ผู้เขียน หัวข้อ: เคยรู้สึกเหมือนกันบ้างไหมคะ  (อ่าน 3290 ครั้ง)

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
Re: เคยรู้สึกเหมือนกันบ้างไหมคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 11:57:11 PM »
คงบ้าจนชินแล้วค่ะ **01** **01**

สอนวิธีทำให้ชินด้วยสิค้าา
 **01** **01**

Sandsea

• People Like This 53
Re: เคยรู้สึกเหมือนกันบ้างไหมคะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 12:02:53 AM »
มันก็เป็นกันทั้งนั้นแหละครับ...
เป็นแล้วก็แค่รู้ตัวว่าเป็น..แล้วก็ลุกไปหาอย่างอื่นที่มีความสุขทำ

เหมือนนั่งอยู่ริมหน้าต่างลมเย็นๆ...
แล้วพระอาทิตย์มันก็ย้ายที่ แดดก็ส่อง จากเย็นก็ร้อน
เราก็แค่รู้ตัว..แล้วก็ลุกไปหามุมอื่นที่มีความสุขนั่ง
แต่บางคนก็ชอบนั่งตากแดดร้อน บอกสะใจดี ฉันนั่งตรงนี้ไม่ผิดอะไร ทำไมต้องย้ายที่ พระอาทิตย์ต่างหากที่ผิด
ฉันไม่ผิดฉันไม่ย้าย....

**38**
คมมมมมมมมม
บาดดดดดดดด
ลึกกกกกกกกก
ชัดเจนค่ะ
กราบขอบพระคุนนะคะ
สตงสติกลับมาทันทีเลยคะ
 **36** **36** **36**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 10:17:24 AM »
   ตอนอยู่ดีๆ ผมมักมีความสุข ร่าเริง แจ่มใสครับ
ตอนอยู่ไม่ค่อยดีถึงเหงา อ้างว้าง เซ็ง เบื่อ
ผมแก้โดยไปหาอะไรดีๆ ทำ ให้ตัวเองกลับไปอยู่ในสภาวะอยู่ดีๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 12:22:01 PM »
มันก็เป็นกันทั้งนั้นแหละครับ...
เป็นแล้วก็แค่รู้ตัวว่าเป็น..แล้วก็ลุกไปหาอย่างอื่นที่มีความสุขทำ

เหมือนนั่งอยู่ริมหน้าต่างลมเย็นๆ...
แล้วพระอาทิตย์มันก็ย้ายที่ แดดก็ส่อง จากเย็นก็ร้อน
เราก็แค่รู้ตัว..แล้วก็ลุกไปหามุมอื่นที่มีความสุขนั่ง
แต่บางคนก็ชอบนั่งตากแดดร้อน บอกสะใจดี ฉันนั่งตรงนี้ไม่ผิดอะไร ทำไมต้องย้ายที่ พระอาทิตย์ต่างหากที่ผิด
ฉันไม่ผิดฉันไม่ย้าย....

**38**
ลึกซึ้งมากมายครับท่าน สุโค่ย ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

myman

• People Like This 61
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 02:40:02 PM »
สงสัยอากาศจะร้อนไปหน่อยนะครับ อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 03:01:35 PM »
มันก็เรื่องปกตินะคะ คนโสด เวลาว่างเยอะแยะ มันก็อาจจะมีฟีลแบบนี้ขึ้นมาเป็นบางช่วง สายนกก็เป็นบ่อยนะ
แต่ก็ไม่อยากคิดไรมาก ก็ไปนั่งเล่นกะแมวบ้าง หาหนังที่ชอบมาดู หรือไม่นกก็นั่งเขียนหนังสือไปพลางๆ
สักพักมันก็หายไปเองค่ะ ^^ หรือสายนกชินแล้วกะม่ายรุ  **11**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 03:26:30 PM »
เพื่อนๆพี่ๆเคยเป้นเหมือนกันบ้างไหมคะ
อยู่ดีๆรู้สึกเหงา
อยู่ดีๆรู้สึกเศร้า
อยู่ดีๆรู้สึกอยากร้องไห้
อยู่ดีๆรู้สึกเบื่อ
อยู่ดีๆรู้สึกเซ็งๆ
อยู้ดีๆรู้สึกอ้างว้าง
อยู่ดีๆรู้สึกสับสน
และอื่นๆ อีกมากมาย
ปอ ลอ ลิง สงสัยจะเป้นบ้ามากกว่าไหมคะ 5555 **19**

โซก็เป็นค่ะ
แต่ของโซต้องเพิ่มรู้สึกหื่นเข้าไปด้วยจ้า
 **34**

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 03:37:26 PM »
เพื่อนๆพี่ๆเคยเป้นเหมือนกันบ้างไหมคะ
ปอ ลอ ลิง สงสัยจะเป้นบ้ามากกว่าไหมคะ 5555 **19**

โซก็เป็นค่ะ
แต่ของโซต้องเพิ่มรู้สึกหื่นเข้าไปด้วยจ้า
 **34**

555 ชอบเม้นนี้ง่า ตรงได้อี๊กกก  **11**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 03:44:36 PM »

โซก็เป็นค่ะ
 **34**
ดูรูปผมมากไปดิ.....ห้ามดูวันละมากกว่าหนึ่งหน และห้ามดูก่อนนอน
 **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 10:44:29 PM »
เหงาเพราะเค้าไม่สนใจค่ะ T^T

ยิ่งนึกยิ่งเศร้า ฮือ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