ผู้เขียน หัวข้อ: เคยรู้สึกเหมือนกันบ้างไหมคะ  (อ่าน 3348 ครั้ง)

hour4u

• Full Member
  • People Like This 95
Re: เคยรู้สึกเหมือนกันบ้างไหมคะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 10:59:27 PM »
ผมตรงกันข้ามเลยครับ เพราะว่า

อยู่ไม่ดี รู้สึกเหงา
อยู่ไม่ดี รู้สึกเศร้า
อยู่ไม่ดี รู้สึกอยากร้องไห้
อยู่ไม่ดี รู้สึกเบื่อ
อยู่ไม่ดี รู้สึกเซ็งๆ
อยู้ไม่ดี รู้สึกอ้างว้าง
อยู่ไม่ดี รู้สึกสับสน
และอื่นๆ อีกมากมาย
ปอ ลอ ลิง เพราะถ้าอยู่ดีๆ แล้วมีความสุขครับ 5555

hour4u

• People Like This 95
Re: เคยรู้สึกเหมือนกันบ้างไหมคะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 11:05:37 PM »
ผมตรงกันข้ามเลยครับ เพราะว่า

อยู่ไม่ดี รู้สึกเหงา
อยู่ไม่ดี รู้สึกเศร้า
อยู่ไม่ดี รู้สึกอยากร้องไห้
อยู่ไม่ดี รู้สึกเบื่อ
อยู่ไม่ดี รู้สึกเซ็งๆ
อยู้ไม่ดี รู้สึกอ้างว้าง
อยู่ไม่ดี รู้สึกสับสน
และอื่นๆ อีกมากมาย
ปอ ลอ ลิง เพราะถ้าอยู่ดีๆ แล้วมีความสุขครับ 5555

ทั้งหมดขึ้นกับเราเลือกเอง จะเก็บสิ่งใดไว้ แล้วทิ้งสิ่งที่ไม่ต้องการออกไปซะ

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 10:57:21 AM »
เหงา
อ้างว้าง
เบื่อ
สับสน
ฯลฯ

ลองนัดพี่น้องในเว็บนี้ไปกินกาแฟกันครับ น่าจะช่วยแก้เหงา เบื่อ อ้างว้างได้

เลือกชวนพี่ๆ น้องๆ ไปหลายๆ คน นัดหมายกันที่ใดที่หนึ่งในห้าง หรือร้านกาแฟเก๋ๆ ตอนนี้มีสถานที่เปิดใหม่ ตรงบางบัว ชื่ออะไรนะ เห็นว่าเก๋ดี

คนที่ขอแนะนำว่านัดแล้วปลอดภัย ก็เช่น พี่ crocodile

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 11:40:28 AM »
เคยเป็นเหมือนกันนะ  **21**

อยู่ดีๆ ก็ เหงา ขึ้นมา
ทั้งๆที่พบเจอผู้คนมากกมาย...

ก่อนนอนรู้สึกเหงาๆ เคว้งๆยังไงไม่รู้ ... มันเหงาชนิดที่แบบอยากมีคนมาให้นอนกอดฟีลแบบเนื้อแนบเนื้ออะ ถถถถถ+

**34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 27, 2017, 02:32:48 PM »
เหงา
อ้างว้าง
เบื่อ
สับสน
ฯลฯ

ลองนัดพี่น้องในเว็บนี้ไปกินกาแฟกันครับ น่าจะช่วยแก้เหงา เบื่อ อ้างว้างได้

เลือกชวนพี่ๆ น้องๆ ไปหลายๆ คน นัดหมายกันที่ใดที่หนึ่งในห้าง หรือร้านกาแฟเก๋ๆ ตอนนี้มีสถานที่เปิดใหม่ ตรงบางบัว ชื่ออะไรนะ เห็นว่าเก๋ดี

คนที่ขอแนะนำว่านัดแล้วปลอดภัย ก็เช่น พี่ crocodile
นำไปเลยครับพี่
ถ้านัดกันเมื่อไหร่
ผมขอไปด้วยคน ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 27, 2017, 09:52:41 PM »
ชีวิตคน ทุกคนต้องมีอารมณ์นั้นครับ  เพียงแต่สำหรับผม ถ้าเกิดแบบนั้นก็จะหาสิ่งใดทำเพื่อให้มีความสุข เช่น นัดน้องไปเที่ยว ไปกิน
ก็มีความสุขแล้วครับ