ผู้เขียน หัวข้อ: TGIF !! กินเหล้ากานนน ^^  (อ่าน 1152 ครั้ง)

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
TGIF !! กินเหล้ากานนน ^^
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2017, 03:48:55 PM »
เย็นนี้ใครว่างบ้างคร๊าบ
ผมเหลือ Jack ที่ Saxophone (อนุสาวรีย์) เกือบขวด
พี่ๆน้องๆ คนไหนหาเพื่อนกินเหล้าคืนนี้ PM มานะครับ
ชาย หญิง ไม่สำคัญ มาเป็นเพื่อนกันนะครับ
(ชายหารกัน หญิงฟรีเด้อ) ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
Re: TGIF !! กินเหล้ากานนน ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2017, 05:40:56 PM »
มีน้องถามว่า ไปรับไปส่งมั้ย
ปกติผมไปกินเหล้าจะไปแท๊กซี่ครับ
แต่นั่งแท๊กซี่ไปส่งได้ครับ ชิวๆจ้า ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

Manie

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 05:17:00 PM »
มีน้องถามว่า ไปรับไปส่งมั้ย
ปกติผมไปกินเหล้าจะไปแท๊กซี่ครับ
แต่นั่งแท๊กซี่ไปส่งได้ครับ ชิวๆจ้า ^^
ซิวๆยาวไป **30** **30** **30**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 05:54:50 PM »
เย็นนี้ใครว่างบ้างคร๊าบ
ผมเหลือ Jack ที่ Saxophone (อนุสาวรีย์) เกือบขวด
พี่ๆน้องๆ คนไหนหาเพื่อนกินเหล้าคืนนี้ PM มานะครับ
ชาย หญิง ไม่สำคัญ มาเป็นเพื่อนกันนะครับ
(ชายหารกัน หญิงฟรีเด้อ) ^^

เห็นยี่ห้อเหล้าแล้ว น้ำลายสอเลย ผมกินเหล้าอยู่ยี่ห้อเดียวก็คือ Jack Daniels นี่แหละ แต่คงไปไม่ได้อ่ะ บ้านอยุ่บางบัวทอง เดี๋ยวตอนกลับจะลำบาก  **30**  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale