ผู้เขียน หัวข้อ: สมมตินะคับสมมติ ถ้าจะชวนน้องเป้นเพื่อนเท่วค้างคืนพัทยาชักคืน แนวเพื่อนพ้อง"ไม่จ้าง" จะมีคนสนไหม  (อ่าน 2904 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

Milo93

(แอท)

ปล 2 สมมติ นะครับ สมมติ

ขอบคุณครับ  **10**
[/quote]

ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

rayong37

• Newbie
  • *
  • People Like This 0

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
สำหรับนู๋ยกมือสูงๆว่า  "ไปค่ะ"   ไม่ต้องจ้างคะ
แต่ขออนุญาตพาเพื่อนไปด้วยสักคนสองคนได้ไหมค้าา
 41 41 **02** **02** **04** **04**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
จะมีคนไปด้วยแบบไม่ต้องจ้างไหม ?  **40**

ตอบ : ขึ้นอยู่กับความหน้าตาดีของพี่ฮะ
 ฮี่ๆ  **34**

แม้จะตรงไปหน่อย แต่ หนูจริงใจนะก้า 55555  **11**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Milo93

Milo93

จะมีคนไปด้วยแบบไม่ต้องจ้างไหม ?  **40**

ตอบ : ขึ้นอยู่กับความหน้าตาดีของพี่ฮะ
 ฮี่ๆ  **34**

แม้จะตรงไปหน่อย แต่ หนูจริงใจนะก้า 55555  **11**

หน้าตาขั้นเทพนะ ใครเจอก็  **09** 

ขอบคุณที่แนะนำคร้าบบบบ  **12**

Milo93

สำหรับนู๋ยกมือสูงๆว่า  "ไปค่ะ"   ไม่ต้องจ้างคะ
แต่ขออนุญาตพาเพื่อนไปด้วยสักคนสองคนได้ไหมค้าา
 41 41 **02** **02** **04** **04**

ขอบคุณคร้าบ เริ่มรุ้สึกมีความหวังเล็กๆๆๆ  **24**

สมมติถ้าเป็นจริงได้ ขอคนพิเศษ 1 คนครับ  **34** **34**

Manie

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ยกมือไปด้วนคนคะ ร้อนแบบนี้ ได้ไปว่ายน้ำคงดี

เจ้าเหมียว

• People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
งื้อออ เหมียววววอยากไปแต่ออกจากกรงไม่ได้หน่ะสิ แย่เลย
จงทำดีจงทำดีจงทำดี

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
สมมติ ก็ได้แค่สมมติอ่ะจิ อยากให้เป็นเรื่องจิง ไมาสมมติได้ไหม  **30** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Milo93

สมมติ ก็ได้แค่สมมติอ่ะจิ อยากให้เป็นเรื่องจิง ไมาสมมติได้ไหม  **30** **34**

เคยฝันจะไป Dinner กะคนพิเศษ ณ ที่นี้ แต่ฝันก็คือฝัน สุดท้ายเลยได้แค่ฝัน  **12**

ทริปนี้ รอบนี้จัดจริง แต่ไม่กล้าฝันเรื่องคนที่จะไปด้วย เลยได้แค่สมมุตินะครับ  **21**

ปล ทั้งหมดนี้ สมมุตินะครับ สมมุติ  **41**

Milo93

เคยฝันพระอาทิตย์ตกดินกะใครชักคนไหม....และ ถ้าต้องนั่งคนเดียว จะยังนั่งไหม  **21**

แค่ สมมุตินะครับ  **26**

Milo93

<a href="https://youtu.be/DVCyYlL-Loc" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://youtu.be/DVCyYlL-Loc</a>

หากสมมติ.....ว่าไม่ใช่เรื่องสมมติ  **41**

คงมีชัก 1 ใน 10000000 ที่จะคิดแบบเดวกัน...ถ้าเป็นจริงได้ที่ไม่ใช่เรื่องสมมติ แค่ 1 ครั้งก็.... **06**

ปล เพราะได้แค่ฝัน จึงเป็นได้แค่เรื่องสมมุติ สมมุตินะครับ สมมุติ   **30**

Konba501

• People Like This 78
ตรงๆ ถ้าอีกคนอยากได้ตังค์คงใม่ไป.

แต่ถ้าเขาอยากไปเที่ยวก็คงไป.    แต่หายากหน่อยนะ

เข้าใจว่าค่าอาหาร + ที่พักคงหลายอยู่ แต่จ่ายเพิ่มอีกหน่อย จะง่ายกว่า 555

Milo93

ตรงๆ ถ้าอีกคนอยากได้ตังค์คงใม่ไป.

แต่ถ้าเขาอยากไปเที่ยวก็คงไป.    แต่หายากหน่อยนะ

เข้าใจว่าค่าอาหาร + ที่พักคงหลายอยู่ แต่จ่ายเพิ่มอีกหน่อย จะง่ายกว่า 555

ขอบคุณที่แนะนำคร้าบบบบบ   **32**

YinGJA

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
มีความอยากไปด้วย บรรยากาศสวยอ่าาา  แต่คงหลายตังแน่เลย **07**

Milo93

<a href="https://youtu.be/RzhAS_GnJIc" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://youtu.be/RzhAS_GnJIc</a>

I remember tears streaming down your face
When I said, I’ll never let you go

...เช็ดน้ำตา มั่นหน้า แล้ว หัวเราะไห้สุดเสียง. **30** **30** **30** **30**

..เท่ห์จุง   **02**

Milo93

มีความอยากไปด้วย บรรยากาศสวยอ่าาา  แต่คงหลายตังแน่เลย **07**

ขอบคุณครับ  **26**

โชฟาที่ว่างเปล่า....... ที่ทำได้แค่ สมมุติ

Milo93

ขอจบกะทุ้ครับ สุดท้ายท้ายสุด คงต้องเดินทางลำพัง ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ  **26**

trippleG

• People Like This 11
Don't try so hard, the best things come when you least expect them to .

Milo93

Milo93

ขอบคุณน้องๆที่ทักมานะครับ ตอนนี้ได้คนร่วมเดินทางแล้วครับ    **06**

ขอบคุณที่ทักทายกันครับผม  ไว้โอกาสหน้านะครับ  **38**