ผู้เขียน หัวข้อ: อะไรนะคะ ไม่ค่อยได้ยิน >////<  (อ่าน 1780 ครั้ง)

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
อะไรนะคะ ไม่ค่อยได้ยิน >////<
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 02:57:44 PM »
สวัสดีค่ะ หลังจากห่างหายไปนาน
วันนี้แวะมาส่งการบ้าน

เย็นวันอาทิตย์ที่แสนจะน่าเบื่อ นอนโง่ ๆ กลิ้งไปกลิ้งมาบนเตียง
ก็ได้รับสาส์นจากไลน์พี่คนนึง
เราเพิ่งคุยกันได้แค่ไม่กี่ประโยค

" สาวน้อยทำอะไรอยู่ สาวน้อยทานข้าวรึยัง สาวน้อยมีเรียนรึเปล่า "
4 วันที่ผ่านมาเราคุยกันแค่นี้จริง ๆ แล้วก็จบการสนทนา

ทานหนมกันม้ายยยย เสียงสวรรค์มาโปรด ตอบตกลงโดยไม่คิดอะไรทั้งนั้น
เรานัดกันช่วงค่ำ ไม่มีกำหนดเวลาตายตัว

เวลาทุ่มครึ่ง เอ้ะ ทำไมพี่เค้ายังไม่ทักมานะ
เลยทักพี่เค้าไป 'ต้ะเอ๋ เรายังมีนัดกันอยู่ใช่ไหมค้า'

ผ่านไปชั่วโมงนึง พี่เค้าโทรมาบอกว่า ใกล้ถึงแล้วนะครับ

เจอกันปุ้ปทักทาย พอเป็นพิธีนึกขึ้นได้ เอ้ออออออ
พี่เค้าชื่ออะไรวะ 555555555555 5
ก็เราแทบจะไม่เคยคุยกันด้วยซ้ำ สามคำถามที่คุยด้านบนแค่นั้นจบบทสนทนา
สาวน้อยทำไร ทำวานอยู่ค่ะ สาวน้อยกินไรยัง กินแล้วค่ะ นี่ก็ตอบไปแค่นั้นจริง ๆ

**30** **30** **30**

เอิ่มชอโทษนะคะ พี่ชื่ออะไรนะคะ
พี่แนะนำตัวเองเสร็จปุ้ป ก็หันกลับไปถามพี่ก็ยังไม่รู้จักหนูใช่ไหมคะ
55555555 5 เลยแนะนำตัวเองบ้าง

A: นานาอายุเท่าไหร่แล้วครับ
B: ให้ทายดีกว่า ยิ้มหน้าแป้นใส่
A: 19 อ่ะ
B: โหยพี่ทายงี้อยากได้รางวัลใช่เปล่า 22 แล้วค้า (นี่ก็ยิ้มไปอีก นึกในใจ เออตัดหน้าม้านี่คงทำให้ดูเด็กลงเนอะ)

วันนี้มีทีมลิเวอร์พูลเตะ เลยไปนั่งดูบอลใกล้ ๆ กับที่พักของนานาเอง

B: แฟนหงส์เหรอคะ
A: เปล่าครับพี่แฟนผี อย่าบอกนะครับว่าน้องนานาแฟนหงส์
B: เปล่าค่าหนูไม่มีแฟน (นี่แหน่ะ ไทน์อินสุดฤทธิ์)

จริง ๆ อยากบอกพี่ว่า
จะแฟนหงส์ หรือแฟนผี ก็ไม่ดีเท่าแฟนผมหรอกค้าบ >/////<

ถึงร้านลงจากรถปุ้ป พี่เค้าเล่นทักว่า หูยนานาตัวเล็กนิดเดียวเอง แต่ทำไมอึ๋มงี้อ่ะ
นี่ไปไม่เป็นเลย ส่งยิ้มเฉย ๆ ละเชิดใส่ "แม่ให้มาค่ะ"

(ให้เงินไปซื้อSabina doomm doomm ปล.รุ่นนี้เดอะเบสของดีบอกต่อ)

ไปถึงร้านพี่เค้าสั่งเบียร์มาดื่ม

... . สุขเพียงสุขเล็กน้อย ยามพบคนถูกใจ
แต่พอเจ็บ มันเจ็บเกินใคร
เป็นเพราะใจเราบางเหลือเกิน.. .

เพลงบรรเลงขึ้น พี่ร้องคลอตามเนื้อเพลง
โหร้องเพลงเพราะมาก อื้ออ มองไปมองมาหล่อเหมือนกันนะเนี่ย
โอ้ย พี่อย่าจ้องหนูบ่อยสิ่ หนูเปลี่ยนท่าอ่อยไม่ทันละเนี่ย >//////<

ถึงเวลาเริ่มเตะ
นานาย้ายฝั่งมานั่งข้าง ๆ พี่แทน ต้องแบ่งพรรคแบ่งฝ่ายกัน เพื่อความสนุกในการเชียร์
แฟนผี ก็ต้องเชียร์ทีมตรงข้ามแฟนหงส์ ส่วนอีไม่มีแฟนนี่ต้องเชียร์หงส์ไป

อดัม ลัลลาน่าาาาเหอะนาทีนี้ พี่ข้าง ๆ หล่อกว่าเยอะ
โอ้ย สั่นไปหมดแล้ว ใจเนี่ยย

พี่เค้าเอามือมาปิด พร้อมกับทำท่ากระซิบ แต่ดันมาจุ้บแก้มแทน
ตกใจ พลั้งปากพูดไป อะไรนะคะไม่ค่อยได้ยิน
พี่เค้าเลยทำท่ากระซิบอีกรอบ ทีนี้ได้ยินชัดเลย จู้บบบ จู้บบบ

ได้ยินแล้วค่าาาาาา 555555

พี่เค้าหัวเราะ และบอว่า พี่ก็อยากได้ยินบ้างง่ะ
เลยกระซิบไปให้พี่หนึ่งจุ้บ

บอลจบถึงเวลาจาก แต่เบียร์ยังไม่หมด
เลยต้องเล่นเกมส์ทอยลูกเต๋าใน
ใครแพ้กิน สรุป พี่โดนรวด พี่บอก มือถือไม่รักดี 5555555 5

ถึงเวลาที่ต้องจากกันแล้วจริง ๆ
 **21**  **21**
ยังไม่อยากจากเลยยยยยยยยย

ไว้พาหนูไปกินหนมอีกน้าาาาา จู้บบบบบ
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

kaptan

• People Like This 1734
Re: อะไรนะคะ ไม่ค่อยได้ยิน >////<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 03:23:46 PM »
   ถึงแม้เมื่อคืนหงส์จะชนะ พี่เค้าคงไม่ผิดหวังละมังครับ เพราะได้จูบเป็ด
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ลอ. ลิงจั๊กจั๊ก

• Full Member
  • People Like This 227
  • น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
Re: อะไรนะคะ ไม่ค่อยได้ยิน >////<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 11:51:45 AM »
อยากได้ อยากโดนบ้างง่า
.. น้องลิงจะเอาเเบบนี้ จุ๊บๆ หอมๆ ..
อาการอิจฉากำเริบเเฮะ ^^

**22** **22** **22**

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 08:18:32 PM »
การบ้านน้องเป็ด
จิกหมอนกว่าละครเยอะเลยครับ
อิจฉาๆ ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 01:54:49 AM »
   ถึงแม้เมื่อคืนหงส์จะชนะ พี่เค้าคงไม่ผิดหวังละมังครับ เพราะได้จูบเป็ด

สงสัยคงผิดหวังไปแล้วมั้งคะ ไลน์เงียบไปแล้ว 55555555
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 01:55:57 AM »
อยากได้ อยากโดนบ้างง่า
.. น้องลิงจะเอาเเบบนี้ จุ๊บๆ หอมๆ ..
อาการอิจฉากำเริบเเฮะ ^^

**22** **22** **22**

เพิ่งได้เข้ามา
การบ้านน้องลิงน่าอิจฉากว่านะคะ ^^

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 01:58:00 AM »
การบ้านน้องเป็ด
จิกหมอนกว่าละครเยอะเลยครับ
อิจฉาๆ ^^
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
การบ้านฟิน ๆ ยังมีอีกเพียบ แต่ไม่ค่อยได้แวะเข้าเวปมาเขียนเลย
นาน ๆ แวะมาที

ไม่ต้องอิจฉาน้องเป็ดหรอกค้าบ มาทำให้คนอื่นอิจฉาเราดีฝ่า มามะ มามะ

น้องเป็ด

Re: อะไรนะคะ ไม่ค่อยได้ยิน >///
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 02:00:33 AM »
เพิ่งได้เข้าเว็ปมาเช็คพีเอ็ม  **39**
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ

สวัสดีวันปีใหม่ไทยค่ะ ^^

**38**