ผู้เขียน หัวข้อ: ถือเป็นเรื่องราวดีดี  (อ่าน 1412 ครั้ง)

siri60

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
ถือเป็นเรื่องราวดีดี
« เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 03:31:42 PM »
เมื่อวานนี้ได้มีโอกาสเจอกับพี่ในเวปนี้คนนึง หลังจากที่เราคคุยกันมาเป็นเดือนทักทายกันทุกวันจนทำให้ต่างคนต่างอยากเจอ สุดท้ายเลยได้เจอเเบบนัดล่วงหน้าเเค่ชั่วโมงเดียว เจอเเบบไม่มีเงื่อนไขอะไรเลยไม่มีค่าจ้างใดๆเพราะเป็นความพอใจของเราทั้งคุ่  เจอกันที่ห้างเพราะเรานัดเพื่อนไปช็อปปิ้งที่นั่นด้วย ความรู้สึกเเรกที่เห็นคือเเบบทำไมผู้ชายคนนี้หล่อเเละีมากๆๆๆคะเเนนเต็ม10ให้20ไปเลยคะ เคยเห็นในรูปเเล้วนะเเต่ไม่คิดว่าตัวจริงพี่เค้าจะหล่อีขนาดนี้ เห็นเเล้วชอบมากเเต่จำเป็นต้องหักห้ามใจด้วยเหตุผลหลายๆอย่างที่เรามีอยู่ พี่เค้าเดินตามเรากับเพื่อนในร้านเสื้อผ้า มีประโยคนึงที่ชอบมาก เราเอาชุดมา3ชุดบอกพี่เค้าว่าชอบทั้ง3ชุดเลยเลือกไม่ถุก พี่เค้าบอกว่า ชอบทั้ง3ชุดก็เอาทั้งหมดพี่จ่ายเองพี่จ่ายให้ สรุปทั้งเราเเละเพื่อนก็ซื้อได้หลายชุด รองเท้าด้วยคนละ2คู่ พี่เค้าจ่ายให้ทั้งหมดรวมเเล้วหลักหมื่นเลยละ ใจจริงๆเราเองจ่ายได้เเต่พี่เค้าอยากจ่ายให้ เราได้เจอกันในระยะเวลาสั้นๆช็อปปิ้งเเละทานอาหารกันนิดหน่อย เเล้วก็เเยกย้ายกัน เเต่มันไม่จบเเค่นั้นนะกลับมาถึงบ้านคิดถึงพี่เค้าหัวใจพองโต อาการเหมือนคนอินเลิฟสุดๆๆๆถ้ามีโอกาสก็อยากเจออีกถ้ามันเป็นไปได้ หล่อเเละน่ารักเเบบนี้ดีต่อใจมากๆ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ถือเป็นเรื่องราวดีดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 03:44:08 PM »
ถ้าเป็นไปได้ น้องช่วยไปเจอพี่เขาบ่อยๆอีกหลายๆรอบ
ทางที่ดีผูกขาดให้เขาเจอน้องประจำเลยนะครับ
จะได้ไม่เพ่นพานแย่งสาวดีๆกับพวกผม
พี่ๆพวกนี้กว่าผมจะชนะมันเหนื่อยครับ....

นึกว่าช่วยๆกันนะครับ....น้องเอาพกกลับบ้านได้ยิ่งดีนะครับ **26**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 05:54:16 PM »
หล่อแถมใจดีอีกใครกานน้าาาาา พี่คนนั้นเค้าคงชอบจขกท.มากแหละไม่งั้นไม่ซื้อให้ทีละเกือบหมื่นหรอกเพิ่งเจอครั้งแรก จขกท.ต้องน่ารักไม่เบาแน่ๆ ขอให้สมหวังนะคร้าาา
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 10:04:32 PM »

พี่ๆพวกนี้กว่าผมจะชนะมันเหนื่อยครับ....

