ผู้เขียน หัวข้อ: คิดอย่างไรถ้าจะทำหยั่งงี้...  (อ่าน 1248 ครั้ง)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
คิดอย่างไรถ้าจะทำหยั่งงี้...
« เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 10:57:13 AM »
หลังจากหนีมาพักแถวนี้แล้วมาเลี้ยงมื้อค่ำน้องที่เคยพบเมื่อ2ปีก่อน รุ้สึกว่าเบื่อๆ
แต่พอมาอ่านกระทู้ในเวบ
โอ้โห มีน้องๆที่เคยโพสหาดูแลแบบเข้ม ตอนนี้ลดโทนขนาดจะรับงานแรง
และก่อนเดินทางมานี่ก็เคยพบน้องคนนึงที่เดินทางไกลมาพบและยังมีไมตรีไลน์ทักมา
ด้วยความเซ็งบวกเวลาที่ไม่ค่อยจะมีให้ในการนัดน้องๆ เลยมีความคิดว่า
ถ้าจะทำหยั่งงี้ คือ
นัดน้องๆที่เดือดร้อนสักหลายคนมาทานมื้ออร่อยๆดีๆพร้อมกันจากนั้นมานอนคุยนอนกอดทั้งคืน(ไม่X)จะดีมั๊ยน้า
 **40**
ความคิดนี้คงไม่พิเรนเนอะ แค่คิดเท่านั้น(เกรงถูกระบุว่า โรคจิต) 555
คิดเห็นกันแบบไหนแนะนำมา ว่ามา แก้เซ็งวันหยุดยาวกันนะคับ
สงสัยว่าสงกรานต์นี้น่าจะขับรถกลับไปนัดเจอนัดเที่ยวที่กทม.ดีกว่า
ระมัดระวังอุบัติเหตุและสุขสันวันสงกรานต์กันนะค้บ
 **10**

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
Re: คิดอย่างไรถ้าจะทำหยั่งงี้...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 01:03:38 PM »
นอนกอดกันหลายคนแบบเป็น Harem เลยอ่าหรอคะ  **40**

มิ้นว่าแปลกๆนะ ชอบความเป็นส่วนตัว
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: คิดอย่างไรถ้าจะทำหยั่งงี้...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 02:55:56 PM »
ถ้าน้องๆ รู้จักกันคงพอได้ครับ หรือถ้าน้องบางคนที่เค้าจำเป็น
ก็กอดบ้าง x บ้าง เอาค่าข้าวที่จะต้องจ่ายหลายๆ คนให้น้องคนนั้น
ไปเลยก็เป็นการช่วยน้องได้เต็มที่ดีนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 02:57:36 PM »
ดีครับ แต่จะได้นัดน้องๆมาพร้อมๆกันนี่ยากนะครับ. ส่วนใหญ่แว๊ปไปแว๊ปมา นัดยาก. ว่างไม่เคยตรงกัน  **25**

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 07:18:20 PM »
นอนกอดกันหลายคนแบบเป็น Harem เลยอ่าหรอคะ  **40**
มิ้นว่าแปลกๆนะ ชอบความเป็นส่วนตัว
น่านจิ ผมก็ว่าแปลกดี
นี่ก็คงไม่ใช่แนวที่ผมชอบหรอกคับแค่คิดเท่านั้น
แนวที่ผมชอบอะ แนวน้องมิ้นท์นี่แหละ(ถือโอกาส เต๊าะเบย อิอิ)
 **34**

ถ้าน้องๆ รู้จักกันคงพอได้ครับ หรือถ้าน้องบางคนที่เค้าจำเป็น
ก็กอดบ้าง x บ้าง เอาค่าข้าวที่จะต้องจ่ายหลายๆ คนให้น้องคนนั้น
ไปเลยก็เป็นการช่วยน้องได้เต็มที่ดีนะครับ
จิงคับ
ปกติก็ทำแบบนี้ โดยเฉพาะน้องๆที่ดี น่ารัก อ้อน เอาใจ สุภาพ ตัวอย่างเช่น2สาวล่าสุดที่พบ
น้องมาด่วนไปด่วนจ่ายทั้งหมดร่วมหมื่น
น้องที่ถูกหลอกนัดจากต่างจังหวัดก็น่าจะร่วมหมื่นเช่นกันขึ้นกับว่าขณะนั้นในกระเป๋ามีเงินเท่าไร
ส่วนเรื่องทานอาหารแพงนั้น ทำเหมือนที่ท่านkaptanแนะนำเลยคับคือจะบอกน้องๆว่าถ้าทานร้านถูกๆเงินส่วนที่เหลือจากตั้งงบไว้จะยกให้
น้องคนแรกจะได้เยอะหน่อยเพราะเธอทานหลายๆร้าน 5555
ขอบคุณครับ
ส่วนแนวคิดตามที่ตั้งไว้ คงไม่ทำหรอกคับเพราะคงไม่ได้นอนทั้งคืนแน่ๆ
 **07**

ดีครับ แต่จะได้นัดน้องๆมาพร้อมๆกันนี่ยากนะครับ. ส่วนใหญ่แว๊ปไปแว๊ปมา นัดยาก. ว่างไม่เคยตรงกัน  **25**
สำหรับผมคงไม่ยากคับเพราะมีน้องๆที่ติดต่อมาบ้างพวกเธอเคยเสนอความคิดนี้มาก่อนคับ แหะๆๆๆ
ส่วนผมที่ยังไม่ตัดสินใจเพราะกลัวตื่นมาตอนเช้าเห็นน้องๆนอนก่ายไปมา ผ้าผ่อนหลุด น้ำลายยืด ผมเพ้ายุ่งเหยิง เด่วผมเกิดดวงตาเห็นธรรมดันออกบวชเลิกเบียด คงแย่แน่ๆ
 **34**