ผู้เขียน หัวข้อ: ปุกาดๆโซมีแฟนแล้วนะจ๊ะ  (อ่าน 3164 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
ปุกาดๆโซมีแฟนแล้วนะจ๊ะ
« เมื่อ: เมษายน 11, 2017, 07:25:44 PM »
ใจเยนๆนร้า

หายใจเข้าลึกๆหายใจอกให้สุดๆ

อย่าเพิ่งตกอกตกใจนร้า

ไม่ได้จะมาอำลาวงการแต่อย่างใด

โซแค่จะมาบอกเฉยๆ

อยากอวด#เพิ่งจิเข้าใจอารมณ์พวกชอบอวดผัวก็ตอนนี้เอง

อาจมีหื่นในเว็บน้อยลงบ้างโซจะเก็บไว้หื่นกะแฟน

ปล.จำที่โซเคยตั้งกระทู้"เจอครั้งแรกปล้ำเลยได้มั๊ย"ได้รึป่าวค่ะ เม้นจากเพื่อนสมาชิกตอนนั้นคาดว่าจะได้เอามาปฏิบัติจริงๆก็ตอนนี้ล่ะ

**34**

siri60

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
Re: ปุกาดๆโซมีแฟนแล้วนะจ๊ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2017, 07:42:51 PM »
ยินดีด้วยคะ อยากมีบ้างจัง

Sososoy

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 06:58:15 AM »
ยินดีด้วยคะ อยากมีบ้างจัง

ไม่ยากค่า  เจอใครถูกใจก็ถามไปเลย

เป็นแฟนกับนู๋มั๊ย

ไม่ได้กวนนะคะ
โซถามเลยเหมือนกัน

ค่อยๆคบกัน ค่อยๆเรียนรู้กันไป
ถ้าไปกันไม่ได้ก็คงะรีบเลิก
แล้วเปลี่ยนไปเป็นพี่น้องกัน **25**

นี่ก็ยังกลัวๆอยู่เมือคืนหื่นใส่พี่เขาเยอะไปหน่อย
เช้านี้เลยต้องลุ้นไม่รู้ถูกบล๊อคไปรึยัง **21**
เก็บกดมานานเลยเผลอหื่นเยอะไปหน่อย
ถ้าวันยังเป็นแฟนกันอยู่จะพยายาเก็บอาการนิดนึง **34**
 **30**

Sososoy

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 07:00:38 AM »
<_>

มาสั้นจัง
คืออะไรอ่า **40**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 09:27:21 AM »
   ยินดีด้วยครับ ถ้าไม่รู้จะยาวนานมั้ยก็รีบใช้ให้คุ้มๆ ในช่วงนี้เลยนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sososoy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 02:07:20 PM »
   ยินดีด้วยครับ ถ้าไม่รู้จะยาวนานมั้ยก็รีบใช้ให้คุ้มๆ ในช่วงนี้เลยนะครับ
ยังไม่ได้ใช่เลยพี่ขา

เอาไว้ใช้ตอนที่แน่ใจก่อนว่าเขาผ่านมาเพื่อเป็นคนสำคัญ รึฝ่านมาแค่ให้รู้จักกัน รอแน่ใจกันและกันก่อนดีกว่า ถึงตอนนั้นคงยังไม่สาย

ถ้าสายก็ชั่งมันเท่านั้นเอง

นู๋คงเป็นพวกชอบเล่นของสูงมั๊งพี

กันพี่คนนี้มีความแตกต่างกันเยอะมากเลยตั้งแต่การศึกษา อาชีพ อายุ ที่อยู่ จิปาถะเยอะแยะ

น่ารัก กว่าสวยกว่า ดีกว่านู๋มีเยอะแยะไป
นู๋แค่คนธรรมดาๆเอง

ต่อให้คบกันเล่นขำๆถึงเวลาที่จะจบ
ความรู้สึกเจ็บ มันก็เป็นของจริงอยู่ดี

ตอนนี้เลยไม่คาดหวังอะไรเลย

ว่างเปล่ามั๊กๆค่า
 **25**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 03:40:43 PM »
ดีใจกะน้องโซด้วยนะครับ  **36**  **36** ส่วนปาก ห ม า อย่างพี่ก็นอนสไลด์หนอนอย่างเดียวดายต่อไป อิอิอิ  **30**  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 12:08:53 PM »
ว้าวววว น่าอิจฉาจุง ^^ สายนกก็ อยากมีโม้เม้นนี้บ้างไรบ้าง  41
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

Sososoy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 02:48:05 PM »
ดีใจกะน้องโซด้วยนะครับ  **36**  **36** ส่วนปาก ห ม า อย่างพี่ก็นอนสไลด์หนอนอย่างเดียวดายต่อไป อิอิอิ  **30**  **30**  **30**

ไม่เชื่อหลอกค่า พี่ย้งสไลด์หมอนได้ยังไง
ขอรูปปากอบค่า ถึงจะเชื่อ

Sososoy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 02:58:24 PM »
ว้าวววว น่าอิจฉาจุง ^^ สายนกก็ อยากมีโม้เม้นนี้บ้างไรบ้าง  41

บางทีเราจ้องเปลียนวิธีการรุกค่า ไม่ต้องจงต้องจีบหรอก ขอเป็นเฟนเลย 
โซจีบหนุ่มที่ไรก็บรรลายทุกที
คนนี้ไม่จงไม่จีบซักคำ
เสร็จโซเฉย
โซเลยได้แฟนมาแบบงงๆ **08**
 **30**