ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรกและฝากเตือนภัยสาวๆค่ะ  (อ่าน 3024 ครั้ง)

Siri4277

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
คือน้องหาคนดูแล เพราะเดือดร้อนค่าใช้จ่าย มาก แต่ปรากฏว่ามีพี่คนนึงแอดมา บอกว่าพร้อมจะทำตามเงื่อนไขที่เราตั้งไว้ในกระทู้ แต่ขอให้เราเปลื้องผ้า แหวก..สารพัด  แล้วจะช่วยเหลือ บอกว่าไม่ขออะไรมาก ขอแค่คอลกับพี่แล้วจะโอนเงินให้เราเป็นการตอบแทน จะได้ไม่อันตรายทั้ฝคู่ และโน้มน้าวอีกสารพัด แต่พอเราทำจริงพี่กลับคลอด้วยการปิดไฟมืดเห็นแต่ตาขาวลางเงาลางๆ ว่ากำลังดูเราแหกแหวกสารพัดจนพี่พอใจแล้วก้อกดวางพร้อมอ้างว่าภาพเราไม่ขยับสันยานไม่ดี แต่พี่ดูตั้งนานเนาะ จากนั้นนัดเราโอนเงินตอนเช้า และแล้ว ก้อเงียบหายบลอคไลน์เราไปเลย เตือนภัยไว้นะคะสาวๆถึงไม่เสียเนื้อเสียตัวแต่การทำแบบนี้ครั้งแรกเพราะผู้หญิงที่เดือดร้อนทุกคนเชื่อว่าต่างก็หวังให้พี่ช่วยจึงมาโพสแต่แล้วก็ซวยโดนหลอกแบบนี้ก็รับไม่ไหวจริงๆ

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกและฝากเตือนภัยสาวๆค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 12:09:08 AM »
แย่มากเลยค่ะจิตใจคนสมัยนี้ แต่เอาตรงๆมะถ้าเป็นเรานะหน้าตาหมอนี่ไม่ถูกฉโลกอย่างแรงเลยล่ะ
ต่อให้มาจีบนอกเวปก็ไม่เอา ไม่ได้สวยเลือกได้น่ะฮ่ะ แต่บันนี่ชอบผู้ชายแก่ๆซื่อๆดูเป็นมิตร
ตอบคำถามเราแบบใส่ใจ ไม่ตอบแบบส่งๆหรือcopy มาและเกณฑ์อายุอย่างน้อย35up
กล้ารับนัดคอนเฟิมเวลาจริงจัง พร้อมให้เบอร์โทรและไอดีไลน์ เราเยอะไปไหมเนี่ย  **25**
เอาทริกบันนี่ไปใช้สแกนได้นะ เค้ามะหวง เพราะปกติบันนี่รับงานจ้างเที่ยวงุ้งงิ้งๆแก้เหงาเลยทำให้ไม่ค่อยเจอตะกวดด้วยมั้ง
อย่างมากแค่เบี้ยวนัด เลยเซมๆไป
ถือว่าเป็นบทเรียนนะคะ อย่าคิดมากน้า
แค่ต้องรอจังหวะและเวลาที่ใช่ค่ะ (บันนี่อยากแนะนำว่าลองจ้างเที่ยวดูก่อนไหม)
พี่ๆใจดียังมีอยู่เพียบเลยนะ  **04**
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

Zhaosz

• **
  • People Like This 35
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกและฝากเตือนภัยสาวๆค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 12:14:35 AM »
ผมว่า วีดีโอคอล อันตรายกว่ารับจ้างเที่ยวอีกครับ
มันอัดคลิปจากหน้ามือถือได้นะ
ถ้าซวยคลิปปลิวว่อน เสียชื่อเสียงยาวๆเลย

ทางที่ดี ถ้าเค้าอยากเจอ ก็ให้นัดแรกเป็นนัดเที่ยวดีกว่าครับ
เอาที่พลุกพล่าน คนเยอะๆ
ถ้าเค้าไม่โอ ก็ผ่านๆไปเลย

แค่ความเห็นนะครับ ^^"
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 07:12:56 AM »
ผมว่า วีดีโอคอล อันตรายกว่ารับจ้างเที่ยวอีกครับ
มันอัดคลิปจากหน้ามือถือได้นะ
ถ้าซวยคลิปปลิวว่อน เสียชื่อเสียงยาวๆเลย

ทางที่ดี ถ้าเค้าอยากเจอ ก็ให้นัดแรกเป็นนัดเที่ยวดีกว่าครับ
เอาที่พลุกพล่าน คนเยอะๆ
ถ้าเค้าไม่โอ ก็ผ่านๆไปเลย

แค่ความเห็นนะครับ ^^"

จิงค่ะ ถ้าจะคอลให้รู้ว่ามีตัวตน ก็เหนหน้ากันก็ได้ ไม่เหนต้องถอดเสื้อผ้า มันไม่ใช่เหตุผลอ่ะ ถ้าอยากรุว่าเราจริงเราก็ต้องเห็นหน้าเค้าด้วยเช่นกัน แล้วถ้ามันอัดไปทำอะไรเสียๆหายๆมีแต่เรานะคะที่เสีย คนเลวๆมันมีเยอะค่ะ มันไม่คิดหรอกว่าเราเดือดร้อนมันคิดถึงแต่ประโยชน์ของมันแค่นั้นแหละ

เป็นกำลังใจให้ขอให้เจอพี่ดีๆช่วยเหลือนะคะ เรื่องคราวนี้มันพลาดไปแล้วก็เก็บไปเป็นบทเรียน อย่าให้ใครมาหลอกได้อีก รึถ้ามันตื้อมากๆก็ให้มันโอนตังมาก่อนเรย ดูสิมันกล้ามะ ถ้ามันอ้างว่าแบบถ้าพี่โอนล่ะหนูไม่ถ่ายล่ะ ก็ใช้เหตุผลเดียวกันกลับไปค่ะว่าถ้าหนูถ่ายแล้วพี่ไม่โอนล่ะ  **11** อยากรุนักมันจะว่าไง พี่ที่เค้ามีตังแระอยากช่วยจริงๆมักจะไม่เรื่องมากค่ะ ส่วนช่วยมากช่วยน้อยยุที่ศักยภาพของพี่ๆแต่ละคน + กับเจอเราแระเค้าโอเคแค่ไหน อีพวกเรื่องมาก คำถาม 108 ส่วนใหญ่ตะกวดทั้งน้านนน อย่าให้มานหลอกง่ายๆโน๊ะ #สายดูแลตัวเองต้องสตรองงงง!!!

สายนกขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ก้าวผ่านไปให้ได้ และเจอพี่ดีๆที่จริงใจนะคะ สู้ๆ  **04**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

• "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 07:22:45 AM »
แย่มากเลยค่ะจิตใจคนสมัยนี้ แต่เอาตรงๆมะถ้าเป็นเรานะหน้าตาหมอนี่ไม่ถูกฉโลกอย่างแรงเลยล่ะ
ต่อให้มาจีบนอกเวปก็ไม่เอา ไม่ได้สวยเลือกได้น่ะฮ่ะ แต่บันนี่ชอบผู้ชายแก่ๆซื่อๆดูเป็นมิตร
ตอบคำถามเราแบบใส่ใจ ไม่ตอบแบบส่งๆหรือcopy มาและเกณฑ์อายุอย่างน้อย35up
กล้ารับนัดคอนเฟิมเวลาจริงจัง พร้อมให้เบอร์โทรและไอดีไลน์ เราเยอะไปไหมเนี่ย  **25**
เอาทริกบันนี่ไปใช้สแกนได้นะ เค้ามะหวง เพราะปกติบันนี่รับงานจ้างเที่ยวงุ้งงิ้งๆแก้เหงาเลยทำให้ไม่ค่อยเจอตะกวดด้วยมั้ง
อย่างมากแค่เบี้ยวนัด เลยเซมๆไป
ถือว่าเป็นบทเรียนนะคะ อย่าคิดมากน้า
แค่ต้องรอจังหวะและเวลาที่ใช่ค่ะ (บันนี่อยากแนะนำว่าลองจ้างเที่ยวดูก่อนไหม)
พี่ๆใจดียังมีอยู่เพียบเลยนะ  **04**

ชอบตรงที่บอกหน้าตาไมถูกฉโลก ต่อให้มาจีบนอกเว็บยังไม่เอาเรยอ่ะ โดนใจ อิอิ หน้าตามันเลยคำว่า Badboy ไปแล้วอ่ะเนอะ ไม่รุคิดเหมือนกันรึเปล่า แต่ชอบอ่ะพูดตรงดีค่ะ  **11**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 08:59:44 AM »
  ถูกต้องเลยครับตามที่ท่าน ZHAOSZ บอกไว้ .....

