ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีจริงๆหรอพี่ๆที่ใจดีและเชื่อใจได้ไม่หลอกกัน  (อ่าน 2268 ครั้ง)

ceebee

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
เข้าเวปนี้มาได้สักพักนึงแล้วคะ ประมาณเดือนกว่าๆได้มั้ง แต่ยังไม่เคยรับงานและไปกับพี่ๆคนไหนเลยสักคนคะ **21** **32**
ลงโพสไว้เหมือนกันน่ะมีติดต่อพี่ๆเข้ามาก้อบ้าง...เยอะอยู่พอสมควร
แต่ก้อยังไม่ตกลงรับงานไปกับใครเลยคะ
เพราะกลัวโดนหลอกคะ
**26** **26**เพราะเห็นแต่ละคนเข้ามาทักถามโน่นถามนี้เยอะมาก **40** **40**
ทั้งๆที่ลงรายละเอียดไว้เยอะพอสมควรน่ะ...บางคนขอรูปไปเยอะมาก(ไม่รู้เอาไปทำอะไรมากมาย/แล้วเราก้อไม่เคยด้วย)
หลังๆมาเลยต้องย้ำไว้ในโพสเลยคะว่า**ไม่เน้นแจกรูป**ใครที่เข้ามาทักก้อจะบอกก่อนเลยคะว่าถ้าชอบสวยๆหุ่นดีๆก้อผ่านเลยคะ...ไม่อยากเสียเวลาคะ บางคนคุยดีคะแต่คุยไปคุยมาชักเริ่มออกลาย(แนวหื่นแบบอดอยากมานาน)ก้อเลยแบบว่าไม่แน่ใจแล้วว่าจะมีจริงหรอ//แบบที่ดีๆ จ่ายจริง ตามที่เสนอเงินไม่น้อยนะเค้ากล้าจ่ายกันจริงหรา...40000-50000฿แล้วถ้ามีจะเชื่อได้ไงคะมันยากเหมือนกันนะ///สงสัยต้องอำลาเวปนี้แล้วล่ะ **38** **38** **38**

joyce0214

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ที่ให้กันจริงๆก็มีค่ะ แต่น้อยมากๆ ถึงมากที่สุด
ปล เคยคบแบบปิ่นโต ทุกวันนี้คบแบบอยู่ตัว  **06** ได้ทุกเดือน 3-4 หมื่น ค่ะ
** ไม่รับงาน ไม่แลกไลน์  **

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    มีจริงแน่นอนคนับ แต่คนมีเงินให้น้องๆ ขนาดนั้น เค้า "ฉลาดเลือก" ครับ
ไม่สวย ไม่ดีจริง ถ้าไม่เอาแต่แรกก็ไม่คบนาน และแทบไม่เคยเห็นคนที่ให้เกิน 30,000 /เดือน
ลงประกาศหาหน้าเวป เค้าจะเลือกดูจากคนที่โพสต์ว่ามีสิ่งน่าสนใจ คุยแล้วรู้สึกว่าน้องคนนั้นดี
ถึงจะนัดเจอ ที่ลงๆ กันแทบทุกวัน 3 หมื่น  5 หมื่น ถ้าจ่ายจริงได้ไปนานแล้วครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ceebee

• Newbie
  • *
ที่ให้กันจริงๆก็มีค่ะ แต่น้อยมากๆ ถึงมากที่สุด
ปล เคยคบแบบปิ่นโต ทุกวันนี้คบแบบอยู่ตัว  **06** ได้ทุกเดือน 3-4 หมื่น ค่ะ