นึกว่าช่วยๆกันนะครับ....น้องเอาพกกลับบ้านได้ยิ่งดีนะครับ **26**

ไม่ไหวเลยเนอะ ทำเสียระบบหมด

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 02:28:13 AM »
สาวๆ กับเสื้อผ้าของสวยงาม...มีเหตุผลมากมายที่จะได้มา
สาวๆ กับ ผช .... มีเหตุผลมากมายที่จะห้ามใจ

ผช .... ใจอ่อนเสมอกับสาวสวย จนลืมเหตุผล

**22**

ถือเป็นเรื่องราวดีดี

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 08:08:20 AM »

เจ้าของกระทู้ทำให้ถั่วนึกถึงเรื่องนึง
เคยมีพี่จ้างเที่ยวซื้อกระเป๋าสะพายให้ตอนที่ไปเที่ยวเซ็นทรัลด้วยกันกับเพื่อนสาวอีกคนหนึ่ง

แปลกใจที่พี่เค้าซื้อให้ เพราะว่าเราก็ไม่ได้ขี้อ้อนนะ แต่ว่ากระเป๋าน่ารัก

ยังเก็บไว้อย่างดี เป็นกระเป๋าใบแรกที่เค้าซื้อให้ ดีใจมากๆเลยหละ
อันนั้นก็เป็นเรื่องราวดีๆ เหมือนกัน

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 09:27:47 AM »

ช่ายยยยย.....พวกทำลายระบบนิเวศน์
ถือว่า หล่อ หนุ่ม รวย ใจดี สุภาพ สปอร์ต เปย์คล่อง......
แต่ไม่มีเมตตาธรรมในการดำรงค์ชีวิต ไม่รู้จักเห็นใจประชากรทั่วไปที่ แก่ จน ใจร้าย หืน ขี้เหนียว จ่ายยาก แบบพวก ท่านเข้ ท่านpop2000 หรือ พี่slow บ้างเลยเนอะ

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 09:44:08 AM »

ช่ายยยยย.....พวกทำลายระบบนิเวศน์
ถือว่า หล่อ หนุ่ม รวย ใจดี สุภาพ สปอร์ต เปย์คล่อง......
แต่ไม่มีเมตตาธรรมในการดำรงค์ชีวิต ไม่รู้จักเห็นใจประชากรทั่วไปที่ แก่ จน ใจร้าย หืน ขี้เหนียว จ่ายยาก แบบพวก ท่านเข้ ท่านpop2000 หรือ พี่slow บ้างเลยเนอะ

พี่ tawans ใจร้าย...

**20**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 11:02:38 AM »

ตรงข้ามกะเค้าหมดเรยจริงๆ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 07, 2017, 09:16:00 AM »
     น้องครับ น้องคงโชคดีและมีคุณสมบัติที่สมควรจะได้รับการพบเจอพี่ที่ทั้งหล่อทั้งรวยคนนี้
แต่นั่้นแหละครับบางทีก็เป็นแค่โชคที่ไม่ได้เป็นของเราไปทั้งหมด พี่ว่าสิ่งที่น้องมีนั้น ทั้งดีกว่า
สมบูรณ์กว่า และหาไม่ได้อีกแล้วในชาตินี้ น้องมีหน้าที่รักษาสิ่งดีๆ ที่น้องมีเอาไว้นั้น ให้คงอยู่
ตลอดไป อย่างดีที่สุด อย่างไม่ทำให้สิ่งดีๆ นั้นขุ่นเคืองใจ จากความ " อยู่ไม่สุข" ของน้องนะครับ

ส่วนพี่ใจหล่อใจดี อย่าไปห่วง อย่าไปหวงอะไรเค้าเลย คนที่มีความพร้อมแบบพี่คนนี้ เคาหาคนดีๆ
ที่เหมาะสมได้ไม่ยากแน่นอน ที่เค้าเจอน้อง ชอบน้องก้เพราะน้องเป็นคนในแบบที่เค้าตามหา เพียงแต่
พบกันช้าไป ซึ่งคงต้องบอกว่า ชีวิตก็แบบนี้ครับ ......

รักษาตัวเราเองให้ดีที่สุด ทั้งร่างกาย และจิตใจครับ น้องมีภาระหน้าที่อันสำคัญยิ่งรออยู่ เลิกซุกซนนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา