ผู้เขียน หัวข้อ: วัุกร์หรรษา ใครว่างๆมาเร่นต่อเพลงเปนเพื่อนหน่อยค่ะ อิอิ  (อ่าน 3412 ครั้ง)

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
เธอ เธอทั้งนั้นที่ทำ ให้ช่วงชีวิตของฉันน่าจดจำ
จนฉันได้เจอเธอ

ขอบคุณสรวงสวรรค์ ให้เราได้เจอะกัน
ขอบคุณคนๆ นั้น ที่ทำให้ฉันได้พบเธอ
ขอบคุณทุกเรื่องราว
ต้นเหตุที่ในวันนี้ฉันนั้นได้เจอ เธอ (สุดที่รัก)
 **06**

**15** ติ๊ด ติ๊ด เพลงนี้ร้องไปแล้วค้าปปปป อิอิ ซ้ำๆ
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

• "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
รักแรกพบแท้จริงเป็นอย่างไร
เพราะเธอใช่หรือไม่ เปิดใจใครที่ฉันเป็น
จากวันนั้น หัวใจรู้สึกเอง ชัดเจนว่าทุกสิ่ง
เกิดขึ้นจริงใช่ฝันไป ได้พบจึงเข้าใจ มีอยู่จริง
ูู^^

โอ้ยเพลงนี้หนูชอบมากมาย อ่ะ

จ.จาน

จุดอ่อนของฉัน อยู่ตรงที่หัวใจ ที่ทำเป็นแข็งแรง ที่ฉันแสดง ที่แท้แทบขาดใจ
อยากได้ทั้งความรัก อยากได้คนเข้าใจ ต้องซ่อนมันไว้ภายในไม่ใช่อะไร ที่แท้นั้นหัวใจมันอ่อนแอ  **26**

...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
 **06**อาจไม่หล่อพอ ให้เธอเหลียว
แต่ว่าฉันคนเดียวรักใคร
แล้วรักปักหัวใจ ไม่ชอบไม่เป็นไร
แต่ขอให้ฉันได้โฆษณาตัวเองสักหน่อย
อาจดูไม่ดีนัก แต่ร้องเพลงเพราะ
พร้อมทำให้เธอหัวเราะยิ้มได้ทั้งวัน
ดูแลก็ได้ เอาใจก็ได้
อาจไม่หล่อเท่าไร แต่หัวใจฉันหล่อเลย
 **06**
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

**06**อาจไม่หล่อพอ ให้เธอเหลียว
แต่ว่าฉันคนเดียวรักใคร
แล้วรักปักหัวใจ ไม่ชอบไม่เป็นไร
แต่ขอให้ฉันได้โฆษณาตัวเองสักหน่อย
อาจดูไม่ดีนัก แต่ร้องเพลงเพราะ
พร้อมทำให้เธอหัวเราะยิ้มได้ทั้งวัน
ดูแลก็ได้ เอาใจก็ได้
อาจไม่หล่อเท่าไร แต่หัวใจฉันหล่อเลย
 **06**

ล.ลิงงง

แล้วมันจะผ่านไปด้วยดี แล้วใจของเธอจะเปลี่ยนไป
แล้ววันหนึ่งเขาจะหายไป แม้วันนี้จะยังรู้สึก แม้จะยังคิดถึงเขาอยู่ ทุกลมหายใจ

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
เจ็บนี้...อีกนาน เจ็บนี้...ไม่ลืม ได้เลย
เจ็บลึก...กว่าเคย เจ็บช้ำ...กว่าใคร
เกินกว่าใคร

5555
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9