ผู้เขียน หัวข้อ: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)  (อ่าน 5344 ครั้ง)

ลอ. ลิงจั๊กจั๊ก

• Full Member
  • People Like This 227
  • น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 11:50:05 AM »
 **34** **34** **34**

..... ความสัมพันธ์ของการจ้างงาน เมื่อหมดเวลา สิ่งสุดท้ายคือการหันหลังเดินแยกทาง
..... เเต่สิ่งที่คงเหลือไว้ คือ ความทรงจำที่ดี เเละเส้นทางติดต่อเพื่อมาเจอกันใหม่^^

ไลนนนนนนนนนน์  (เสียงไลน์ดังจากคนคุ้นเคย)
หลังจากที่ลิงโดนเสือหลอกไปคราวที่เเล้ว เราก็คุยด้วยกันตลอดมา พี่เสือใจดีมีเวลาให้น้องลิงกวนตล๊อด ตลอด

===> คืนมาวัุกร์มาเดินเที่ยว กทม ไหม
=====> พี่ ส  มีนัดกะน้องๆ 3 คนกินข้าว เม้ากัน

ประโยคคำถามพร้อมบอกเล่า เเต่มิได้บังคับ พี่เสือรู้ดีว่าการรับงานกลางคืนเป็นเรื่องลำบากสำหรับน้องลิง เคยคุยกันเล่นๆ จนเกิดประโยคที่ว่า

"ถ้าอยากมาอยู่กรุงเทพ ต้องมาหา => ผัว <= ที่กรุงเทพ"

5555+ คิดในใจ ตายๆๆๆ รอบนี้ควง 3 แอบเปิดตัวน้องลิงรึเปล่าน้า ^^

( กระนั้นน้องลิงก็ไม่อาจจะตบปากรับคำได้ เพราะขึ้นชื่อว่างานกลางคืน ไม่เค๊ยไม่เคยรับ เเต่เพราะเป็นพี่เสือ น้องลิงเลยต้องใช้ความพยายามให้เหตุผลผู้ปกครองที่รัก ขอมานอนค้างที่ กทม. ^^= )

^^ เย้ เย้ เย้ ในที่สุดก็ขอมาได้

**11** **11** **11**

วันนัด..

สถานที่เดิม เพิ่มเติมคือเวลาที่เปลี่ยนไป
น้องลิงยังคงมาก่อนเวลา กับชุดสบายๆ เพราะพี่เสือไม่บังคับ 555555+

พี่เสือยังคงเหมือนเดิม ขอเวลายุ่งกับการทำงาน แต่ก็ยังแบ่งเวลาโต้ตอบไลน์กัน แจ้ง ให้น้องลิงเดินเล่น นั่งคอยไปก่อน (ยังดีไม่ทิ้งๆขวางๆน้องลิง 5555+)
 น้องลิงรับคำสั่ง เดินๆ นั่งๆ แล้วก็ถ่ายรูป แอบส่งไปอวดพี่เสือก็ได้คำตอบน่ากรี๊ด ที่ไม่เคยได้ยิน "น่ารักวุ้ย" (ตั้งแต่รู้จักมามิเคยชม 5555+)

**02** **02**

พี่เสือให้น้องลิงคอยไม่นาน เเละเเล้วก็ถึงเวลาเจอกันตัวเป็นๆ จับๆ เเตะๆได้

.. งานนี้ลืมไปไม่ใช่งานสวีท พี่เสือมีสาวมาด้วย 555+

เปิดตัวสาวคนที่ 2 ของพี่เสือ สาวสวยน่ารักชุดเเดง แบ๋วๆ จนน้องลิงแอบคิดว่า ใครอายุมากกว่ากัน ดีกรีความร่าเริงมาเต็ม เเละเสน่ห์การพูดเเบบมังกรพ่นไฟที่ทั้งสนุก เเละร้อนเเรง คนอะไรพูดเก่งมาก รอยยิ้มที่ประทับใจ และการวางตัวที่เป็นกันเอง ทำให้เราสนิทกันง่ายม๊ากกกกกกกกกกกกกกกก ^^
(น้องลิงขอเรียกพี่สาวคนนี้ว่า พี่นก ย่อมาจาก นกที่เเปลว่าอดตลอด พี่เขาบอกเองน้าาาาา อิอิ )

***ด้วยความที่พี่นกรู้เรื่องของน้องลิงคร่าวๆ มาจากพี่เสือ เพราะพี่เสือใส่ร้ายน้องลิง จึงทำให้เข้าใจผิดไปมากต้องขออภัย "ปรกติน้องลิงน่ารักเรียบโร้ยยยยยยยย" ^^

เริ่มแรกเรา 3 คนพากันไปทานบิงซู ก่อนเพราะกองทัพต้องเดินด้วยท้อง ... แต่ไหงกลายเป็นว่า

=> พี่นกสั่ง (ทานน้อย ต้องดูเเลหุ่น )
=> พี่เสือจ่าย (ไม่ทาน เเตะชิม )
=> น้องลิงทาน (เก็บจนหมด )
... เอิ่มคือหนูจะกลายเป็นหมูอยู่เเล้วนะคะพี่ๆ T_T"

ท้อง(ลิง)อิ่ม กองทัพพร้อมเดินทาง ปลายทางคือตลาดนัดกลางคืน ใน กทม.

เราใช้เวลาอยู่บนรถระหว่างเดินทางกันมากพอสมควร เเลกเปลี่ยนเรื่องราว เเละสร้างความสนิทสนมกันระหว่างรถติด
.. หน้าที่หลักๆของ 2 สาวคือคุยกันไม่หยุด ส่วนพี่เสือ นั่งฟัง คุยด้วยบ้าง 5555+

*** เรื่องเล่ารถไฟฟ้าคือพี่นกบอกน้องลิงว่า มันจะมีช่วงมืด ความเข้าใจของลิงคือมันจะดำปี๋มองไม่เห็น เเล้วน้องลิงเอามือคลำๆล้วงๆคนข้างๆได้ เเต่ตอนขึ้นรถไฟฟ้ามากัน ไหงฉากนั้นในฝันของน้องลิงม่ายมีหล่ะคะพี่นก เสียดายฝรั่งหล่ออดสะกิดเลย :'( ***

ผ่านช่วงการเดินทางก็ถึงที่หมายจริงๆสักที หมายถึงว่าลุยได้เเล้ว ^^

ระหว่างรอสาวคนสุดท้ายมา เรา 3 คนช่วยกันหาของทานเดินๆๆ เลือกๆๆ หม่ำๆๆ กันไปเรื่อยๆ

~~~~ และเเล้วก็ถึงเวลา สาวคนสุดท้ายก็ปรากฎตัว
สาวสวยตัวเล็ก น่ารักดูเรียบร้อย ร่าเริงเเละเป็นกันเองมาก
(น้องลิงขอเรียกพี่สาวคนนี้ว่า พี่ม้า ย่อมาจาก มาม๊า )

พี่ม้าดูจะชินกับการเที่ยวเเบบนี้เป็นที่สุดเลยเป็นฝ่ายนำ จัดเเจงเลือกสถานที่ร้านนั่ง ^^

ได้ร้านเเล้ว น้องลิง กับ พี่นก ขอตัวมาซื้อของทานต่อ ปล่อยให้ พี่เสือ เเละ พี่ม้า ได้มีเวลาสวีทกันแทนเราๆบ้าง เพราะวันนี้พี่เสือคงหูเเฉะเพราะพวกเรามเยอะเเล้ว ^^

ใช้เวลาเดินหาซื้อของสักพัก เรา 2 คนก็กลับมาร้าน
สถานที่พร้อม อาหารเครื่องดื่มพร้อม คนพร้อม งานจึงเริ่ม

งานนี้ออกเเนวคนกันเองนัดกันมาเที่ยว ทานข้าวมากกว่า ทุกอย่างค่อยเป็นค่อยไป คุยกันถามกันถึงเรื่องราวต่างๆที่อยากรู้ เพิ่มเติมมากกว่านั้นคือ ...... ?

===> ฉากสวีทการกระซิบหลายๆทีของพี่เสือกับพี่ม้า ที่ทำให้พี่นกเห็นจนเขินแทน ส่วนน้องลิงเหรอ ไม่เขิน เเต่ออกเเนว เอาอีก เอาอีก น้องลิงอยากดู
 มาเเนวนี้ไม่ต้องบอกน้างานนี้สาวไหนขวัญใจพี่เสือ ..

คิดอยู่ในใจ ไมไม่มีฉากนี้ให้คนอื่นเห็นบ้างน้าาาาาาาาาาา

ตัดฉากสวีท กลับมาคุยกันต่อ ..
พี่ม้าว่าน้องลิงไม่เป็นอย่างที่พี่เสือเล่า (พี่เสือจอมเผาจริงๆ)

( พี่ม้าก็พอรู้เรื่องราวของน้องลิงผิดๆ มาจากพี่เสืออีกเช่นเคย คือ ตัวจริงน้องลิงน่ารักเรียบโร้ยนะคะ ^^ )

ความที่พี่ๆเองก็เเปลกใจ ว่าทำไมน้องมาไกลจัง ทำไมไม่มาหาที่พักอยู่ที่นี่ ????????

คำตอบคือตามที่บอก "พี่เสือให้มาหาผัวที่นี่ให้ได้ก่อน" ^^

พี่ม้าเเละพี่นกเลยให้ตัวเลือกที่ว่า มาหาในตลาดนี่ล่ะกัน 55

**21** **21** **21**

เเต่น้องลิงีๆเเล้วนะคะ ที่เห็นก็มากันเป็นคู่ ไม่ก็ผู้กะผู้กินกันเอง ตุ๊ด เกย์ มากมาย
สงสัยงานนี้ น้องลิงจะไม่ได้ "ผัว" จากแถวนี้ซะเเล้วววววววว

เรา 4 คนนั่งคุยกันเรื่อยๆ สนุกขำ ยิ้มหัวเราะกับเรื่องที่เล่า ที่ฟังกัน ของที่ซื้อมาทานก็เริ่มหมดไป เครื่องดื่มก็เหลือน้อยลง ล่วงเลยเวลาดูท่าจะดึกเเล้ว พี่สาวทั้ง 2 บอกให้พี่เสือไปส่งน้องลิง เพราะดูเเล้วน้องลิงน่าห่วงสุด 5555+

งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา
น้องลิงกล่าวลาพี่สาวทั้ง 2 หวังว่าคงมีโอกาสได้เจอกันอีก
(ยังจำกลิ่นหอมของพี่ม้าตอนกอดได้ คิดในใจ ถ้าไม่มีผัว จะหันมาจีบหญิงแทนเเล้วววว
ยังจำรอยยิ้มของพี่นกได้ เเละคงลุ้นความรักของพี่นกอยู่)

พี่เสือไม่ขัดสาวๆ ทิ้งสาวสวย 2 คน มาทำหน้าที่ส่งลิงแทน
น้องลิงเกี่ยงพี่เสืออยู่พอสมควรว่าไม่ต้องมาส่งถึงที่ก็ได้ ไม่หลงเเล้ว ก่อนพี่เสือใจอ่อนยอมส่งแค่ครึ่งทาง
*เหตุผลไม่ใช่ไม่อยากให้ที่บ้านรู้ว่ามีผัว 5555+
*เหตุผลคือเกรงใจ เพราะเดินทางไปก็ต้องกลับมาเสียเวลาพี่เสือเปล่าๆ ^^

งานนี้ไม่มีฉากจับมือของน้องลิงกับพี่เสือ >_<"
มีเเต่ฉากสวีทของพี่เสือกับพี่ม้า ที่น้องลิงจะเอาไปทำตาม ถึงผู้ชายไม่ทำน้องลิงก็จะทำเอง 5555+

ก่อนจากกันกลายเป็นว่าน้องลิงคือคนที่เดินมาส่ง เเล้วพี่เสือเดินหันหลังให้ เเต่ก็ไม่ลืมที่จะกอดลากัน

"ขอบคุณ" คำสั้นๆที่มีความหมาย ^^

#เกลียดฉากกระซิบข้างหู ที่น้องดูไงก็คือการหอมแก้ม
#ขอบคุณพี่สาวทั้ง 2
#ขอบคุณเจ้าของงาน พี่เสือ
#น้องลิงจะเชื่อฟังพี่เสือ ตามหา ผะลัว ที่ กทม. ให้ได้ 555+

**38** **38** **38** **38**

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
Re: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:11:17 PM »
555 เขียนการบ้านได้น่ารักเหมือนเคยน๊าาา สาวน้อย มีแอบตั้งชื่อให้พี่ด้วยหราาาา อิอิ
วันนั้นสนุกมากมาย มีน้องมาด้วยพี่มีเพื่อนเม้ากระจายเลอ อิอิ ไว้พี่เสือจัดทริปหน้า เราไปเม้ากันอีก อิอิ
พี่ไปคนเดียวเดะกลายเปน ส่วนเกิน เวลา ป๊า ม๊า เค้าสวีทกัน นี่ๆ ฉากสวีทป๊า ม๊า ยังมีอีกนะ อยากรุหลังไมค์มา พี่จัดให้ค่ะ 555
ปล.อยากได้ปั๋วใน กทม อย่าทำตัวเหมือนพี่ หนูมีแน่ๆค่ะ 555
ใครสายนกขอ # คำว่า "ทำแทบตาย สุดท้ายก็นก" ให้ด้วย อิอิ พี่จะเปลี่ยนมาใช้สโลแกนนี่ล่ะ น้องลิงเอ๋ย  **30**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:43:27 PM »
น้องลิงบรรยายมาซะขนาดนี้ อยากรุ้จักพี่เสือเลย...สาวเยอะเชียว

แอบถามเคล็ดลับมาบอกบ้าง ทำงัยถึงมีสาวน่ารักล้อมกายได้มากมาย

• "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 12:47:55 PM »
น้องลิงบรรยายมาซะขนาดนี้ อยากรุ้จักพี่เสือเลย...สาวเยอะเชียว

แอบถามเคล็ดลับมาบอกบ้าง ทำงัยถึงมีสาวน่ารักล้อมกายได้มากมาย

มุมน้องลิงหนูม่ายรุ แต่มุมสายนกคือ พี่เสือเป็นสุภาพบุรุษฮะ แระก็มีรอยยิ้มที่อบอุ่น ใจดีด้วยค่ะ  **36** Rate Item เรยแหละ อิอิ
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

• น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 08:58:27 AM »
555 เขียนการบ้านได้น่ารักเหมือนเคยน๊าาา สาวน้อย มีแอบตั้งชื่อให้พี่ด้วยหราาาา อิอิ
วันนั้นสนุกมากมาย มีน้องมาด้วยพี่มีเพื่อนเม้ากระจายเลอ อิอิ ไว้พี่เสือจัดทริปหน้า เราไปเม้ากันอีก อิอิ
พี่ไปคนเดียวเดะกลายเปน ส่วนเกิน เวลา ป๊า ม๊า เค้าสวีทกัน นี่ๆ ฉากสวีทป๊า ม๊า ยังมีอีกนะ อยากรุหลังไมค์มา พี่จัดให้ค่ะ 555
ปล.อยากได้ปั๋วใน กทม อย่าทำตัวเหมือนพี่ หนูมีแน่ๆค่ะ 555
ใครสายนกขอ # คำว่า "ทำแทบตาย สุดท้ายก็นก" ให้ด้วย อิอิ พี่จะเปลี่ยนมาใช้สโลแกนนี่ล่ะ น้องลิงเอ๋ย  **30**

#สายนก

นกด้วยคนนะคะ 55555+
.. ส่วนเรื่องหลังไมค์ของ ป๊า กะ ม๊า น้องลิงจะรอฟังจากปากของพี่นกเองนะคะ เราต้องได้เจอกันอีก ส่วนความสวีทจะฟิน จะเคลิ้มขนาดไหน คงพอเดาๆได้ คนโสดคงกระอักความหวานตายแน่ๆ ^^

**02** **02** **02**

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 09:06:39 AM »

ความลับของพี่เสือ  **40** **40** **40**

..ในมุมของน้องลิง พี่เสือเป็นผู้ชายน่ารักคะ คุยสนุก ตรงๆดูจริงใจ ใจดี มีความเจ้าเล่ห์ ขี้อ้อนแบบเสือที่ยังคงไว้ลาย ที่ทำให้ผู้หญิงที่อยู่ข้างกายแอบยิ้ม และหลงเสน่ห์ได้
.. เรื่องการวางตัวที่เหมาะสม เป็นกันเอง และความเป็นสุภาพบุรุษก็มีให้สาวๆ แบบจัดเต็ม

#นี่มั้งคะเป็นความลับของพี่เสือที่ทำให้สาวหลง

minimalzzz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 09:45:24 AM »
อัยยะ อ่านรอบแรก มีคุ้นๆ อ่านรอบสอง ชัดเลย
 **30**

งานหน้าจะขอร่วมเผาผลาญกะตังพี่เสือด้วยคนนะค้า
 **39**
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 01:19:08 PM »

มุมน้องลิงหนูม่ายรุ แต่มุมสายนกคือ พี่เสือเป็นสุภาพบุรุษฮะ แระก็มีรอยยิ้มที่อบอุ่น ใจดีด้วยค่ะ  **36** Rate Item เรยแหละ อิอิ

ความลับของพี่เสือ  **40** **40** **40**

..ในมุมของน้องลิง พี่เสือเป็นผู้ชายน่ารักคะ คุยสนุก ตรงๆดูจริงใจ ใจดี มีความเจ้าเล่ห์ ขี้อ้อนแบบเสือที่ยังคงไว้ลาย ที่ทำให้ผู้หญิงที่อยู่ข้างกายแอบยิ้ม และหลงเสน่ห์ได้
.. เรื่องการวางตัวที่เหมาะสม เป็นกันเอง และความเป็นสุภาพบุรุษก็มีให้สาวๆ แบบจัดเต็ม

#นี่มั้งคะเป็นความลับของพี่เสือที่ทำให้สาวหลง

ชัดเจนมาก ในความมีเสน่ห์ของพี่เสือ....ไม่แปลกใจเลย

**04**

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 07:47:19 PM »
อัยยะ อ่านรอบแรก มีคุ้นๆ อ่านรอบสอง ชัดเลย
 **30**

งานหน้าจะขอร่วมเผาผลาญกะตังพี่เสือด้วยคนนะค้า
 **39**

555 อดเรยเหนมะ พี่อ่ะ มาค่ะ ทริปหน้า ให้พี่เสือเปนผุชายคนเดียว อิอิ รับรองกลับไปมีหูดับอ่ะ อิอิ แระหนูกะอยากรุฉายาพี่ดั่วว่าน้องลิงจะตั้งให้ว่าไง  41

#สายนก

นกด้วยคนนะคะ 55555+
.. ส่วนเรื่องหลังไมค์ของ ป๊า กะ ม๊า น้องลิงจะรอฟังจากปากของพี่นกเองนะคะ เราต้องได้เจอกันอีก ส่วนความสวีทจะฟิน จะเคลิ้มขนาดไหน คงพอเดาๆได้ คนโสดคงกระอักความหวานตายแน่ๆ ^^

**02** **02** **02**

555 ได้เจอแน่นอนค่ะ พี่เสือมีสะกิดๆมาว่า ทริปหน้าจิพา ม๊า กะลูกลิง ลูกนก ไปเที่ยวสวนน้ำล่ะ แระจิพาไปดูโชว์สาวสองดั่ว หนูต้องมาให้ได้นะจ๊ะ เดะพี่นกมะมีคนนอนดั่ว อิอิ

ปล.แระวันนี้ก็แอบประทับใจอีกเบาๆ ตรงที่ถามนางว่า
สายนก : "ป๊าๆ แระหนูต้องซื้อชุดว่ายน้ำมะ"
พี่เสือ : "อืม ซื้อก็ได้นะ เอาแบบเรียบร้อยๆนะลูกสาว ปิดเยอะๆ ไม่อยากให้เซะซี่"
สายนก : "หูยยยย ตายอีกกี่ชาติจิหาพี่แบบนี้ได้เนี่ย เปนไรที่อยากบอกม๊าว่าม๊าโชคดีฝุดๆ" (อันนี้คิดในใจเฉยๆนะ) แต่ก็นะ ปรบมือดังๆ ให้กับความเปนสุภาพบุรุษของพี่เสือเลออออ  **36**

ชัดเจนมาก ในความมีเสน่ห์ของพี่เสือ....ไม่แปลกใจเลย

**04**

มติเป็นเอกฉันท์ค่ะ อิอิ  **02**

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 11:04:03 AM »
หื้มมมมมมมม

สามคำเลย " น่ารักอ่ะ " 5555'

**11** **11**

^slot online^