น้องครับ จะรับงานอะไรก็ตาม หากน้องยังไม่เคยนัดพี่คนนั้นๆ ให้พึงคิดไว้ก่อนเสมอว่า
อาจโดนหลอกได้ ยิ่งถ้ารับงานกับคนที่น้องไม่รู้จักชื่อ ไม่รู้จักยูส ต้องขอทั้งชื่อ ทั้งยูส ทั้งไลน์
เบอร์โทรฯ และอื่นๆ ไว้ให้มากที่สุด หากสามารถรับเงินก่อนทำงานได้จะดีมากครับ บอกพี่ๆ เค้าเลย
ว่าขอรับค่าขนมก่อนเริ่มงาน ถ้าพี่ๆ เค้าจะให้ยังไงเค้าก็ให้ครับ ถ้าจะเบี้ยวก็จะบ่ายเบี่ยง น้องต้อง
ระวังให้มากขึ้นเลยครับ

พี่พวกนี้มักเอาความจำเป็นของน้องๆ มาเสนอ และเอาเปรียบ มันมีทุกวันครับ
กรณีพี่คนที่มาหลอกน้องนี้ เข้าใจว่าพี่แกอยากให้พ่อแกดูครับ พ่อแกป่วยหนักเลยอยากกระตุ้น
อารมณ์พ่อแก เผื่อจะอยู่หายใจได้ยาวขึ้น น้องก็นึก่าทำบุญให้คนแก่พิการไปก็แล้วกันครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

BunnyR

• **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 11:13:38 AM »

ชอบตรงที่บอกหน้าตาไมถูกฉโลก ต่อให้มาจีบนอกเว็บยังไม่เอาเรยอ่ะ โดนใจ อิอิ หน้าตามันเลยคำว่า Badboy ไปแล้วอ่ะเนอะ ไม่รุคิดเหมือนกันรึเปล่า แต่ชอบอ่ะพูดตรงดีค่ะ  **11**
บอกตรงๆว่าไม่ชอบผู้ตัดทรงสกินเฮด T T  มันเลยลุคแบดๆอย่างคุณหนูนกว่า
เราชอบทรงที่ตัดแล้วดูเรียบร้อยมากกว่านะ มีไรผมให้เกา มีผมหนานุ่มให้ขย้ำ
ลองนึกภาพตอนงุงิกันดูสิ เวลาเคลิ้มๆจะกดลงค้างนานๆ แต่ลูบไปลื่นปรื้ดๆ  **12**
โฮฮฮฮฮฮฮฮฮ บันนี่นึกภาพไม่ออกเลยว่าน้ำจะแห้งเหือดไปขนาดไหน

กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 12:25:35 PM »
ใส่ทองเส้นอย่างใหญ่ แต่ดูฟรี ไม่จ่ายตังค์ คือ อัลลลลลไลลลลลลลคะะะะ  **05**  แย่มั้ก   **15**

ปล. โหงวเฮ้ง ไม่ผ่านนนนน !!!!  **15**

**13**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 01:48:58 PM »
บอกตรงๆว่าไม่ชอบผู้ตัดทรงสกินเฮด T T  มันเลยลุคแบดๆอย่างคุณหนูนกว่า
เราชอบทรงที่ตัดแล้วดูเรียบร้อยมากกว่านะ มีไรผมให้เกา มีผมหนานุ่มให้ขย้ำ
ลองนึกภาพตอนงุงิกันดูสิ เวลาเคลิ้มๆจะกดลงค้างนานๆ แต่ลูบไปลื่นปรื้ดๆ  **12**
โฮฮฮฮฮฮฮฮฮ บันนี่นึกภาพไม่ออกเลยว่าน้ำจะแห้งเหือดไปขนาดไหน

555 หูยยย บรรยายซะนึกภาพตามใจแตกหมด คุนกระต่ายสาวอย่าพึ่งพูดให้นกมโนจิ 555  **34**  **06**

Les Larmes

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 05:54:30 PM »
ยี้  **15**...... เป็นการกระทำที่แย่มากๆ ของผู้ค่ะ เห็นความเดือดร้อนของน้องผู้หญิงเป็นเรื่องสนุกของตัวเอง

ขอบคุณ จขกท. ที่เอามาแชร์ เอามาเตือน ให้สาวๆได้มีสติกันมากขึ้นค่ะ.....

แต่ จขกท. ต้องเข้มแข็งไว้นะคะ สู้ๆ น้าา ทำใจสบายๆ แล้วรอพี่ดีๆ มาดูแลนะคะ พี่ดีๆในเว็บยังมีแน่นอน .....ต่อไปมีสติให้มาก อย่าไปเชื่อใครง่ายๆค่ะ ผู้มันบ้ามันตั้งใจหลอก โรคจิตก็จะคุยโน้มน้าวเก่ง บอกว่ามีตัวตน มีกำลังจ่าย จะจ่ายจะโอนวันนั้นวันนี้ บอกว่าโปรไฟล์ดีโน่นนี่ แต่จริงๆตรงกันข้ามหมด! ลองใช้ Sense ในการคุยดูนะคะ ว่าคนไหนดีจริงคนไหนไม่ดี คนไหนคุยแปลกๆ ไม่เหมือนคนปกติเขาคุยกัน เช่น ที่จขกท. เจอมา ถ้าต่อไปเจอแบบนี้เลิกคุยและบล๊อคไลน์ไปเลยค่ะ อย่าไปเกรงใจ

