ผู้เขียน หัวข้อ: Miss.kiss ขอบ่นสักนิดค่ะ  (อ่าน 4767 ครั้ง)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: Miss.kiss ขอบ่นสักนิดค่ะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 10:37:23 PM »
ไม่เห็นจะเกี่ยวอะไรกับสุภาพบุรุษหน้าเว็บ

ก็ยังดีกว่าเป็น กุ๊ย หน้าเว็บ มิใช่ฤา

อย่างเช่นตะเข้เนี่ย ไม่ได้กุ๊ยมานานละ ขอซะหน่อย

เหมือนกะว่า เขียนเยอะ เขียนสุภาพ มันไม่ดีหรือไงเนาะ ชอบแบบมีดราม่า ทะเลาะกันแบบเมื่อก่อนหรือไง ไม่รู้จุดประกายอะไรกันนักกะ "สุภาพบุรุษหน้าเว็บ ไม่เห็นมีใครพูดถึงในแง่ดีเลย" เออ ไปด่าตะกวดดีกว่ามั้ย แทนที่จะมาแขวะกันเอง

ฟังอะไรมา ถ้าไม่ได้เห็นกับตัวเอง อย่าเอามาขยายจะดีกว่าไหม

ขอโทษ จขกท. ด้วยครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 12:07:35 AM »

สุภาพบุรุษหน้าเว็บ มีตั้งหลายความนัยยยย   **34**

หนูไม่ได้เจาะจงเฉพาะว่าใครนร้าาาาา  หนูไม่ยู้   **21**

เคยแต่อ่านผ่านๆ ในยุคๆ นึง .....
จำไม่ล่ายแล้วววววว แง่ววววว ~   **25**

ขอโทษคุณจขกท. ด้วยนะคะ
พาออกนอกมู้ตลอดเบย _/\_
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Miss.kiss

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 07, 2017, 10:36:40 AM »
ใจเย็นๆ น๊า Miss.kiss แค่บ่นนิดนึงเอง ไม่ต้องการอะไรเลยจ้า  **07** **07** **07**