ผู้เขียน หัวข้อ: คบ..ผู้ใหญ่เค้าว่าดูแลเอาใจเก่ง..อิอิ  (อ่าน 2388 ครั้ง)

♥~หาผู้ใหญ่ใจดีค่ะ~♥

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • ~》ระยะ..ทำ♥《~
 **34**

♡Pink Vodka♡

• Newbie
  • *
  • People Like This 54
  • ☆No pain No gain☆
Re: คบ..ผู้ใหญ่เค้าว่าดูแลเอาใจเก่ง..อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 10:12:22 AM »
เท่าที่คนอื่นมาระบายให้ฟัง
มีแต่ เอาใจแรกๆ พอได้ไปละเท
ถ้าพี่ดูแลอ่ะนะคะ  **40**

แต่ถ้าเอาฟรี ก็น่าจะเอาใจตลอด
มั้งคะ กินฟรีนี่นา **34**

จากประสบการตรงของผู้คนมากมาย
 **11**
ถ้าคุนนิยม Lookism
คุนอาจจะตกหลุมพราง
ถ้าคุนมองข้ามผ่านเงาจางๆ
คุนจะเหนความสวยงามของจิตใจ

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
Re: คบ..ผู้ใหญ่เค้าว่าดูแลเอาใจเก่ง..อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 11:30:01 AM »

**11**

ตรงมากเลยค่ะ  **12**
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 12:32:38 PM »
แค่รู้ว่าต้องเอาใจอย่างไร.....เมื่ออยากเอาใจ
แค่รู้ว่าต้องดูแลอย่างไร......เมื่ออยากดูแล
แล้วก็รู้ว่า...ต้องงี่เง่าแบบไหนให้สาวๆเอือม.....เมื่ออยากเท

ก็แค่รู้วิธี+มีตังค์......ส่วนจะทำแบบไหนก็ขึ้นกับสาวๆว่าเป็นอย่างไร
.........โคแก่ก็มีวิธีของโคแก่
.........หญ้าอ่อนก็มีวิธีของหญ้าอ่อน
.........ใช่ไหมครับท่านpop2000
 **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

บัวบุรา

• People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 10:17:48 AM »
คบผู้ใหญ่ มีความอบอุ่น ที่ผช วัยใกล้กัน หรือน้อยกว่าไม่มี
แต่แปลกใจ ทำไมมีแต่เด็กกว่าเข้ามาคุย... **40**

ว่าแล้วก็เปิดรับสมัครความอบอุ่นซะเลยดีมั้ย?  **30**
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

myman

• Full Member
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 12:35:04 PM »

**11**

ช่ายครับ  **34**
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 01:50:04 PM »
เค้าเคยมาตอบว่า  " ไม่จริงเสมอไป "  **11**

แต่ความเห็นของเก๊าหายไปหนายยยย  **08**
ง่อวววว + โดน ลบ  **25**

ไม่ใช่ คห. 18+ ซะหน่อย 55555+  **30**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 03:45:13 PM »
แค่รู้ว่าต้องเอาใจอย่างไร.....เมื่ออยากเอาใจ
แค่รู้ว่าต้องดูแลอย่างไร......เมื่ออยากดูแล
แล้วก็รู้ว่า...ต้องงี่เง่าแบบไหนให้สาวๆเอือม.....เมื่ออยากเท

ก็แค่รู้วิธี+มีตังค์......ส่วนจะทำแบบไหนก็ขึ้นกับสาวๆว่าเป็นอย่างไร
.........โคแก่ก็มีวิธีของโคแก่
.........หญ้าอ่อนก็มีวิธีของหญ้าอ่อน
.........ใช่ไหมครับท่านpop2000
 **24**

ง่าาา.  เพิ่งกลับจาก ตปท มาเปิดเวปก็เจอพาดพุงเลย.  **25**
สาวคนไหนหลวมตัวมาหาผมละก็อุ่นทุกคนครับ อุ่นตรงพุงนี่แหละ ส่วนอื่นงั้นๆ555. ไม่มีจะอวด  **02**

ผมว่านะ สาวคนไหนมีนิสัยน่ารักแม้จะไม่สวยก็ตาม ก็สมควรได้รับการเอาใจใส่ทุกคนแหละครับ
แต่ถ้าสาวไหนพกความเพียงความสวย ถ้านิสัยไม่น่ารัก(มุมมองดูน่ารักของผู้ชาย กับน่ารักของผู้หญิงแตกต่างกันมากน๊าาา.) ก็ควรดั้มป์

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 06:33:46 PM »
ผู้ใหญ่... เอาใจเก่ง เอาแล้วก็จ่าย

หนุ่มๆ ... เอาเก่ง แล้วก็ไม่ต้องจ่าย

ได้ข่าวว่าพี่ tawans กับ เฮีย pop ยังหนุ่ม

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 06:45:29 PM »
ผู้ใหญ่... เอาใจเก่ง เอาแล้วก็จ่าย

หนุ่มๆ ... เอาเก่ง แล้วก็ไม่ต้องจ่าย

ได้ข่าวว่าพี่ tawans กับ เฮีย pop ยังหนุ่ม

เย้ย....ท่านขึ้นจากคลองมาไล่งับกันเลยหรอเนี่ย. สงสัยรอซุ่มในน้ำจนตัวเปื่อย  **30**