หรือในเคสนี้สังเกตุจากรูปก่อนเลย ีเกินไป และไม่ยอมคอลให้เห็นหน้า แสดงว่าไม่ใช่รูปตัวเอง ถัดมาคือ ชื่อไลน์ คือ ตีเว้ย!และ Line Status ผู้มันใช้ว่า อยากให้เธอ "อ่อยเบาเบา" เราจะได้ "เอาเธอบ่อยบ่อย" Status แบบนี้พี่ดีๆและคนปกติเขาไม่ตั้งกันนะคะ มันแปลกๆต้องสังเกตุ ต้องระวังค่ะ เจอแบบนี้อย่าไปคุยเลย เสียเวลาและเสี่ยงกับตัวเราเอง

เพิ่มอีกนิดนะคะ:
1. การคุยไลน์ ไม่ควรใช้ไลน์จริงในการคุยค่ะ ถ้าจะส่งรูป หรือวิดิโอคอล ก็คุยให้มั่นใจก่อนว่าพี่ผช.นิสัยดี มีตัวตนจริงๆ และต้องแลกรูปกันได้ คอลต้องเห็นหน้ากันได้ทั้งสองคน (แอบ Capture ไว้ด้วยก็ได้นะคะ กันพี่นิสัยไม่ดี ฮาาาา) และถ้ามีคนบอกให้โชว์อะไรแบบนี้อีก ใจแข็งเข้าไว้คะ มันอันตรายมากๆๆ เกิดอะไรขึ้น ความเสียหายตกอยู่ที่เราไม่ใช่ผช.

2. ถ้าจะนัดเจอพี่ๆ ไม่ว่าจะเป็นทานข้าวเฉยๆ หรือจ้างเที่ยว คุยให้มั่นใจก่อนว่าพี่ผช.คนนั้นๆเป็นคนดี น่าไว้ใจ และเป็นลูกผช.พอ แล้ว
- เวลานัดเจอพี่ๆ เค้า ก็นัดตามร้านอาหารในห้างสรรพสินค้าที่ไม่ไกลจากบ้านเราดีสุดคะ ไม่ควรนัดไกล หรือสถานที่เปลี่ยว ปลอดผู้คนที่เราไม่คุ้นเคย เผื่อเกิดกรณีพี่เบี้ยวนัด เราจะได้กลับบ้านได้สะดวก และเซฟค่าใช้จ่ายตัวเองด้วย ....
- ต่อมา เวลานัด ถ้าเจอพี่ๆเค้าแล้ว ให้ใช้Sense ตัวเองวัดดูอีกรอบ จากการพูดคุยค่ะ สังเกตุการแต่งตัว(ถ้าดูซอมซ่อมาก็ระวัง) การพูดจา แปลกๆมั้ย และขอค่าเสียเวลาพี่เขาเลยไม่ต้องเกรงใจ  พี่ดีๆ น่ารักๆมี เค้าเข้าใจ เค้าจะรู้จักหน้าที่ มีความรับผิดชอบยื่นซองให้เราเอง แต่ถ้าดูแล้วไม่ชอบมาพากล คุยแปลกๆ ดูโรคจิต ทำท่าหื่นกามใส่ ลุกลี้ลุกลน รีบทำทีไปเข้าห้องน้ำ และหนีอีกมาเลยค่ะ (แต่ระวังพี่หลอก ให้เลี้ยงข้าวฟรีนะคะ เคยเจอมาแล้ว จ่ายไปเบาๆ แค่ 3,000 กว่าบาทเองงง หึหึ โคตรโง่เลย 5555 ผู้ขอไปเข้าห้องน้ำแล้วหนีจ้าาา ...นี่เราก็จำไว้เป็นบทเรียนว่าต้องมีสติเหมือนกันค่ะ 5555)
- อ่อ เจอกันครั้งแรก ไปเองกลับเองนะคะ อย่าให้พี่เค้ารับส่งเลย อันตรายค่ะ เสี่ยงโดนลวนลาม โดนข่มขืน

.....อะไรอีกดีละ ไว้นึกออกจะมาแชร์สู่กันฟังนะคะ

สุดท้ายอยากย้ำอีกครั้งให้ จขกท.เข้มแข็งไว้นะคะ อย่าไปเก็บมาใส่ใจ เดินหน้าต่อไปค่ะ...ฮึบๆๆๆๆ ขอให้เจอพี่ดีๆ น้าาาม

**39**