ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกความทรงจำ( My Photograph EP.01)  (อ่าน 1248 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
บันทึกความทรงจำ( My Photograph EP.01)
« เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 07:10:22 PM »
 **36**แบ่งปันกันชื่นชมภาพความสวยงาม ซึ่งยังอยู่ในความทรงจำของผม เปิดเพลงคลอไปเพื่อรอยยิ้มในการรับชมนะครับ เริ่มตั้งแต่สมัยถ่ายด้วยโทรศัพท์มือถือเลยครับ  https://www.youtube.com/watch?v=QgaTQ5-XfMM
.............จากการนัดน้องถ่ายรูปฟีลแฟนที่ผ่านมา ภาพความทรงจำที่มียังปรากฏและจดจำอยู่เสมอ น้องหลายคนมักจะตั้งคำถามว่า "พี่ถ่ายรูปไปทำไม เอาไปทำอะไร ทำไมต้องถ่าย" สำหรับส่วนตัวผมคิดว่า การถ่ายภาพเป็นกิจกรรมรูปแบบหนึ่งที่จะทำให้เราสนิทกันภายในระยะเวลาสั้นๆได้ดี เพราะคนไม่รู้จักกันสองคนต้องมาถ่ายรูปกัน มันต้องมีอาการเขิน มีอาการหยอกล้อกัน มันทำให้เราคุยกันสนุกมากขึ้น ดีกว่าเจอกันนั่งมองตาแล้วก้อเปลี่ยนโหมดเข้าสัมผัสกัน แต่นี่ก้อเป็นความชอบส่วนบุคคลนะคร้าบ

..............โดยส่วนตัวแล้วคิดเองว่าน้องที่เคยเจอกันน่าจะโอเค เพราะยังสามารถนัดกันได้อยู่ยังพูดคุยกันอยู่ แม้มีบางส่วนอาจจะไม่ได้ติดต่อกันแล้ว ยังงัยพี่ก้อขอบคุณน้องๆทักคนที่เคยเจอกันนะครับ

..............แม้เรทค่าจ้างของผมจะไม่สูงมาก แต่รับรองว่าน้องจะต้องยิ้มกลับไปด้วยความสุขครับ ใครสนใจอยากพูดคุยก้อทักกันมาได้นะคร้าบ mline2015

kitten33

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: บันทึกความทรงจำ( My Photograph EP.01)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 10:50:46 PM »
 41 41 41

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
Re: บันทึกความทรงจำ( My Photograph EP.01)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 04:38:11 PM »
โห...แลดูใส่ใจง่า  **36** น้องๆนางแบบมาเห็นคงฟินจีๆนะเนี่ย น่ารักๆ FC คนนี้จิติดตามต่อไป คร้าาาา อิอิ
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 09:06:11 PM »
มาเปน FC น้องๆต่อไป
 **39**