ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ! นัดเจอพี่คนนึง...แล้วพี่เค้าให้จ่ายค่าเสียเวลาให้พี่เค้าค่ะ 5555  (อ่าน 4297 ครั้ง)

J. Petite Robe

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
อย่างงี้ก็ได้หรอ  **15**

gclub มือถือ

5555 มีงี้ด้วยค่ะ เพิ่งเจอครั้งแรกเลยจ๊ะ  **15**

• Newbie
  • *
  อย่างนี้ก็มีด้วยเหรอ... **25**

มีค่ะ เกิดขึ้นแล้วเจงๆสงสัยจะเจออะไรแปลกๆ อีกไม่น้อยนะคะ 55555

• Newbie
  • *
พี่เค้าจะเสียเซลฟ์มากอ่ะ อย่างที่เค้าบอก
น้องโดนใจพี่แต่พี่ไม่โดนใจน้อง  **25**
จขกท ดูเป็นคนเฟรนด์ลี่ มว๊ากๆ พี่เค้าคงเสียใจ ที่ไม่ได้ไปต่อ **11** **39**

โหวววว จขกท. ก็เสียเซลฟ์มากกว่าอีกค่ะ ไม่เป็นตามที่คุย นัดกันแล้วก็ไม่เป็นนัด ยึกยัก (ส่วนตัวเป็นคนรักษาคำพูดค่ะ) เจอหน้าพี่เขาก็มีท่าทางแปลกๆเลยตัดสินใจปฏิเสธไปตรงๆ เพราะพี่เขาถามค่ะ

ใช่แล้วค่ะ จขกท. เป็นคนเฟรนลี่ สนุกสนาน ทะลึ่งตึงตังบ้างเล็กน้อย 5555

ง่า เสียใจเลยมาขอค่าเสียเวลาจากน้องเนี่ยนะ  55555

• Newbie
  • *
5555 **30** **30** **30**5555

น้องพลาดไปอย่างแรงคับ
ถ้าตอนนั้นจ่ายค่ารถไปสัก200
ค่าเวลาสัก20
รวมกับค่าน้ำที่จ่ายไปแล้วประมาน100
น้องจะได้ประสพการณ์"จ้างพี่เที่ยว"เอาไปคุยได้ถึงลูกถึงหลานเหลน

ยิ่งถ้าอนุโลมเอาว่าน้องโดนหลอกมากลายๆแล้วน้องเสียเงิน...
น้องจะได้เป็นสมาชิกหญิงคนแรกของ"สมาคมผู้นิยมกินหญ้า"เลยนะครับ
มี ผญ คนเดียวนี้ได้ตำแหน่งประธานฝ่ายหญิงเลยคราบบบบ...

เฮ้อออ....เสียดายโอกาสแทนน้องจัง....

55555 อดได้เป็นประธานฝ่ายหญิงสมาคมคนกินหญ้าเลยค่ะ ควักตังค์ให้พี่เค้ามิทัน  **34**

ใช่ๆ เสียดายโอกาสตัวเองมากค่ะ เอาเวลาไปทานข้าวกับหนุ่มนอกเว็บ มุ้งมิ้งๆ ดีกว่าอีก อิอิ

.....สวยไม่มาก แต่ดันโง่อีกเรา 55555
               เก็บไว้เตือนสติตัวเองขำๆ ค่ะ..... **30**

joyce0214

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
พี่เค้าจะเสียเซลฟ์มากอ่ะ อย่างที่เค้าบอก
น้องโดนใจพี่แต่พี่ไม่โดนใจน้อง  **25**
จขกท ดูเป็นคนเฟรนด์ลี่ มว๊ากๆ พี่เค้าคงเสียใจ ที่ไม่ได้ไปต่อ **11** **39**

โหวววว จขกท. ก็เสียเซลฟ์มากกว่าอีกค่ะ ไม่เป็นตามที่คุย นัดกันแล้วก็ไม่เป็นนัด ยึกยัก (ส่วนตัวเป็นคนรักษาคำพูดค่ะ) เจอหน้าพี่เขาก็มีท่าทางแปลกๆเลยตัดสินใจปฏิเสธไปตรงๆ เพราะพี่เขาถามค่ะ

ใช่แล้วค่ะ จขกท. เป็นคนเฟรนลี่ สนุกสนาน ทะลึ่งตึงตังบ้างเล็กน้อย 5555

ง่า เสียใจเลยมาขอค่าเสียเวลาจากน้องเนี่ยนะ  55555

**11** 55 ประมาณว่า รักหรอกจึงหยอกเล่น  **06** **06**
** ไม่รับงาน ไม่แลกไลน์  **