ผู้เขียน หัวข้อ: HW18 : Her Destiny : มันช่างตื่นเต้นซะจริงการบ้านฉบับนี้  (อ่าน 4189 ครั้ง)

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
Re: HW18 : Her Destiny : มันช่างตื่นเต้นซะจริงการบ้านฉบับนี้
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 07:28:28 AM »
เจอเนื้อคู่สวยๆอีกตามเคย คนสวยใช้อะไรถ่ายก็สวยค่ะ เห็นด้วยนะคะที่บอกว่านางแบบรูปร่างดีมาก
เพราะเท่าที่ดูมาก็รู้สึกว่าคนนี้เพอร์เฟ็กที่สุดค่ะ
งานเขียนคราวนี้ก็ดีค่ะ สัมผัสได้ถึงความใส่ใจ เก็บรายละเอียด เรียบเรียงมาดีค่ะ
คนอ่านนึกภาพตามได้ แล้วก็ประโยคสุดท้ายที่บอกว่า "ไม่อยากให้ความทรงจำนี้หายไป ผมเลยเขียนตอนนี้เลยดีกว่า"
น้องนางแบบอ่านแล้วน่าจะรู้สึกดีนะคะ
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^