ผู้เขียน หัวข้อ: เคยลืมอะไรไว้ห้องพี่ๆบ้างคะ  (อ่าน 4136 ครั้ง)

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
เคยลืมอะไรไว้ห้องพี่ๆบ้างคะ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 09:02:49 AM »
มีอยู่สองครั้งที่มิ้นลืมของไว้ห้องพี่ที่ไปค้างด้วย
ครั้งแรกลืมซองทิชชู่สีชมพูไว้ แต่คิดว่าคงไม่น่ามีปัญหาเท่าไหร่เพราะหาซื้อได้ตามเซเว่น

ครั้งที่สองนี่ลืมแปรงสีฟันสีชมพูไว้ในห้องน้ำ แต่คิดว่าคงไม่มีปัญหาเหมือนกันเพราะพี่เขาอยู่คนเดียว
แต่ก็ไลน์ไปบอกนะ เผื่อพี่เขาจะได้จัดการทำลายหลักฐานเอง  **25**

อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เคยลืมอะไรไว้ห้องพี่ๆบ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 09:20:18 AM »
เคยลืมของไว้ในรร.ครับ....เสร็จกิจรีบกลับเลยไม่ได้เช็คให้รอบคอบ
ครั้งนึง นาฬิกา อีกครั้งสร้อยคอ...ดีที่ได้คืนทั้ง 2 ครั้ง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

♡Pink Vodka♡

• Newbie
  • *
  • People Like This 54
  • ☆No pain No gain☆
Re: เคยลืมอะไรไว้ห้องพี่ๆบ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 10:44:18 AM »
เคยลืม..รอยจูบ..ไว้ที่คอพี่ค่ะ
มันส์ไปหน่อย..โอ้ยตายแร้ววว
แต่พี่บอกไม่เปนไร..เดวก็หาย
 **25**
ถ้าคุนนิยม Lookism
คุนอาจจะตกหลุมพราง
ถ้าคุนมองข้ามผ่านเงาจางๆ
คุนจะเหนความสวยงามของจิตใจ

Mint Mint

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 11:55:25 AM »
เคยลืมของไว้ในรร.ครับ....เสร็จกิจรีบกลับเลยไม่ได้เช็คให้รอบคอบ
ครั้งนึง นาฬิกา อีกครั้งสร้อยคอ...ดีที่ได้คืนทั้ง 2 ครั้ง

โอ้ โชคดีจังค่ะที่ได้คืน 
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

Mint Mint

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 11:56:45 AM »
เคยลืม..รอยจูบ..ไว้ที่คอพี่ค่ะ
 **25**

อันนี้คงมีพี่อยากให้ลืมไว้เยอะๆนะ XD
แต่ถ้า ผบ ที่บ้านพี่เขาเห็น ที่หายอาจจะไม่ใช่รอบจูบ หุหุ

Zhaosz

• **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 12:22:59 PM »
 **25**

อันนี้คงมีพี่อยากให้ลืมไว้เยอะๆนะ XD
แต่ถ้า ผบ ที่บ้านพี่เขาเห็น ที่หายอาจจะไม่ใช่รอบจูบ หุหุ
คงเป็น รอจบ(ชีวิต) แทน 55
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

Rembrandt

• **
  • People Like This 38
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 01:47:03 PM »
เคยมีน้องลืมจีสตริงไว้ที่ห้อง ตอนแรกคิดว่าตั้งใจเพื่อที่จะได้มาเอาคืนวันหลัง   **11**
แต่น้องบอกลืมจริงเพราะต้องรีบกลับไปห้องก่อนที่เพื่อนๆจะรู้ว่าแอบไปค้างที่อื่น   **30**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 02:55:55 PM »
ลืมหัวใจไว้ที่พี่ค่ะ❤
แร้วพี่ก็ลืมตังค์ไว้ที่แนต  **34**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 04:16:26 PM »
อิจฉาพี่ๆ ที่มีน้องมาค้างที่ห้องด้วยจัง

ส่วนผม เคยเจอนาฬิกาของผู้ชายคนอื่น ลืมไว้ใต้หมอนของน้อง อ้าว นี่เรามานอนทับที่ใครเนี่ย

Zhaosz

• **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 06:31:37 PM »
อิจฉาพี่ๆ ที่มีน้องมาค้างที่ห้องด้วยจัง

ส่วนผม เคยเจอนาฬิกาของผู้ชายคนอื่น ลืมไว้ใต้หมอนของน้อง อ้าว นี่เรามานอนทับที่ใครเนี่ย
กำ 5555
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9