ผู้เขียน หัวข้อ: อากาศร้อนๆแบบนี้ได้น้ำผลไม้เย็นๆสักแก้วนั่งใต้ต้นไม้ลมพัดเย็นๆคงดี  (อ่าน 911 ครั้ง)

nett_netty

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ไม่มีอะไรมากแวะมาทักทายเพื่อนๆพี่ๆเฉยๆอากาศมันร้อนไปเนอะ ถ้าเดือนเมษาคงไหม้เลย555 อากาศแบบนี้น่าไปเที่ยวที่ไหนเย็นๆร่มรื่นเนอะ อิจฉาคนได้ไปเที่ยว เรานอนร้อนที่ห้องต่อไป (ใครใจดีพาไปได้นะไม่กัด)ฉีดยาแล้ว555 พูดล่ะอยากกินยำปูม้ามาทันทีไปล่ะค่ะ วันหยุดขอให้ทุกคนมีความสุก อุ้ยความสุข

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
   ถ้าอยู่เมืองไทย ที่ที่ดีที่สุดน่าจะเป็นห้องแอร์ครับ
เปิดแอร์เย็นฉ่ำๆ ที่นอนสบายๆ ผ้านวมนุ่มๆ คนข้างกายน่ารักๆ
หนังสือเล่มนึง หรือดูหนังสนุกๆ หายร้อนได้เยอะเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Isme

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
   ถ้าอยู่เมืองไทย ที่ที่ดีที่สุดน่าจะเป็นห้องแอร์ครับ
เปิดแอร์เย็นฉ่ำๆ ที่นอนสบายๆ ผ้านวมนุ่มๆ คนข้างกายน่ารักๆ
หนังสือเล่มนึง หรือดูหนังสนุกๆ หายร้อนได้เยอะเลย
เป็น คอมเม้นท์ ที่ได้ ฟิวมาก เห็นภาพ และอยากรับรู้ความรู้สึกแบบนี้จัง ให้คะแนนเต็ม เลยจ้ะ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261

ทำตามแล้วฟินจริงๆค่ะ
ยิ่งคนน่ารักชอบประจบด้วยการกอดคอแล้วหอมแก้มยิ่งสุข หอมแต่ละทีน้ำลายเปียกโชค **30**
#ทูนหัวก่อกวนไม่ให้แม่อ่านนิยาย