ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาทักทายกันได้นะคะ เพิ่งสมัครมาใหม่ค่ะ  (อ่าน 1105 ครั้ง)

seeyouagain

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
สวัสดีค่ะ เพิ่งมาเล่นใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ
แวะมาทักทายกันได้นะคะ อยากรู้จักทุกคนค่ะ
อายุ 19 นะคะ

ถ้าอยากหาเพื่อนคุยเพื่อมิตรภาพ inbox มาคุยกันได้นะคะ  **38**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: แวะมาทักทายกันได้นะคะ เพิ่งสมัครมาใหม่ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 11:43:52 AM »
ยินดีที่อาจจะได้รู้จักนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
Re: แวะมาทักทายกันได้นะคะ เพิ่งสมัครมาใหม่ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 01:08:30 PM »
 **36**  41 ยินดีที่รุจักค่ะ
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 10:29:04 PM »
ยินดีที่อาจจะได้รู้จักนะครับ

ฝากทำความรู้จักน้องแทนด้วยครับ