ผู้เขียน หัวข้อ: วัุกร์หรรษา ใครว่างๆมาเร่นต่อเพลงเปนเพื่อนหน่อยค่ะ อิอิ  (อ่าน 3352 ครั้ง)

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
กระทู้นี้เกิดจากความเซงล้วนๆ เนื่องจาก นกไปถึงสองงานติดๆ งานแรกบอกเค้าว่าโอเคแต่ขอเปลี่ยนเปนงานแรงได้มะ  **07** ร้องไห้หนักมาก งานที่สองโอเคแต่เวลาว่างไม่ตรงกันเยยย  **25** สายนกคือนกวันยันค่ำ  **19**

ร้องเพลงฆ่าเวลา เริ่มล่ะ เอาเพลงนี้ล่ะกันเข้ากะอารมฝุดๆ

"ดาวววว ชั้ลมันไม่ดีพอให้ร้ากกกก ใช่มั้ย หรืออันที่จริงตัวฉันโชคร้ายไม่เคยเจอะใคร ที่เค้ารักจิงอย่างตัวชั้ล หลอกลวงกันทุกที"

ลงที่ ท นาจา ใครว่างมาๆ เร่นกันแก้เซงงง  **30**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
ทุกทีเลย ทุกที่เลย
แดงมีแต่แดง
ไม่มีไฟเขียวเอาอีกแล้ว
อยากจะไปธุระก็ไปไม่ทัน
ไปไม่กี่คันก็แดงอีกแล้ว
เอาอีกแล้ว
ก็ไปทำธุระพรุ่งนี้แล้วกัน

ปล. เก่าซะ 555
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

• "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
ทุกทีเลย ทุกที่เลย
แดงมีแต่แดง
ไม่มีไฟเขียวเอาอีกแล้ว
อยากจะไปธุระก็ไปไม่ทัน
ไปไม่กี่คันก็แดงอีกแล้ว
เอาอีกแล้ว
ก็ไปทำธุระพรุ่งนี้แล้วกัน

ปล. เก่าซะ 555

ก่อนร้องต่อนี่หนูขอข้อมูลเพลงหน่อยได้มั้ยคะเนี่ย  **30**

ลง ก ช่ะ เดะคิดแปป

...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

Eldest

• Hero Member
  • People Like This 106
  • A Happy One
" กำลังใจ จากใครหนอ
ขอเป็นทาน ให้ฝันให้ใฝ่
ให้ชีวิต ได้มีแรงใจ
ให้ดวงใจ ลุกโชนความหวัง
กำลังใจ จากใครหนอ
ขอเป็นทาน ให้ฉันได้ไหม
ดั่งหยาดฝน บนฝากฟ้าไกล
ที่หยาดริน สู่พื้น ดินแห้งผาก"

อิอิ
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
ผีฟ้าเอย..แสนสุดโสภา
ผีฟ้าเอย..ได้โปรดเมตตา
หมู่เฮาป่วยไข้.. บอกใบ้หยูกยา
หมู่เฮาบูชา ฮักผีฟ้าเอย..

**25**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

" กำลังใจ จากใครหนอ
ขอเป็นทาน ให้ฝันให้ใฝ่
ให้ชีวิต ได้มีแรงใจ
ให้ดวงใจ ลุกโชนความหวัง
กำลังใจ จากใครหนอ
ขอเป็นทาน ให้ฉันได้ไหม
ดั่งหยาดฝน บนฝากฟ้าไกล
ที่หยาดริน สู่พื้น ดินแห้งผาก"

อิอิ
[/quote

อันนี้กำลังใจให้หนูป่ะคะ อิอิ นกมโน 555
อ้างจาก: natty8888
link=topic=243729.msg727610#msg727610 date=1489738099

คาดว่าอายุเราคงรุ่นราวคราวเดียวกันแน่ ถ้าเวอร์ชั่นที่เธอร้องคือ วงบาซู 555

**25**

**25**

อ อ่างต่อได้

อั๊ง อั๊ง อัง
ตดเตะโมะดะอิซูคิ
โดราเอม่อนนนน

เย้ๆต่อได้ ปรบมือรัวๆ  **30**

Zhaosz

• **
  • People Like This 35
ม ม้า !!

มา มะ มาจอยกันจอยกัน
มาซิมา มาเจอกันเจอกัน

เก่าเข้าไปอีก 5555
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤

ก่อนเคยเป็นที่หนึ่งที่เดียวในใจของเธอ
แต่วันนี้ฉันเองต้องเป็นที่เท่าไหร่
บอกได้ไหมต้องทำอย่างไร ที่จะย้อนไป
กลับไปที่เดิมที่เธอต้องการเหมือนวันเก่า
อีกซักครั้ง ขอเธอได้ไหมที่เดิมในหัวใจ
 **12**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Alice88

• **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
จากฝันก็กลายเป็นมากกว่าฝัน
ฝันกลายเป็นจริงขึ้นมา
เมื่อในเวลานี้มีเธอทั้งคน
จากฝันก็กลายเป็นมากกว่านั้น
เมื่อเธอได้เดินเข้ามา
หนึ่งคนที่มองหาไม่เคยใช่ใคร แต่ใช่เธอ
 **06**
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^