงๆและมีสมองดีกว่า

ผู้หญิงบางคนกลับมองว่าไม่มีปัญญาจ่าย ก็งงเหมือนกัน. ก็ปล่อยเค้าไปมโนต่อไป. บางคนเค้าก็หาได้จริงๆและมีหลายคนด้วยที่หาได้ แต่ได้ระยะยาวหรือไม่นี่อีกเรื่องนึง. บางคนได้แค่เดือนเดียวก็หาย. เลยมาลงหาใหม่ ด้วยความสวยก็สามารถหาได้อีก แต่เดือนเดียว2เดือนก็หายไปอีก มาลงหาใหม่อีก. ปรากฎว่าปีนนั้นกลายเป็นนอนกับผู้ชายไป5คน. เนี่ยนะหรือความสำเร็จอันชาญฉลาด

พอเราไปเจอเค้ามาถามเราทำไมผู้ชายมสกี่คนก็หาย.  พอเราตอบไป กลายเป็นโดนด่า เพราะรับความจริงไม่ได้.   **25**

kt2013

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 06:55:29 AM »
รับเลี้ยงสาวๆมัธยม-มหาลัย กทม.หรือใกล้เคียง นัดเจอ จ่ายเดือนละ 40000 มีเครดิต ใครสนใจแอดเลยจ้า ตจว.ลองแอดมาคุยกันได้ ขอคุยง่าย เรื่องมากไม่เอา นะจ้ะ ใครมีความสารถเรื่องการเต้น cover แต่ง cosplay ให้ราคาพิเศษ  ขอใจกล้า เครดิตดี มีหลักฐานยืนยัน ขอมีห้อง กทม. แอดมา พอดีคนเก่าเพิ่งเลิกเลี้ยงไป หา 1 คนจ้า ***เน้น ขอมีห้อง นะจ้ะ หรือ ตจว.แอดมาคุยกันก่อนได้ 

ผมมีปัญญาแค่หมื่นห้ายังมีห้องให้...
นี่สี่หมื่น...ขอน้องๆมีห้อง อ๊ายหยา นึกภาพแล้วน่ากัวฉิกหาย
 **30**

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 08:00:32 AM »
น้องๆอยากได้ฟิลแฟน แบบไปตจว ไปตปท
จ่ายง่ายๆ อายุไม่่เกิน 35 มีเวลาให้เยอะ
จะหาได้ไหมหล่ะนี่
 **11**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 08:55:02 AM »
รับเลี้ยงสาวๆมัธยม-มหาลัย กทม.หรือใกล้เคียง นัดเจอ จ่ายเดือนละ 40000 มีเครดิต ใครสนใจแอดเลยจ้า ตจว.ลองแอดมาคุยกันได้ ขอคุยง่าย เรื่องมากไม่เอา นะจ้ะ ใครมีความสารถเรื่องการเต้น cover แต่ง cosplay ให้ราคาพิเศษ  ขอใจกล้า เครดิตดี มีหลักฐานยืนยัน ขอมีห้อง กทม. แอดมา พอดีคนเก่าเพิ่งเลิกเลี้ยงไป หา 1 คนจ้า ***เน้น ขอมีห้อง นะจ้ะ หรือ ตจว.แอดมาคุยกันก่อนได้ 

ผมมีปัญญาแค่หมื่นห้ายังมีห้องให้...
นี่สี่หมื่น...ขอน้องๆมีห้อง อ๊ายหยา นึกภาพแล้วน่ากัวฉิกหาย
 **30**

จริงค่ะ เลี้ยงเดือน 4 หมื่น แต่ต้องการอยากได้น้องที่มีห้อง มันไม่ค่อยเมคเซนส์อะ    **25**  **08**
5555555+
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

kt2013

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 09:52:00 AM »
นี่เลย
อยากมีพี่มาให้นอนถีบก่อนนอนง่ะคร่าาาา
แว่บๆผ่านตา เอิ่มน้องคนนี้คงต้อง
สูงเท่ามาตรฐานสตรีไทย
ยิ้มสวย
ผมยาวปะบ่า
ผิวน้ำผึ้ง
หุ่นสวย
คุยไม่เก่งแต่ยิ้มตลอดจนพี่ๆมองเพลิน
มองเพลินสักพักๆๆๆ โครมตูม
พี่ๆตกเตียง
ยิ้มพิฆาต
 **30**

kt2013

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:36:09 PM »
กลับมาแย้ววว จ้างเที่ยวนะคะ มามะ มาจ้างสะดีๆ อย่าให้ต้องทำเสน่าใส่ คิคิ

จากโพสนี้ ภาพของน้องเค้าคงซน ร่าเริง ดีไม่ดี คุยไปคุยมา น้องเขาคงกอดคอแล้วดีดหูเราเล่นแน่ๆ
เสียดายตอนนี้อยู่ไกล ไม่งั้นจัดหนักเลี้ยงให้อ้วนกลมเลยเชียว
ชอบนะโพสนี้
 **30**

kt2013

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:41:55 PM »
หาพี่ดูแลระยะยาวคะ ขอใจดีสุภาพ 30+ นะคะ ขอคนเดวนะคะ
หาดูแล ขอคนเดว
เอิ่ม
 **40**