ผู้เขียน หัวข้อ: เป็น ซิงเกิลมัม นี่ลำบากเน๊ฮะ เหนื่อยใจ  (อ่าน 1378 ครั้ง)

ซิงเกิลมัม

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เราเป็นซิงเกิลมัม มีลูก 2 คน

ตอนนี้กำลังจะเข้าอนุบาลล่ะ

เหนื่อยใจ ท้อ หาทางแก้ปัญหาหลายๆทาง เพื่อเงิน

ก็มาเว็บนี้แหล่ะ มาตั้งกระทู้หาพี่ๆจ้างเที่ยว แต่ก็ไม่มี

ก็พิกัดเราอยู่ ลพบุรี นี่ ส่วนใหญ่พี่ๆ จะอยู่ กทม.

ก็เลยไม่มีพี่ๆคนไหนช่วยเหลือจ้างเที่ยวเราเลย ฮ่าๆๆ

ตอนนี้อ่ะ เรายังออกไปทำงานประจำไม่ได้ เพราะไม่มีใครดูแลลูกๆ

รอลูกเข้า อนุบาล เราก็จะออกไปทำงานประจำได้ล่ะ

เข้าอนุบาล ถึงค่าเทอมจะฟรี แต่ ค่าอุปกรณ์เช่นพวกเสื้อผ้า ค่าประกัน ค่ารถรับส่ง อะไรแบบนี้ มันไม่ฟรีอ่ะสิ

เราเป็นแม่ ก็ต้องหาจ่าย

เราก็ เอาเหรียญสะสม เก่าๆ ออกมาโพสขายในโลกออนไลน์ เพื่อหาเงินให้ได้หลายๆทาง

ถ้าพี่ๆ เพื่อนๆคนไหน สนใจ จะช่วยซื้อเหรียญสะสมเก่าๆ ติดต่อขอดูรูปได้เลยนะคะ

หรือ ใครจะจ้างเราเที่ยว ก็ติดต่อเราได้เลยค่ะ

*** ที่มาโพส ก็อยากให้มีคนช่วยเราบ้าง เท่านั้นเองค่ะ

**12**  ตอนนี้มีใครเหนื่อยใจแบบเราบ้างไหมค่ะ เรานี่เหนื่อยใจมากๆ หมดแรง **12**

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
Re: เป็น ซิงเกิลมัม นี่ลำบากเน๊ฮะ เหนื่อยใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 02:09:23 PM »
ลองหาสินค้ามาขายออนไลน์ไหมค่ะ อาจจะเป็นของที่แปลกใหม่หรือเป็นที่ต้องการของตลาด เราเห็นเพื่อนเราก็ขายกันหลายคน มีรายได้เข้ามาอีกทางหนึ่ง บางคนเป็นตัวแทนลดนน.(ของต้นหอม) / อีกคนขายแบรนด์เนมมือ 2 นาฬิกาก๊อป สามารถสร้างรายได้ได้เรื่อยๆ แวะมาเป็นกำลังใจให้ค่ะ

۩۞۩ღoO○อสูรแอ๊บแบ๊ววววว○Ooღ۩۞۩

• Sr. Member
  • People Like This 171
  • ความกตัญญูกตเวทีเป็นพื้นฐานของคนดี!!!!
Re: เป็น ซิงเกิลมัม นี่ลำบากเน๊ฮะ เหนื่อยใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 03:52:55 PM »
เราเป็นซิงเกิลมัม มีลูก 2 คน

ตอนนี้กำลังจะเข้าอนุบาลล่ะ

เหนื่อยใจ ท้อ หาทางแก้ปัญหาหลายๆทาง เพื่อเงิน

ก็มาเว็บนี้แหล่ะ มาตั้งกระทู้หาพี่ๆจ้างเที่ยว แต่ก็ไม่มี

ก็พิกัดเราอยู่ ลพบุรี นี่ ส่วนใหญ่พี่ๆ จะอยู่ กทม.

ก็เลยไม่มีพี่ๆคนไหนช่วยเหลือจ้างเที่ยวเราเลย ฮ่าๆๆ

ตอนนี้อ่ะ เรายังออกไปทำงานประจำไม่ได้ เพราะไม่มีใครดูแลลูกๆ

รอลูกเข้า อนุบาล เราก็จะออกไปทำงานประจำได้ล่ะ

เข้าอนุบาล ถึงค่าเทอมจะฟรี แต่ ค่าอุปกรณ์เช่นพวกเสื้อผ้า ค่าประกัน ค่ารถรับส่ง อะไรแบบนี้ มันไม่ฟรีอ่ะสิ

เราเป็นแม่ ก็ต้องหาจ่าย

เราก็ เอาเหรียญสะสม เก่าๆ ออกมาโพสขายในโลกออนไลน์ เพื่อหาเงินให้ได้หลายๆทาง

ถ้าพี่ๆ เพื่อนๆคนไหน สนใจ จะช่วยซื้อเหรียญสะสมเก่าๆ ติดต่อขอดูรูปได้เลยนะคะ

หรือ ใครจะจ้างเราเที่ยว ก็ติดต่อเราได้เลยค่ะ

*** ที่มาโพส ก็อยากให้มีคนช่วยเราบ้าง เท่านั้นเองค่ะ

**12**  ตอนนี้มีใครเหนื่อยใจแบบเราบ้างไหมค่ะ เรานี่เหนื่อยใจมากๆ หมดแรง **12**

ป้าสะสมอยู่เหมือนกันค่ะ ลองส่งรูปมาทาง PM
หรือถ้าสะดวกทางไลน์ ทิ้ง ID ไว้เดี๋ยวป้าแอดไปจ๊ะ
ขายที่ริมแม่น้ำน้อย จ.อ่างทอง แปลงแรก 3 งาน 4 1 ตารางวาอีกแปลง 3 งาน 7 7 ตารางวา มีถนนผ่านที่ดินทั้ง 2ด้านแปลงละ 1,200,000.- 
ขายโรงงานทอผ้า 340ล้าน จ.นครปฐม
ขายกิจการบ่อทราย 16 ล้าน จ.กาญจนาบุรี
ใครสนใจเป็นนายหน้าInboxเลยค่ะให้ค่านายหน้า 3 %

ซิงเกิลมัม

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 05:32:41 PM »
สำหรับพี่ๆที่สนใจเหรียญนะคะ หนูได้ส่ง pm ไปแล้วค่ะ แอดไอดีไลน์มาได้เลยนะคะ

จะได้ส่งรูปเหรียญให้ดูค่ะ

joyce0214

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 09:23:00 PM »
สำหรับพี่ๆที่สนใจเหรียญนะคะ หนูได้ส่ง pm ไปแล้วค่ะ แอดไอดีไลน์มาได้เลยนะคะ

จะได้ส่งรูปเหรียญให้ดูค่ะ
**36** **36** **36** สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
** ไม่รับงาน ไม่แลกไลน์  **

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 02:02:14 AM »
สนใจเป็นตัวแทนขายสินค้าแม่และเด็กมั้ยคะ
ถ้าสนใจ pm มาได้น้า เข้าใจหัวอกแม่ที่ต้องดูแลลูกค่ะ
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~