โชคดีจังเลยคะที่ได้เจอคนดีๆ **36** **36**

ceebee

• Newbie
  • *
    มีจริงแน่นอนคนับ แต่คนมีเงินให้น้องๆ ขนาดนั้น เค้า "ฉลาดเลือก" ครับ
ไม่สวย ไม่ดีจริง ถ้าไม่เอาแต่แรกก็ไม่คบนาน และแทบไม่เคยเห็นคนที่ให้เกิน 30,000 /เดือน
ลงประกาศหาหน้าเวป เค้าจะเลือกดูจากคนที่โพสต์ว่ามีสิ่งน่าสนใจ คุยแล้วรู้สึกว่าน้องคนนั้นดี
ถึงจะนัดเจอ ที่ลงๆ กันแทบทุกวัน 3 หมื่น  5 หมื่น ถ้าจ่ายจริงได้ไปนานแล้วครับ

จริงๆแล้วไม่ได้ต้องการหาคนมาดูแลอะไรหรอกคะ...เเค่ต้องการรับงานแค่ช่วงที่เราเดือดร้อนแบบแค่ครั้งเดียวจบอะไรแบบนี้ไม่อยากได้เงินมากมายขนาดนั้นคะเพราะไม่มีความจำเป็นที่ต้องใช้เงินมากมาย
ทำงานเดือนล่ะ10000++เราก้อพอแล้วคะแต่บางทีมันก้อมีชอตบ้างเท่านั้นเองแต่ทุกอย่างมันก้อย่อมมีทางออกที่ดีอะคะซึ่งมันไม่จำเป็นที่ต้องทำงานแบบนี้เลย(คิดสั้นไปนดนึงอะคะ...เป็นเพราะเห็นมันได้เงินเร็วดี)พูดถึงหนูอยู่แบบนี้อะดีแล้ว...เป็นหนี้คนอื่นต่อไปเดี๋ยวมันก้อหมด **25** **25**แค่เงินไม่กี่พันอย่าทำแบบนี้เลย//บอกตัวเองนะคะ **12**

ceebee

• Newbie
  • *
 41 41ขอขอบคุนทุกความคิดเห็นน่ะคะ... **36** **36**

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
ลองรับจ้างเที่ยวดูสิครับ
ถึงครั้งละ 1000 แต่ไม่เปลืองตัว
แล้วก็ลองหาจากพี่ๆในนี้ดูก็ได้ครับ จะได้สบายใจขึ้นด้วย
อย่างน้อย ถ้าทำอะไรไม่ดี คงโดนประจานแน่นอน
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

joyce0214

• Newbie
  • *
  • People Like This 3

โชคดีจังเลยคะที่ได้เจอคนดีๆ **36** **36**
**36** เช่นกันน้าคะ  41 41
** ไม่รับงาน ไม่แลกไลน์  **

ceebee

• Newbie
  • *
ลองรับจ้างเที่ยวดูสิครับ
ถึงครั้งละ 1000 แต่ไม่เปลืองตัว
แล้วก็ลองหาจากพี่ๆในนี้ดูก็ได้ครับ จะได้สบายใจขึ้นด้วย
อย่างน้อย ถ้าทำอะไรไม่ดี คงโดนประจานแน่นอน

ขอบคุณคะที่แสดงความเห็นให้...จะลองดูน่ะคะ **36**

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
เท่าที่เล่นเวปนี้มาก็มีคนดีๆอยู่นะ แต่ต้องเข้าใจว่าสถานภาพการเงินของพี่แต่ละคนอาจจะไม่เท่ากัน หรือใกล้เคียงกันหรอก อันนี้ต้องแล้วแต่บุญวาสนาที่จะได้พบเจอ

บางคนหาครั้งคราว บางคนหารายเดือน บางคนแค่จ้างเที่ยว หรือบางคนอาจจะไม่จ้างเลยแค่เลี้ยงข้าวเลี้ยงขนม เอาเป็นว่าไม่เจอแนวหลอกลวงถือว่าเป็นโชคดีของการเล่นเวปแล้วล่ะคะ

เพราะบอกเลยเดี๋ยวนี้ 90% ของคนที่แอดๆ ที่หาๆ เหมือนเสียเวลาคุยกันซะเยอะ
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง