ผู้เขียน หัวข้อ: แอบนอยค่ะ  (อ่าน 2081 ครั้ง)

Isme

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
แอบนอยค่ะ
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2017, 04:53:30 PM »
โดนเท ค่ะ นัดหมายกันเป็นอาทิตย์ ว่าพรุ่งนี้เจอกัน อยู่ๆ วันนี้ บอกแคนเซิล ไม่เป้ก เฮ้อๆๆๆ เส้าๆๆๆๆ
คือแบบว่า ไม่นัด กัน จะไม่รู้สึก พอนัด แล้ว บอกแคนเซิ้ล ทั้งที่นัดหมายแล้ว เซงเป็ด เซงไก่ เซงห่าน
เซงเลย โคตรเซง เสียความรุ้สึก นะเจ้าคะคุณพี่ ถ้าคุณพี่ เยอะ คุณพี่ ทำไม ไม่บอกแต่แรกเจ้าค่ะ แม่เจ้า
ก้อยังดี ที่ไม่ได้ไปเก้อ ไม่งั้น คง บร้า แน่ๆๆ อากาศก้อร้อน มาเจอ ฟิวนี้ บอกไม่ถูกจริงๆค่ะ กระเจิงจิตมากๆค่ะ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Les Larmes

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
Re: แอบนอยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2017, 05:39:05 PM »
คุณ Isme อย่าไปนอยเลยค่ะ หาใหม่ดีกว่าน้าาาา พี่นิสัยดีๆ มีความรับผิดชอบ นัดแล้วคือนัด ไม่คุยกั๊กเผื่อเลือก ยังมีอยู่เยอะเลยค่ะในเว็บเนี้ยยย คนเฟิร์มๆค่ะ! (คราวหน้าเราก็คุยกั๊กเผื่อเลือกไว้บ้างก็ได้นี่นาาาา อิอิ)

ดีแล้วนะคะ ที่ยังไม่ได้ไปรอเก้ออออ ไม่เสียเวลามากไปกว่านี้.... ส่วนตัวเราเคยเจอประสบการณ์แย่ๆมาแล้วค่ัะ "นัดกันที่ร้านแห่งนึงในห้างแถวสุขุมวิท จู่ๆ พี่ผช. ท่านนั้น ไม่ยอมมาเจอที่ร้านค่ะ ให้เราเดินไปหาที่อาคารจอดรถ ...เรายืนยันไม่ไป จากนั้นนน พี่ผช.ท่านนั้น ก็ขับรถหนีไปเลยยยค่ะ หนีเพราะตั้งใจหลอกแต่หลอกไม่สำเร็จ 5555 เราก็นั่งทานข้าวของเราไปคนเดียว สวยๆ ชิคๆไม่เห็นต้องแคร์เลยยยยย อิอิ"

เห็นมะๆ เราก็เคยนอย เคยเจอคนไม่ดีเหมือนกันค่ะ ...ฉะนั้นแล้วเลิกนอยนะคะ เราก็สวยๆของเราไป รอเจอพี่คนใหม่นิสัยดีกว่าไปทานข้าวกันแบบชุ่มฉ่ำหัวใจดีกว่าเนอะ  **39** 41

Isme

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2017, 08:34:43 PM »
คุณ Isme อย่าไปนอยเลยค่ะ หาใหม่ดีกว่าน้าาาา พี่นิสัยดีๆ มีความรับผิดชอบ นัดแล้วคือนัด ไม่คุยกั๊กเผื่อเลือก ยังมีอยู่เยอะเลยค่ะในเว็บเนี้ยยย คนเฟิร์มๆค่ะ! (คราวหน้าเราก็คุยกั๊กเผื่อเลือกไว้บ้างก็ได้นี่นาาาา อิอิ)

ดีแล้วนะคะ ที่ยังไม่ได้ไปรอเก้ออออ ไม่เสียเวลามากไปกว่านี้.... ส่วนตัวเราเคยเจอประสบการณ์แย่ๆมาแล้วค่ัะ "นัดกันที่ร้านแห่งนึงในห้างแถวสุขุมวิท จู่ๆ พี่ผช. ท่านนั้น ไม่ยอมมาเจอที่ร้านค่ะ ให้เราเดินไปหาที่อาคารจอดรถ ...เรายืนยันไม่ไป จากนั้นนน พี่ผช.ท่านนั้น ก็ขับรถหนีไปเลยยยค่ะ หนีเพราะตั้งใจหลอกแต่หลอกไม่สำเร็จ 5555 เราก็นั่งทานข้าวของเราไปคนเดียว สวยๆ ชิคๆไม่เห็นต้องแคร์เลยยยยย อิอิ"

เห็นมะๆ เราก็เคยนอย เคยเจอคนไม่ดีเหมือนกันค่ะ ...ฉะนั้นแล้วเลิกนอยนะคะ เราก็สวยๆของเราไป รอเจอพี่คนใหม่นิสัยดีกว่าไปทานข้าวกันแบบชุ่มฉ่ำหัวใจดีกว่าเนอะ  **39** 41
ขอบคุณนะคะ ตะเอง ที่มาปลอบใจเค้า มาให้กำลังใจเค้าน่ะ
เค้าแค่แอบเสียความรุ้สึก ที่คุยกันมาคือไรหว่า ช๊อคกลางอากาศไปแปปนึงค่ะ
ก้อยังดีนะ ที่ไม่ไปเก้อ หรือเดินทางไป แล้ว บอกไม่ไป หรือ ติดต่อไม่ได้ อันนั้น คง สตั้น ไป 10 วิ กว่าสติจะกลับมา
ก้อเลยแอบนอย แอบบ่น จ้ะ
ขอบคุณที่เล่าประสบการณ์ให้ฟังนะคะ โชคดีไป สวยๆ ทานข้าว คนเดียว เก่งมว้ากเจ้าค่ะ
สวยเริ่ด พอประมาณ แต่ไม่เชิดหยิ่ง และ เทใครนะคะ มีแต่อยากพุ่งเข้ากอด อิอิ
ตอนนี้มีพี่คนนึง มาปลอบใจแล้วค่ะ จ้างทานข้าวค่ะ ดี้ ดี แก่ใจ พี่ดีๆยังมี ค่ะ เห็นด้วย จุ้บๆ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Isme

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 09:16:09 AM »
**36**อยากรุ้จักทั้ง2สาวจังเลย ว่างๆเด่วจ้างแพ็คคู่เลย อิอิ **34**
น่ารักจังค่ะ ใจดี้ดี ขอบคุณล่วงหน้านะคะ จุ้บๆๆ

Isme

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 09:16:31 AM »
**36**อยากรุ้จักทั้ง2สาวจังเลย ว่างๆเด่วจ้างแพ็คคู่เลย อิอิ **34**
น่ารักจังค่ะ ใจดี้ดี ขอบคุณล่วงหน้านะคะ จุ้บๆๆ

เราpm.ไปแล้วนะตัวเอง
เจ้าค่ะ นายแบบ สุดหล่อ ชอบจังค่ะ (ท่าโพส)  **36**