ผู้เขียน หัวข้อ: ^^Saiinok HW^^ No.02 การบ้านสไตล์สายนกตอนที่ 2 กับความทรงจำสีขาว ในตอนที่มีชื่อว่า "เผลอไป"  (อ่าน 3541 ครั้ง)

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
**36** อ่านแล้วอิน หวาน มุ้งมิ้ง เหมือนในละครเลย น่ารักครับ โดยเฉพาะพี่เค้า ดูอินเลิฟมากเลย อิอิ น่าอิจฉาน้องนะคร้าบ  **36**

**03** มันอินจิงๆค่ะ ความรุสึก ณ เวลานั้น ไม่รู้อาจเพราะบรรยากาศพาไปด้วยรึเปล่า
สายนกเลยแลดูสมยอมนิดๆ  **34** แต่นิดนุงเนอะนานๆนกจามีโอกาสได้ลงการบ้านสักที ขอมีฉากหวานๆฟินๆกะเค้าบ้าง  **06**
แต่การบ้านพี่แต่ละฉบับก็หวานใช่ย่อยนะคะ แถมยังแบบว่า  **34** ไม่พูดดีฟ่า  **11**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
ชอบจังการบ้านแบบนี้ จีบกันนิด กระเถิบกันหน่อย  41

• "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
ชอบจังการบ้านแบบนี้ จีบกันนิด กระเถิบกันหน่อย  41

**34** ป่าวจีบน๊าาาาา มันเป็นฟีลลิ่ง อิอิ
แต่ก็ขอบคุณที่ชอบนะคะ  **36**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

เพิ่มเติมความฟินกันอีก 1 เลเวล
ใครอยากรู้ว่าเพลงที่เล่นบนเรือตอนที่บริกรเอาดอกไม้มาให้นก จะโรแมนติกขนาดไหน จัดลิ้งมาให้ค่ะ ไปเจอมาใน youtube
ได้ยินล่ะภาพลอยกลับเข้ามาใยหัวเลยจร้า  **06**

https://youtu.be/M2682T33ZZ0

ปล.ในคลิปไม่ในบนเรือนะคะ แต่เป็นเพลงเดียวกัน แค่ของนกมีแต่ไวโอลินเดี่ยวๆเรยจร้า  41

Nampan

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
เป็นการบ้านที่โรแมนติกสุดๆเลยค่ะ แอบอิจฉานะคะเนี่ย ถ้านกแล้วเจอแบบนี้ สงสัยต้องขอไปเป็นนกบ้างแล้วล่ะ ^o^

เป็นการบ้านที่โรแมนติกสุดๆเลยค่ะ แอบอิจฉานะคะเนี่ย ถ้านกแล้วเจอแบบนี้ สงสัยต้องขอไปเป็นนกบ้างแล้วล่ะ ^o^

555 อย่าเปนเร้ยยยย สายนกเนี่ย เป็นล่ะ ชวดตลอด แต่ที่นานๆมาสักทีคงเป็เพราะพระเจ้าเมตตา^^