ผู้เขียน หัวข้อ: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้  (อ่าน 7409 ครั้ง)

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
Re: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 01:30:33 PM »
สวัสดีครับ ท่านๆและน้องๆ
ผมเพิ่งเข้าเวปนี้เมื่อวาน 55
(ไม่เคยรู้เลย ว่ามีเวปนี้อยู่บนโลก)
เนื่องด้วยโสดมานาน อายุก็มากขึ้นเรื่อยๆ
เบื่อจะหาแฟน แค่อยากได้เพื่อนกินเหล้า เที่ยวเล่น
(เห็นคำว่า welovegig อืม... เข้าไปดูซะหน่อยวุ้ย)
เพราะไอ้เพื่อนๆเรา ก็มีครอบครัวกันไปหมด จะไปไหน(กลางคืน)กันที
ต้องวางแผนนัดกันเป็นเดือน ส่วนกลางวัน เหล่าเพื่อนก็ต้องพรีสครอบครัวกันไป

ผมยังไม่รู้อะไรในเวปนี้เลย
ไม่เคยจ้างใคร และยังไม่เคยแอดใคร
แต่ก็หวังว่า จะเจอคนดีๆ ไปเที่ยวกัน สังสรรค์เฮฮา
ไม่เน้น xxx
เพราะเหมือนท่านกัปตันว่า
ถ้าแค่อยากปลดปล่อย อาบน้ำสบายกว่าเยอะ
แต่อย่างว่า อาบน้ำมันไร้ฟิล

ยังไงก็ต้องขอฝากตัวด้วยนะครับทุกๆท่านและน้องๆ ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 01:48:41 PM »
สวัสดีครับ ท่านๆและน้องๆ
ผมเพิ่งเข้าเวปนี้เมื่อวาน 55
(ไม่เคยรู้เลย ว่ามีเวปนี้อยู่บนโลก)
เนื่องด้วยโสดมานาน อายุก็มากขึ้นเรื่อยๆ
เบื่อจะหาแฟน แค่อยากได้เพื่อนกินเหล้า เที่ยวเล่น
(เห็นคำว่า welovegig อืม... เข้าไปดูซะหน่อยวุ้ย)
เพราะไอ้เพื่อนๆเรา ก็มีครอบครัวกันไปหมด จะไปไหน(กลางคืน)กันที
ต้องวางแผนนัดกันเป็นเดือน ส่วนกลางวัน เหล่าเพื่อนก็ต้องพรีสครอบครัวกันไป

ผมยังไม่รู้อะไรในเวปนี้เลย
ไม่เคยจ้างใคร และยังไม่เคยแอดใคร
แต่ก็หวังว่า จะเจอคนดีๆ ไปเที่ยวกัน สังสรรค์เฮฮา
ไม่เน้น xxx
เพราะเหมือนท่านกัปตันว่า
ถ้าแค่อยากปลดปล่อย อาบน้ำสบายกว่าเยอะ
แต่อย่างว่า อาบน้ำมันไร้ฟิล

ยังไงก็ต้องขอฝากตัวด้วยนะครับทุกๆท่านและน้องๆ ^^
สาวๆทั้งหลาย.....พี่เขาพึ่งเข้ามายังงงๆมึนๆอยู่
รีบๆเอาตัวพี่เขาไปเล่นกัน.....
ของใหม่ๆยังหลอกอำกันได้...รีบๆอำก่อนพี่เขาจะ"รู้ปะสา"คราบบบบ...
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Zhaosz

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 02:02:02 PM »
กำ ท่านตะวัน !
อย่าหลอกผมเล้ยยย 555
ยิ่งเป็นพวกเชื่อคนง่ายอยู่  **01**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 02:09:28 PM »
ยิ่งเป็นพวกเชื่อคนง่ายอยู่  **01**

หะ....ผมไม่มีทางให้ท่านกำ
เฉพาะสาวๆสวยๆถึงจะกำของผมได้...

ท่านไปกำของท่านpop2000โน่น
รอตอนเมาๆแล้วท่านใส่วิกผมย่องเข้าไป...

**11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

minimalzzz

• **
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 02:32:11 PM »
ได้มิตรภาพที่งดงามมากๆค่ะ ทั้งจากผู้หญิงและผู้ชาย ไม่ว่าปลายทางจะสิ้นสุดที่ตรงไหน แต่ระหว่างทาง ได้รู้จัก พูดคุย คบหา ก็ถือเป็นวาสนาที่ดีต่อกัน
พี่บางคน ไม่มีทางที่เราจะเข้าได้ถึงตัวในชีวิตจริง แต่กลับได้พูดคุยอย่างสนิทสนม ก็อันเกิดมาจากเวปนี้
เวปนี้เป็นโลกสมมุติใบเล็กๆที่สร้างทุกความรู้สึก ทั้งชอบ ตื่นเต้น เร้าใจ ใคร่ เสียใจ เหงา หึงหวง โกรธ จนกระทั่งเกลียด
เราจะไม่มีวันรู้จนกว่าจะได้มาสัมผัส เฉกเช่นเดียวกัน เราจะไม่มีวันได้รับความรู้สึก จนกว่าจะกล้าตัดสินใจเจอ
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 02:46:17 PM »
อยู่เวปนี้เจอคนหลายประเภท เอาในมุมคนที่หา เพื่อนกิน เที่ยว เมาท์
-เจอพี่ที่น่ารักให้คำปรึกษา ให้ความช่วยเหลือหลายๆ ด้านจนมีวันนี้ได้ ^^ ขอบคุณค่ะ
-เจอเพื่อนคนนึงที่คุยกันตั้งแต่เข้าเวปมาใหม่ๆ ช่วยเหลือปรึกษากันแต่ไม่เคยเจอกันเลย ขอบคุณค่ะ
-เจอเพื่อนกลุ่มไลน์ "พี่ชายที่แสนดี" ตั้งกลุ้มเพื่อจะไปดรีมเวอร์กัน จนป่านนี้ 3 ปีแล้วยังไม่ได้ไปกันเลยแต่ก็คุยกันได้ทุกเรื่องบางคนในกลุ่มนี้กลายเป็นพี่น้องสนิทกัน
-เจอคนดีบ้าง ไม่ดีบ้าง โกหกบ้าง ผ่านเข้ามาแต่ก็เลือกที่ไม่สนใจ ผ่านแล้วผ่านไป ก็แค่นั้นค่ะ ไม่ได้ไปโฟกัส

ตอนนี้ก็ได้แต่นั่งอ่านกระทู้ไปเรื่อยๆ ไม่ได้คุยและเจอใครใหม่ๆ อาจจะไปโฟกัสกับเรื่องงาน เรียนและอนาคตมากขึ้น
คิดว่าเวปนี้เป็นสิ่งที่ดีที่เข้ามาในชีวิตสิ่งหนึ่งนะ

ใครเหงาๆ ทักมาคุยได้นะคะ หรือต้องการเพื่อนเที่ยวเสาร์-อาทิตย์หากว่าง ชวนได้นะ  **25**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Zhaosz

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 03:03:46 PM »

เฉพาะสาวๆสวยๆถึงจะกำของผมได้...

รอตอนเมาๆแล้วท่านใส่วิกผมย่องเข้าไป...

**11**
55555

Zhaosz

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 03:04:48 PM »
ขี้เหงาครับ
ขอเป็นเพื่อนน้องเปิ้ลด้วยคนนะคร๊าบ ^^

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 05:48:46 PM »
อยู่เวปนี้เจอคนหลายประเภท เอาในมุมคนที่หา เพื่อนกิน เที่ยว เมาท์
-เจอพี่ที่น่ารักให้คำปรึกษา ให้ความช่วยเหลือหลายๆ ด้านจนมีวันนี้ได้ ^^ ขอบคุณค่ะ
-เจอเพื่อนคนนึงที่คุยกันตั้งแต่เข้าเวปมาใหม่ๆ ช่วยเหลือปรึกษากันแต่ไม่เคยเจอกันเลย ขอบคุณค่ะ
-เจอเพื่อนกลุ่มไลน์ "พี่ชายที่แสนดี" ตั้งกลุ้มเพื่อจะไปดรีมเวอร์กัน จนป่านนี้ 3 ปีแล้วยังไม่ได้ไปกันเลยแต่ก็คุยกันได้ทุกเรื่องบางคนในกลุ่มนี้กลายเป็นพี่น้องสนิทกัน
-เจอคนดีบ้าง ไม่ดีบ้าง โกหกบ้าง ผ่านเข้ามาแต่ก็เลือกที่ไม่สนใจ ผ่านแล้วผ่านไป ก็แค่นั้นค่ะ ไม่ได้ไปโฟกัส

ตอนนี้ก็ได้แต่นั่งอ่านกระทู้ไปเรื่อยๆ ไม่ได้คุยและเจอใครใหม่ๆ อาจจะไปโฟกัสกับเรื่องงาน เรียนและอนาคตมากขึ้น
คิดว่าเวปนี้เป็นสิ่งที่ดีที่เข้ามาในชีวิตสิ่งหนึ่งนะ

ใครเหงาๆ ทักมาคุยได้นะคะ หรือต้องการเพื่อนเที่ยวเสาร์-อาทิตย์หากว่าง ชวนได้นะ  **25**

เที่ยวdream world
ตอนนั้นสนใจเหมือนกัน คุ้นๆว่า ก่อนหน้านั้นมีการรวมกันไปที่หนึ่งมาก่อนแล้วมานัดไปดรีมเวิร์ด
ตอนนั้นก็สนใจจะร่วมนะแต่ดันติดภารกิจสะก่อน
ที่จำได้เพราะมีสาวhotขณะนั้นร่วมก๊วนเป็นพี่ใหญ่
ยังนึกยินดีว่า เอิ่ม ถ้าตรูเข้าร่วมก๊วนด้วยคงเป็นเหล่ารวมดาวล้อมก้อนคิ๊หมาแน่ๆ
 **30**

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 05:51:26 PM »

**11**
55555

อุ่ย!! อยู่ดีๆโดนของซะอีกแร๊ะ.   มากำผมทามมายยยย  อย่างผมน่ะกำไม่พอหรอก. ต้องโอบบบ.   **25**

ไปกำท่านชาละวัน โน่นเถอะ.  ป่านนี้คงกบดานโผล่ปลายจะงอยรอคนตกลงไปอยู่.  **30**