ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพจากการอ่านโพสต์  (อ่าน 4352 ครั้ง)

successful

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
Re: ภาพจากการอ่านโพสต์
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 12:22:47 AM »
ระหว่างโพสเหล่านี้ เห็นหรือสัมผัสได้ถึงความแตกต่างกันมั๊ยครับ

โพสนี้รุ้สึกอย่างไร
1.หาพี่ดูแล รายเดือน 20000  ยังไม่เคยรับงาน ยังไม่เคยมีคนดูแลค้ะ สถานะโสด ไม่มีแฟน
หาพี่ดูแลคบกันแบบเป็นความลับ ขอพี่ที่สนใจทิ้งไอดีไว้น่ะค่ะ
ขอคนที่สามารถให้ได้จริงๆ ไม่คุยเล่น
*อ่านก่อนทิ้งไอดีด้วยน่ะค่ะ
*ใครรู้ตัวว่าไม่มีความสามารถให้ได้ ไม่ต้องทิ้งไอดีคะ

เทียบกับโพสนี้
2.หาพี่ดูแลค่ะ อายุ 40++  ดูแลได้จริง ชอบสาวออฟฟิต วัยทำงาน  20,000/ด ให้ได้จริงๆแอดมาค่ะ ขอเป็นก้อนนะคะ ไม่ได้รับงาน-ราย-ครั้ง
*** ขอคนชอบวัยทำงานนะคะ คุยรู้เรื่อง ไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัว อย่าเยอะนะคะ พิกัด แถวทางด่วนค่ะ ***
หุ่นสมส่วน หน้าที่การงานดี ยินดีทำความรู้จักพี่ที่ให้ได้จริง - ทำความรู้จักกันก่อนค่ะ

เทียบกับโพสนี้
3.รับจ้างงาน ทานข้าว ดูหนัง เที่ยวดื่ม สะดวกแถวรังสิตค่ะ สนใจ(แอท)ไลน์

และเทียบกับโพสนี้หละ
4.ถ้าโดนเทให้เซไป...ถ้าโดนใจให้เซมา
หา พี่ ๆ ใจดี คุยกุ๊กกิ๊ก มุ๊งมิ๊ง แอบหวานกันนิดๆ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว ฟิวแฟนคะ
No sex  No นัว  No ดูแล ไม่รับงานใดใดทั้งสิ้นนะคะ
อ่านดีๆนะคะว่าไม่รับจ้างคะ ทักมาไม่ต้องมาถามเรทนะคะ
ถูกใจไปฟรีคะ แค่พาไปทานข้าว ไปเที่ยวด้วยกัน ก้พอแล้วคะ
ไลน์มี(แอท)ด้วยนะคะ

สุดท้ายเทียบโพสนี้
5..กลับมาแย้ววว จ้างเที่ยวนะคะ มามะ มาจ้างสะดีๆ อย่าให้ต้องทำเสน่าใส่ คิคิ
ฮาโหลลลล กลับมาแล้ว  หลังจากหายไปประมาน2-3อาทิดที่ผ่านมา เพาะติดสอบ
กลับมาครั้งนี้มาทวงบรรลังคืน (เอิ่มไม่ใช่ละ ตั้งสติคะ ละพิมใหม่)
กลับมาครั้งนี้ มาหาพี่ๆจ้างเที่ยวเหมือนเดิมมมม จ้างเที่ยวอย่างเดียวนะ ไม่มีเพิ่มเติม
กติกาเดิม ไม่รับนัว ไม่รับเซก ไม่รับแรงและไม่รับลวนลาม(แต่หนุลวนลามพี่ได้ฝ่ายเดียว โคตรเหนแก่ตัวเลยเนอะ555)
เรทค่าขนม 1500ค่า เหมือนเดิมทุกอย่าง เพิ่มเติมให้มากกว่าได้น่าาา
ขอพี่ๆน่ารัก หน้าตารุปร่างไงก้อได้ แต่ขอพี่ๆนิสัยน่ารัก สุภาพ ตัวหอมๆ ทำตัวให้มันน่าโดนหนูลวนลามอะเข้าใจไม!! อุ้ย ขอโทดเผื่อรุนแรงขึ้นเสียง555
ข้อมูลตัวหนู ไม่สวย ไม่น่ารัก ไม่ขาว555 (พิมแบบนี้จะมีคนจ้างเทอไมอินี้!!) แต่ๆๆๆ!!! ลองแอดลายมาสิ มาคุยกันได้ก่อนนะคะ แต่ขอเตือนนะ ระวังตกหลุมรักเดกคนนี้ คิคิ ไปละ
ลาย... (แอดมาไม่ทัก ระวังเจอดี จะเข้าฝันไปหลอกหลอนทุกคืนเลยชิ)

ถ้าผมจะเลือกติดต่อ ผมจะติดต่อแค่ 2โพสครับ
พี่ๆท่านอื่น น้องๆที่อยากหาพี่ๆจ้างหละสัมผัสได้เหมือนผมมั๊ยครับ
 **07**

ขออภัยน้องๆเจ้าของโพสนะครับแค่อยากจะนำมาแสดงเผื่อน้องๆจะเห็นข้อกังวลของพี่ๆที่อยากจะจ้างแต่กัวรังสีอำมหิตแล้วยอมปรับ(ทราบดีว่าโดนกันมาเยอะจากพวกพี่ๆสติวิปลาสครับ)
 **26**
อธิบายเพิ่มนิดสิครับท่านเคที
ผมยังใหม่ จะได้เข้าใจมากขึ้นครับ ^^

ไม่ใหม่แล้วมั้งครับ เห็นลงตั้งหลายกระทู้

เป็นผมก็เลือก 2 ครับ เพราะหลายอันที่ความประทับใจครั้งแรกที่อ่านมันไม่มี ภาษาดูก้าวร้าว รุนแรง ออกแนวโหด
อยากรู้อะไรทักมาคุยกันได้
:) :) :) :)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
Re: ภาพจากการอ่านโพสต์
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 05:41:43 PM »
ชื่อโพส "หาน้องสาวรับงานนัว no. sex. บริการดีพร้อมดูแล"
เนื้อหา "หาน้องรับงานนัว หรือ งานแรงเส้นแจ้งวัฒนะปากเกร็ดหรือเดินทางมาได้คืนวันจันทร์นี้ครับ สนใจคุยรายละเอียดทัก...ครับ"
เอิ่ม อ่านแล้ว น่าสน รับงานแรงแบบno sex  สงสัยงานแรงno sex คงมีแค่แคร่แส้หนามปนนัว แค่คิดก็สยิวกิ้วอึ๋ย
 **08**
พออ่านที่มีชื่อนึงมาแสดงความเห็น แค่ชื่อผู้มาแสดง ก็รุ้สึกเร้าใจ
ชื่อยูส "นัดแบบ ค.ว.ย ค.ว.ย. อย่านัดเลย"
Newbie
Re: หาน้องสาวรับงานนัว no. sex. บริการดีพร้อมดูแล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 04:35:13 PM »
โพสจังเลย ตัวตนอยู่เชียงราย แต่มาโพสหาน้องอยุ่นน รอนัดเจอนานมาก จนนมจะยาน
เอิ่ม นัดแบบคิด วิเคราะห์ แยกแยะ คงหมายถึง การนัดที่พี่ๆใช้ค.ว.ย.คิดวิเคราะห์แยกแยะจนน้องๆรอนัดเจอนานมากจนนมจะยาน ฮาๆๆ
สีสัน สีสัน
 **30**