ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเป็นคนที่ถูกรัก  (อ่าน 415 ครั้ง)

siri60

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 3
  • People Like This 8
อยากเป็นคนที่ถูกรัก
« เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 10:26:34 PM »
เเค่อยากเป็นคนที่ถูกรัก เเค่อยากเป็นคนที่ถูกใครสักคนเข้าใจ ช่วยเติมชีวิตที่ว่างเปล่า ช่วยเอาความรักมาให้ มีใครบ้างไหมสักคน
ใครที่เหงาๆไม่มีใครมาคุยกันนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1165
  • People Like This 1432
Re: อยากเป็นคนที่ถูกรัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 09:18:28 AM »
       ถ้าเราอยากถูกรัก เราต้องรักคนอื่นก่อนครับ
หรือบางที คงต้องเลือกดูนะว่าเราอยากถูกคนแบบไหนรักเราบ้าง
ถ้ามีคนที่เราไม่อยากให้รักมารักเรา มันจะยิ่งแย่กว่าไม่มีรักหรือเปล่า
คำแนะนำ....รักคนใกล้ตัวเยอะๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา