ผู้เขียน หัวข้อ: ผิดด้วยหรือ  (อ่าน 1557 ครั้ง)

siri60

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
ผิดด้วยหรือ
« เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 08:34:52 PM »
ตลอดชีวิตฉันรู้ดีว่าไม่เคยเป็นที่ต้องการของใครไม่มีใครรักไม่มีใครสนใจโชคชะตาทำไมโหดร้ายอย่างนั้น ตลอดชีวิตมีไหมสักคนที่เพียบพร้อมเป็นเหมือนเจ้าชายในฝันที่จะเฝ้ารักจะเฝ้าดูเเลกันเเละกันเเต่ว่ามันไม่เคยเป็นจริงสักที ผิดด้วยหรือที่ฉันจะฝันฉันก็มีหัวใจผิดใช่ไหมที่ฉันเป็นคนเเบบนี้ 
มาเป็นเนื้อเพลงส่งทุกคนเข้านอน

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ผิดด้วยหรือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2017, 09:12:23 AM »
     เพลงแบบนี้ฟังแล้วจะฝันดีได้หรือครับ

แต่คนเรานะ มักมองสิ่งที่ได้มาแล้วเป็นของตาย ไขว่คว้าหาของเป็นให้ทุกข์ใจอยู่นั่น....
ที่มีไม่ดีพอเสมอใช่ไหม คนอีกนับล้านเค้าอยากได้แบบที่เรามีนะ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา