ผู้เขียน หัวข้อ: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)  (อ่าน 5357 ครั้ง)

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
Re: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 11:50:50 AM »
อยากรู้จักพี่เสือด้วยคนครับ 55
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

ลอ. ลิงจั๊กจั๊ก

• Full Member
  • People Like This 227
  • น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
Re: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 06:28:29 PM »
อัยยะ อ่านรอบแรก มีคุ้นๆ อ่านรอบสอง ชัดเลย
 **30**

งานหน้าจะขอร่วมเผาผลาญกะตังพี่เสือด้วยคนนะค้า
 **39**

41 41 41
เย้ๆๆๆ มีสาวสวยมาร่วมวงเพิ่มด้วย รอตั้งฉายานะเจ้าคะ ^^

• น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 06:30:09 PM »
อยากรู้จักพี่เสือด้วยคนครับ 55

นอกจากพี่เสือ ก็มีน้องลิงที่พร้อมจะรู้จักด้วยนะคร้า อ่ะฮิ อ่ะฮิ ^^
  **34** **34** **34**

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 06:31:54 PM »
หื้มมมมมมมม

สามคำเลย " น่ารักอ่ะ " 5555'

**11** **11**

^slot online^

**02** **02** **02**

ใครน่ารักกว่ากันคร้า พี่เสือ น้องลิง พี่นก พี่ม้า 555+

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 06:38:18 PM »
อัยยะ อ่านรอบแรก มีคุ้นๆ อ่านรอบสอง ชัดเลย
 **30**

งานหน้าจะขอร่วมเผาผลาญกะตังพี่เสือด้วยคนนะค้า
 **39**

555 อดเรยเหนมะ พี่อ่ะ มาค่ะ ทริปหน้า ให้พี่เสือเปนผุชายคนเดียว อิอิ รับรองกลับไปมีหูดับอ่ะ อิอิ แระหนูกะอยากรุฉายาพี่ดั่วว่าน้องลิงจะตั้งให้ว่าไง  41

555 เขียนการบ้านได้น่ารักเหมือนเคยน๊าาา สาวน้อย มีแอบตั้งชื่อให้พี่ด้วยหราาาา อิอิ
วันนั้นสนุกมากมาย มีน้องมาด้วยพี่มีเพื่อนเม้ากระจายเลอ อิอิ ไว้พี่เสือจัดทริปหน้า เราไปเม้ากันอีก อิอิ
พี่ไปคนเดียวเดะกลายเปน ส่วนเกิน เวลา ป๊า ม๊า เค้าสวีทกัน นี่ๆ ฉากสวีทป๊า ม๊า ยังมีอีกนะ อยากรุหลังไมค์มา พี่จัดให้ค่ะ 555
ปล.อยากได้ปั๋วใน กทม อย่าทำตัวเหมือนพี่ หนูมีแน่ๆค่ะ 555
ใครสายนกขอ # คำว่า "ทำแทบตาย สุดท้ายก็นก" ให้ด้วย อิอิ พี่จะเปลี่ยนมาใช้สโลแกนนี่ล่ะ น้องลิงเอ๋ย  **30**

#สายนก

นกด้วยคนนะคะ 55555+
.. ส่วนเรื่องหลังไมค์ของ ป๊า กะ ม๊า น้องลิงจะรอฟังจากปากของพี่นกเองนะคะ เราต้องได้เจอกันอีก ส่วนความสวีทจะฟิน จะเคลิ้มขนาดไหน คงพอเดาๆได้ คนโสดคงกระอักความหวานตายแน่ๆ ^^

555 ได้เจอแน่นอนค่ะ พี่เสือมีสะกิดๆมาว่า ทริปหน้าจิพา ม๊า กะลูกลิง ลูกนก ไปเที่ยวสวนน้ำล่ะ แระจิพาไปดูโชว์สาวสองดั่ว หนูต้องมาให้ได้นะจ๊ะ เดะพี่นกมะมีคนนอนดั่ว อิอิ

ปล.แระวันนี้ก็แอบประทับใจอีกเบาๆ ตรงที่ถามนางว่า
สายนก : "ป๊าๆ แระหนูต้องซื้อชุดว่ายน้ำมะ"
พี่เสือ : "อืม ซื้อก็ได้นะ เอาแบบเรียบร้อยๆนะลูกสาว ปิดเยอะๆ ไม่อยากให้เซะซี่"
สายนก : "หูยยยย ตายอีกกี่ชาติจิหาพี่แบบนี้ได้เนี่ย เปนไรที่อยากบอกม๊าว่าม๊าโชคดีฝุดๆ" (อันนี้คิดในใจเฉยๆนะ) แต่ก็นะ ปรบมือดังๆ ให้กับความเปนสุภาพบุรุษของพี่เสือเลออออ  **36**

น้องลิงบรรยายมาซะขนาดนี้ อยากรุ้จักพี่เสือเลย...สาวเยอะเชียว

แอบถามเคล็ดลับมาบอกบ้าง ทำงัยถึงมีสาวน่ารักล้อมกายได้มากมาย

มุมน้องลิงหนูม่ายรุ แต่มุมสายนกคือ พี่เสือเป็นสุภาพบุรุษฮะ แระก็มีรอยยิ้มที่อบอุ่น ใจดีด้วยค่ะ  **36** Rate Item เรยแหละ อิอิ

น้องลิงบรรยายมาซะขนาดนี้ อยากรุ้จักพี่เสือเลย...สาวเยอะเชียว

แอบถามเคล็ดลับมาบอกบ้าง ทำงัยถึงมีสาวน่ารักล้อมกายได้มากมาย

ความลับของพี่เสือ  **40** **40** **40**

..ในมุมของน้องลิง พี่เสือเป็นผู้ชายน่ารักคะ คุยสนุก ตรงๆดูจริงใจ ใจดี มีความเจ้าเล่ห์ ขี้อ้อนแบบเสือที่ยังคงไว้ลาย ที่ทำให้ผู้หญิงที่อยู่ข้างกายแอบยิ้ม และหลงเสน่ห์ได้
.. เรื่องการวางตัวที่เหมาะสม เป็นกันเอง และความเป็นสุภาพบุรุษก็มีให้สาวๆ แบบจัดเต็ม

#นี่มั้งคะเป็นความลับของพี่เสือที่ทำให้สาวหลง

ชัดเจนมาก ในความมีเสน่ห์ของพี่เสือ....ไม่แปลกใจเลย

**04**

มติเป็นเอกฉันท์ค่ะ อิอิ  **02**

**36** **36** **36**
เย้ๆๆๆ ป๊า กะ ม๊า จะพาลูกๆเที่ยว หนุกหนานๆ ^^
#หาชุดว่ายน้ำสำหรับหุ่นกระดานเเพร๊บนะคะ
#น้องลิงจิได้นอนกกพี่นก 555+
#เราจะไปปล่อยนกกันที่นั่น >_<"
#หาคนหวงเเพร๊บ มีลูกเสือบ้างไหมหนอ ?????????

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 08:05:53 PM »

นอกจากพี่เสือ ก็มีน้องลิงที่พร้อมจะรู้จักด้วยนะคร้า อ่ะฮิ อ่ะฮิ ^^

หื้มมมมมมมม

สามคำเลย " น่ารักอ่ะ " 5555'

**11** **11**

^slot online^

ใครน่ารักกว่ากันคร้า พี่เสือ น้องลิง พี่นก พี่ม้า 555+

ไอ้เด็กคนนี้มานร้าย แปปเด๋วควงสองเรยหราาา อิอิ

#เดะชุดเราซื้อร้านเดียวกัน พี่นกหาไว้ล่ะ
#ใครจิกกใคร รึเราจิไปแอบดูป๊า ม๊าสวีทดีมะ 555  **30**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

Zhaosz

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 09:52:36 PM »

555 ได้เลยครับ
สงสัยต้องหาเวลาเจอน้องลิงก่อนซะแระ ^^

LemonSeed

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 11:17:08 AM »
คอนเฟริมว่าน้องลิงน่ารัก เรียบร้อยจริงๆ ไม่ใช่อย่างที่พี่เสือกล่าวหา  **34**
ยิ้มละมุน..ในสายลมหนาว ❄️❄️

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 11:46:44 AM »
คอนเฟริมว่าน้องลิงน่ารัก เรียบร้อยจริงๆ ไม่ใช่อย่างที่พี่เสือกล่าวหา  **34**

ขยับออกมาอีกนิดสิจ๊ะ  **34**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

Zhaosz

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 03:57:45 PM »
อุ้ย
ท่าทางจะเรียบร้อยฝุดๆ ^^"