ผู้เขียน หัวข้อ: ยูสสาวที่ผมแอบมอง...  (อ่าน 7069 ครั้ง)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
ยูสสาวที่ผมแอบมอง...
« เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 11:55:25 AM »
ว่างมากและเท่วจนล้าเลยคิดมาลองตั้งกระทู้นี้
จากที่กลับเข้ามาในเวบนี้ใหม่จนถึงปัจจุบัน ผมลองนั่งนับชื่อยูสสาวๆที่ผมได้ผ่านมา เอิ่ม ม่ายช่ายละ ต้องเขียนว่า ได้ผ่านการอ่านข้อเขียนมา
นับรวมน่าจะราว 2xx ชื่อ พอมานั่งลำดับในใจว่า เอิ่มแล้วที่ผมสนใจหรือสะดุดหล่ะมีเท่าไร นับแล้วมีตั้ง30ชื่อยูส
แต่ถ้าต้องเป็นแค่10ยูสสาวล่ะยูสไหนที่ผมสนใจมากกว่า(แค่ความในใจนะคับ แอบคิดดังๆ รุ้ไว้แล้วขอให้เหยียบอย่าไปบอกใครนะคับ 555)
หมายเหตุ
-ขออภัยน้องๆทุกท่านที่ผมถือวิสาสะนำชื่อยูสมาโพส
-แค่คิดแค่สนใจคับแต่ไม่ได้มุ่งมั่นทุ่มเทหาทางพบ(ประมาณตน รุ้ตัวดีว่า ยังไม่คู่ควร เศร้าเสียจุยจุง)
-น้องๆท่านอื่นก็อย่าเคืองนะ ลำดับเหล่านี้มักมีข้อความที่สะกิดสะกดผม ให้หยุดให้สนใจแล้วคอยตามอ่าน
-ถ้ากระทู้นี้ทำให้น้อง10ท่านนี้เดือดร้อนก็ขออภัยไว้ล่วงหน้านะคับ
-ย้ำว่าแค่ความในใจของผมเท่านั้นนะและผมไม่ใช่คนดีเด่นวิเศษวิโสอะไรที่จะมาเลือกคนนั้นคนนี้เอาเป็นว่ามาแอบคิดดังๆในวันสงกรานต์นะคับ

มาดูกันดิก่า(สะกดชื่อผิดหรือไม่ครบถ้วน ขออภัยนะคับ)
1.?? (สาวอ้อน น่ารัก ร้อนแรง)-สาวคนนี้ผมกำลังหาทางหลอกให้มาเจอยุ 5555
2.ถั่วอบไอน้ำ (สาวร่าเริงที่แฝงความเหงาเศร้า)
3.monin ll (สาวผู้ลึกลับ)
4.Mumo (คุณครูสาวพราวเสน่ห์)
5.thescientist (สาวน้อยสมาชิกใหม่)
6.natty...จำชื่อท้ายๆมะด้าย แต่จำบั้นท้ายในมโนด้าย 555 (สาวสนุก)
7.nujaka (สาวสวยในอดีต)
8.ฮันนี่อูมามิ (สาวกล้าแกร่งที่ถูกซ่อนด้วยความโรแมนติค)
9.เจ๊บั๊ฟ (สาวที่เปิดเผยจนดูออกว่าเป็นเด็กที่ต้องการความรัก)
10.punnpimpisut(สาวที่มีชื่อยูสสะดุดใจ)
แต่ละยูสทั้ง10ท่านที่สนใจนี้ ผมก็มีเหตุผลที่แตกต่างกันไป ตามภาพที่เกิดขึ้นในใจผม
ส่วนพี่ๆท่านใดมียูสไหนที่สนใจก็มาแชร์กันได้คับ
สุขสันวันสงกรานต์ขึ้นปีใหม่ไทยกันนะคับ
 **06**

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
Re: ยูสสาวที่ผมแอบมอง...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 12:07:38 PM »
รุจักยุยูสเดียว อิอิ  **34**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 01:05:25 PM »
อยุ่ไกลๆทั้งนั้น

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 02:44:08 PM »
ขอเรียนแบบได้มั๊ยค่ะ **36**
โซจะเขียนกระทู้ยูสที่โซเคยจีบบ้าง
 **34**

kt2013

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 03:59:11 PM »
โซจะเขียนกระทู้ยูสที่โซเคยจีบบ้าง
 **34**
ได้ครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 04:02:23 PM »
มีติดโผ ด้วย คิคิ 555555555+

**34**

**10**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 04:12:43 PM »

1.?? (สาวอ้อน น่ารัก ร้อนแรง)-สาวคนนี้ผมกำลังหาทางหลอกให้มาเจอยุ 5555
2.ถั่วอบไอน้ำ (สาวร่าเริงที่แฝงความเหงาเศร้า)
3.monin ll (สาวผู้ลึกลับ)
4.Mumo (คุณครูสาวพราวเสน่ห์)
5.thescientist (สาวน้อยสมาชิกใหม่)
6.natty...จำชื่อท้ายๆมะด้าย แต่จำบั้นท้ายในมโนด้าย 555 (สาวสนุก)
7.nujaka (สาวสวยในอดีต)
8.ฮันนี่อูมามิ (สาวกล้าแกร่งที่ถูกซ่อนด้วยความโรแมนติค)
9.เจ๊บั๊ฟ (สาวที่เปิดเผยจนดูออกว่าเป็นเด็กที่ต้องการความรัก)
10.punnpimpisut(สาวที่มีชื่อยูสสะดุดใจ)

เล่นเอาคันไม้คันมืออยากร่วมแสดงความคิดเห็น รู้จักตามโผนี้เพียงไม่กี่คน

หมายเลข 4 ใครไม่รู้จักควรจะไปทักทายขอรดน้ำดำหัวซะ เพราะเธอมีข้อมูลแน่นเปรี๊ยะ อ่อ เธออยู่ใกล้ๆ กับผมแหละ แต่ร้อยวันพันปีจะนัดกินก๋วยเตี๋ยวกันสักครั้ง

หมายเลข 5 แค่ชื่อยูสก็น่าสนใจแล้ว แต่ยังไม่สามารถติดต่อได้

หมายเลข 7 สะกด noojaka อย่าได้ไปเสียเวลากับเธอเลย นานๆ ก็มาโพสเหมือนว่าจะยอมรับงานแล้ว แต่ก็ไม่เคยจะรับ สวยซะอย่าง มีเจ้าบุญทุ่มยอมจ่ายให้ฟรีๆ เยอะแยะ

หมายเลข 8 สาว ตจว. บางทีก็เงียบหายไปนาน ช่วงนี้ก็กลับเข้ามาทักทายให้พวกเราหายเหงา

รู้แค่นี้แหละ

• Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 04:14:28 PM »
ที่จริง เค้าเป็น ผู้หญิงซอฟต์ อ่อนหวาน อ่อนโยน เรียบร้อย นุ่มนวลลลนร้าาา ฮิฮิ....    **36**

**34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 04:22:51 PM »
อ่านเจอว่าหมานเลข7 มีน้องแล้วมั้ง

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 06:22:04 PM »
 **34**
ได้ครับ
อย่าดีกว่าค่า
ปล่อยนกนั้งฝูงยังไม่พอให้นับ(นับไม่ทัน)
เขียนคงประมาณ3วัน3คืน(แบ่งเขียนวันละ2-3นาที)
 **34**

kt2013

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 04:19:48 PM »
มาขออภัยน้องคนแรกครับที่ผิดคำสัญญาว่าจะรับส่งวันนี้
ไม่คิดมาอธิบายแต่อยากให้ทราบว่า
-เมื่อคืนเนตไม่ดีจริงๆ
-ตั้งใจจะรับส่งตามสัญญาแต่ติดต่อไม่ได้ ทิ้งข้อความไว้ก็เห็นว่าไม่ได้อ่าน
ขออภัยอีกครั้งที่ผิดคำสัญญาครับ
 **26**

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 04:41:15 PM »
ขอบคุณค่า สวัสดีปีใหม่ไทยนะคะ ^^
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

เฒ่าทะเล

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 04:58:56 PM »
ใน 10 คนที่เจ้าของกระทู้เอ่ยถึง ผมมีโอกาสได้ทักทายและได้ทำความรู้จักเพียง 1 ท่าน ได้มีโอกาสไปเที่ยวเกาะสีชังกันในครั้งแรกที่พบกัน หลังจากนั้นก็ได้สานสัมพันธ์กัน จนทุกวันนี้เป็นเสมือนปาท่องโก๋ ขอบคุณเว็บนี้ที่ทำให้ได้รู้ตักเธอคนนั้น(มิตรภาพนี้ไม่ได้เริ่มจากเงินทอง แต่เริ่มจากใจ)

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 05:18:54 PM »
มาขออภัยน้องคนแรกครับที่ผิดคำสัญญาว่าจะรับส่งวันนี้
ไม่คิดมาอธิบายแต่อยากให้ทราบว่า
-เมื่อคืนเนตไม่ดีจริงๆ
-ตั้งใจจะรับส่งตามสัญญาแต่ติดต่อไม่ได้ ทิ้งข้อความไว้ก็เห็นว่าไม่ได้อ่าน
ขออภัยอีกครั้งที่ผิดคำสัญญาครับ
 **26**
หนูคิดว่าการที่พี่มาขอโทษในนี้คงไม่ทำให้เธอรู้สึกดีขึ้นเท่าไหร่มั้งคะ
จากความรู้สึกผู้หญิงที่ถูกทิ้งเหมือนกัน ก็คงเข้าใจอารมตรงนี้ดีมั้ง...
แต่จากที่ไล่ๆอ่านดู ก็แหม หนูเป็นfcพี่เหมือนกันนี่นา!!! ^^
หนูว่าเธอช่วยเหลือตัวเองได้แน่นอนค่ะ Don't worryyyyy

กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 09:44:34 PM »
อุตส่าห์เก็บเนื้อเก็บตัว แต่ว่ามีชื่อเราโผล่มาเลยมาแวะตอบซักกะโหน่ย

อิอิ ท่าทางพี่จะว่างจริงๆ นะคะ  **06**

กราบขอบคุณที่มีชื่อน้องถั่วอยู่ในลิสต์ ว่าแต่รู้ได้งัยว่าเราร่าเริงแถมเหงาด้วย 55

คนในลิสต์นี้ที่พี่สนใจ ถั่ววิเคราะห์ว่า น่าจะมีคุณสมบัติข้อใดข้อหนึ่งตามนี้

น่ารัก สวย หุ่นเอ๊กซ์ เซ็กซี่ พูดจาฉลาด และมีพี่ๆ มาติดพันหลายคน555
หรือบางคน ก็เคยติดพันพี่....

55 ไปแระ หาเพื่อนพาไปทานข้าวมันไก่ดีกว่า ใครมีร้านอร่อยแนะนำมาได้นะคะ

หวัดดีปีใหม่ไทยนะคะพี่ kt2560

kt2013

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 10:13:22 AM »
รุจักยุยูสเดียว อิอิ  **34**
รุ้จักจากตัวหนังสือทั้ง10ยูส ได้คุยทางไลน์ยุสเด่ว
 **12**

ไม่รู้จักใครเลย
ขอมาแอบจดสาวหน้ามองนะครับ 555
ลุยทักเบย จะได้รุ้จักอะ
 **10**

อยุ่ไกลๆทั้งนั้น
ม่ายร๊อก ยุคwlg4.0 ไกลหรือใกล้อยู่ที่ปลายนิ้วสัมผัสคับแต่อย่าลืมเติมใจลงไปด้วยละกัล
 **06**

**34**
ทั้งเรียนและเลียน ทำได้เต็มที่คับ กลับจะดีจัยที่มีคนสนเจย
 **10**

มีติดโผ ด้วย คิคิ 555555555+
 **34**
 **10**
เอ๋า ไม่มีจิแปลก
55555
 **34**

เล่นเอาคันไม้คันมืออยากร่วมแสดงความคิดเห็น รู้จักตามโผนี้เพียงไม่กี่คน
หมายเลข 4 ใครไม่รู้จักควรจะไปทักทายขอรดน้ำดำหัวซะ เพราะเธอมีข้อมูลแน่นเปรี๊ยะ อ่อ เธออยู่ใกล้ๆ กับผมแหละ แต่ร้อยวันพันปีจะนัดกินก๋วยเตี๋ยวกันสักครั้ง
หมายเลข 5 แค่ชื่อยูสก็น่าสนใจแล้ว แต่ยังไม่สามารถติดต่อได้
หมายเลข 7 สะกด noojaka อย่าได้ไปเสียเวลากับเธอเลย นานๆ ก็มาโพสเหมือนว่าจะยอมรับงานแล้ว แต่ก็ไม่เคยจะรับ สวยซะอย่าง มีเจ้าบุญทุ่มยอมจ่ายให้ฟรีๆ เยอะแยะ
หมายเลข 8 สาว ตจว. บางทีก็เงียบหายไปนาน ช่วงนี้ก็กลับเข้ามาทักทายให้พวกเราหายเหงา
รู้แค่นี้แหละ
ได้ข้อมูลเพิ่มมาอีก ขอบคุณคับทั้งข้อมูลและการแก้ไขชื่อที่ผมสะกดผิด
ขอบคุณคับ

ที่จริง เค้าเป็น ผู้หญิงซอฟต์ อ่อนหวาน อ่อนโยน เรียบร้อย นุ่มนวลลลนร้าาา ฮิฮิ....    **36**
 **34**
เห็นด้วยคับที่ว่า เค้าเป็นผญ.ซอฟต์ แต่ต้องเปรียบเป็นน้ำแข็งที่ซอฟท์เวลาละลายเท่านั้น (เย็นยะเยือกด้วยจิ 55555) เวลาถูกขว้างด้วยของซอฟท์ๆเช่น น้ำแข็งแบบสงกรานต์ไทยแลนด์4.0 หัวโนๆๆๆๆ
ขอบคุณคับ

อ่านเจอว่าหมานเลข7 มีน้องแล้วมั้ง
อ้อ รึคับ
 **40**

อย่าดีกว่าค่า
ปล่อยนกนั้งฝูงยังไม่พอให้นับ(นับไม่ทัน)
เขียนคงประมาณ3วัน3คืน(แบ่งเขียนวันละ2-3นาที)
 **34**
เวลาเหงาเศร้าโดดเด่ว การเขียนนอกจากจะช่วยเพิ่มทักษะยังช่วยระบายความในใจดีมะดีได้ออกนิยายสร้างรายได้คับ
หนับหนุนหนับหนุน
 41

ขอบคุณค่า สวัสดีปีใหม่ไทยนะคะ ^^
เช่นกันคับ
และขอให้สุขสมหวังนะคับ
 **06**

ใน 10 คนที่เจ้าของกระทู้เอ่ยถึง ผมมีโอกาสได้ทักทายและได้ทำความรู้จักเพียง 1 ท่าน ได้มีโอกาสไปเที่ยวเกาะสีชังกันในครั้งแรกที่พบกัน หลังจากนั้นก็ได้สานสัมพันธ์กัน จนทุกวันนี้เป็นเสมือนปาท่องโก๋ ขอบคุณเว็บนี้ที่ทำให้ได้รู้ตักเธอคนนั้น(มิตรภาพนี้ไม่ได้เริ่มจากเงินทอง แต่เริ่มจากใจ)
ขอให้สุขสมหวังอีกท่านนะคับ
 **06**

หนูคิดว่าการที่พี่มาขอโทษในนี้คงไม่ทำให้เธอรู้สึกดีขึ้นเท่าไหร่มั้งคะ
จากความรู้สึกผู้หญิงที่ถูกทิ้งเหมือนกัน ก็คงเข้าใจอารมตรงนี้ดีมั้ง...
แต่จากที่ไล่ๆอ่านดู ก็แหม หนูเป็นfcพี่เหมือนกันนี่นา!!! ^^
หนูว่าเธอช่วยเหลือตัวเองได้แน่นอนค่ะ Don't worryyyyy
คงจิงคับเพียงแต่ทำผิดก็มาประกาศ
คำว่าทิ้ง คงไม่ถึงขนาดนั้นคับ ผมจิถูกทิ้ง(ถ้าน้องทราบว่า ผมพยายามอะไรบ้างน้องอาจเปลี่ยนความเห็น)
และขอบคุณคับที่เป็นแฟนขับ อิอิ
ส่วนข้อความว่า หนูว่าเธอช่วยเหลือตัวเองได้แน่นอนค่ะ Don't worryyyyy
เชื่อคับว่าสาวแกร่ง ช่วยตนเองได้ไม่ต้องพึ่งพาใครคับ ส่วนตรงDon't worryyyyyนั้น ผมก็พยายามนะด้วยท่องเจ้านี่มาทั้งคืน
<a href="http://www.youtube.com/v/S9PBchR3Fj8&amp;feature=youtube_gdata_player" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/S9PBchR3Fj8&amp;feature=youtube_gdata_player</a>
 **07**

อุตส่าห์เก็บเนื้อเก็บตัว แต่ว่ามีชื่อเราโผล่มาเลยมาแวะตอบซักกะโหน่ย
ขออภัยคับที่ทำให้แอบเก็บตัวมะด้าย
อิอิ ท่าทางพี่จะว่างจริงๆ นะคะ  **06**
ว่างเฉพาะสัปดาห์นี้คับ
กราบขอบคุณที่มีชื่อน้องถั่วอยู่ในลิสต์ ว่าแต่รู้ได้งัยว่าเราร่าเริงแถมเหงาด้วย 55
น้องถั่วนั้นน่าสนใจจิงๆคับ มีเสน่ห์มากด้วย ส่วนรุ้ได้งัยว่าร่าเริงปนเหงา รุ้จิก็ตัวหนังสือบอกทุกกระทู้ทุกความเห็นเลยอะคับ 5555
ส่วนผมเองมีความสุขล้นจนทะลักออกมากับตัวอักษร ทะลักจนน้องในข้อหนึ่งเกลียดปนหมั่นไส้

คนในลิสต์นี้ที่พี่สนใจ ถั่ววิเคราะห์ว่า น่าจะมีคุณสมบัติข้อใดข้อหนึ่งตามนี้
น่ารัก สวย หุ่นเอ๊กซ์ เซ็กซี่ พูดจาฉลาด และมีพี่ๆ มาติดพันหลายคน555
เห็นด้วยแน่นอนแต่ไม่เสมอไปคับสำหรับตัวผม
หรือบางคน ก็เคยติดพันพี่....
สรุปว่า ไม่เคยเจอใครสักคนเลยคับ น้องทั้ง10 เอาใจยากมั๊ง 5555
55 ไปแระ หาเพื่อนพาไปทานข้าวมันไก่ดีกว่า ใครมีร้านอร่อยแนะนำมาได้นะคะ
ผมก็ชอบข้าวมันไก่นะ ชอบมากด้วย รุ้ว่ามีที่ไหนก็จะรีบจองที่พักในกทม.แล้วเดินลุยไปหาทานทันที
หวัดดีปีใหม่ไทยนะคะพี่ kt2560
สุขสันต์วันสงกรานต์และขึ้นปีใหม่ไทยคับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมแสดงความเห็นคับและขอให้มีความสุข สมหวัง เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ไทยกันคับ
 **26**

BunnyR

• **
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 11:24:40 AM »
เอาใจช่วยค่ะ ถ้าไม่งอน ก็เปลี่ยนไลน์หนี ไม่ก็อาจเป็น2อย่าง
ลองง้อหรือยังคะ หรือถ้าไม่สำคัญก็ปล่อยๆไปค่ะแค่ผู้หญิงคนเดียว
เอ ว่าแต่ พยายามทำอะไรมั่งหรอคะ อยากรู้ **40** /อิชั้นเผือกเนาะ

kt2013

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 01:13:47 PM »
เอาใจช่วยค่ะ
ขอบคุณคับ

ถ้าไม่งอน ก็เปลี่ยนไลน์หนี ไม่ก็อาจเป็น2อย่าง
เปลี่ยนไลน์หนีก็คงทำให้รุ้สึกแย่ไปพักหนึ่งที่ทำให้น้องคนนึงไม่สบายใจถึงกับต้องหนี แต่ถ้าคบกันแล้วหอบเสื้อผ้าหนี โอยแบบนี้ยอมอยู่คนเด่วดีก่า แงๆๆๆ
 **21**

ลองง้อหรือยังคะ หรือถ้าไม่สำคัญก็ปล่อยๆไปค่ะแค่ผู้หญิงคนเดียว
บอกเลยคับว่าน้องทุกๆคนมีความสำคัญ ง้อหรือไม่ง้อไม่เก่วกะสำคัญหรือไม่สำคัญหรอกคับ
สำหรับน้องท่านนี้ เค้าสวยน่ารักอัธยาศัยดีแต่เป็นคุณหนูชอบให้เอาใจ ขัดใจนิโหน่ยได้แต่ขัดใจมากๆโดนขย้ำ น้ำเสียงไพเราะด้วย 5555 มีวาสนาได้ฟังเสียงแป้บนึง เรื่องง้อก็อยากง้อนะแต่กลัวทำให้น้องเค้าผิดหวังอีกรอบ คงต้องมั่นใจก่อนว่าจะไม่ผิดพลาด

เอ ว่าแต่ พยายามทำอะไรมั่งหรอคะ อยากรู้  **40**
ม่ายบอก เพราะเชื่อว่าน้องเค้าต้องเข้ามาอ่าน เรื่องนี้คงเก็บไว้ให้รุ้เฉพาะตัวผมกะน้องเค้าเท่านั้นคับ ขออภัยนะคับ

อิชั้นเผือกเนาะ
ม่ายเลยคับ ปลื้มด้วยซ้ำที่มีน้องท่านนึงเป็นแฟนขับและมาคอยแนะนำชี้แนะ
มีโอกาสสักวันจะเลี้ยงไวน์อร่อยๆ
อ้อ ผมชอบเคี้ยวแห้วคับ กรอบๆมันๆ อร่อยดี
ขอบคุณคับ

เท่วสงกรานต์ให้สนุกนะคับ
 **06**

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 01:28:28 PM »
ระวังจะสายไปนะคะ บางทีน้องเค้าอาจหายงอนเอง แล้วหายไปเลยก็ได้
อย่างว่านะคะ คนเรามักจะพูดว่า รู้งี้นะ...

: )

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 01:53:15 PM »
กรี๊ด กร๊าดเบาๆ มีรายชื่อติดกะเค้าด้วย แอบดีใจเล็กๆ หลังจากที่ทราบข่าวจากคุณพี่ๆที่เคารพที่ยังคงเข้ามาอ่านในเวปนี้อยู่

ขอออกตัวก่อนเลยว่า "นู๋ไม่ได้เป็นคุณครูนะคะพี่ๆ" อาชีพในชีวิตจริงไม่ได้เป็นคุณครูสักกะหน่อย เคยมีคนถามว่าวันนี้ไม่มีสอนเหรอครับ ...แบบว่ามีแต่คนเรียก"คุณครู"จนใครๆเข้าใจว่าเป็นคุณครูจริงๆไปแล้วอ่าาา **25**

แต่ยังไงๆก็ขอขอบคุณพี่ๆที่ยังจำกันได้นะคะ ดีใจจัง 41 เอาเป็นว่าใครที่จำได้ ที่เคยทักทายกัน ที่รู้จักกันในชีวิตจริง และโลกออนไลน์ถ้ายังจำกันได้แวะทักทายได้นะคะ เดี๋ยวจัดออนทัวร์ ทั่วราชอาณาจักรเลย (ถ้ามีโอกาสได้พบกันค่ะ)
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

kt2013

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 03:16:07 PM »
กรี๊ด กร๊าดเบาๆ มีรายชื่อติดกะเค้าด้วย แอบดีใจเล็กๆ หลังจากที่ทราบข่าวจากคุณพี่ๆที่เคารพที่ยังคงเข้ามาอ่านในเวปนี้อยู่

ขอออกตัวก่อนเลยว่า "นู๋ไม่ได้เป็นคุณครูนะคะพี่ๆ" อาชีพในชีวิตจริงไม่ได้เป็นคุณครูสักกะหน่อย เคยมีคนถามว่าวันนี้ไม่มีสอนเหรอครับ ...แบบว่ามีแต่คนเรียก"คุณครู"จนใครๆเข้าใจว่าเป็นคุณครูจริงๆไปแล้วอ่าาา **25**

แต่ยังไงๆก็ขอขอบคุณพี่ๆที่ยังจำกันได้นะคะ ดีใจจัง 41 เอาเป็นว่าใครที่จำได้ ที่เคยทักทายกัน ที่รู้จักกันในชีวิตจริง และโลกออนไลน์ถ้ายังจำกันได้แวะทักทายได้นะคะ เดี๋ยวจัดออนทัวร์ ทั่วราชอาณาจักรเลย (ถ้ามีโอกาสได้พบกันค่ะ)
พี่ๆเขาเรียกคุณครู ผมก็ต้องเรียกตามเนอะ
แม้จะเข้าใจอาชีพผิดแต่ พราวเสน่ห์ รับรองว่าไม่ผิดแน่นอน
ขอบคุณครับ
  **06**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 04:14:16 PM »

พี่ๆเขาเรียกคุณครู ผมก็ต้องเรียกตามเนอะ
แม้จะเข้าใจอาชีพผิดแต่ พราวเสน่ห์ รับรองว่าไม่ผิดแน่นอน
ขอบคุณครับ
  **06**
เรียกMum ว่าคนโปรดของtawansรับรองว่าถูกแน่นอนคราบบบบ...
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 05:52:31 PM »

ขอบคุณครับ
  **06**

พราวเสน่ห์รึป่าวไม่รู้อันนี้คงไม่กล้าพิมพ์เอง อาจจะเป็นภาพลวงตาก็ได้... **11** **11** **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 05:54:37 PM »

ขอบคุณครับ
  **06**
เรียกMum ว่าคนโปรดของtawansรับรองว่าถูกแน่นอนคราบบบบ...

คุณพี่ออกนอกหน้าทุกคนอ่ะ โดนเฉพาะกะสาวๆ เดี๋ยวคุณน้องเจอข้อหาหมั่นไส้ขึ้นมาล่ะยุ่งเลยนะ ... มาเสียค่าปลอบขวัญให้น้องล่วงหน้าเลยมา... **34**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 01:27:49 PM »
แอบมองหลายคนจังพี่ kt2013

นัดเจอให้ครบเลย จะได้รู้ว่าใครตรงใจกับเรา

**11**

kt2013

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 02:07:57 PM »

นัดเจอให้ครบเลย จะได้รู้ว่าใครตรงใจกับเรา

**11**
ทำมาแล้ว ส่งเมล์เอย ส่งpmเอย ทักส่งให้ทุกคนๆละเป็นสิบๆข้อความเลยแหละ
สิ่งที่น้องๆทั้งหมดตอบกลับ
"พี่ต๊องปะ"
"พี่บร้าหรา"
"เพ่ๆ ไปไกลตรีนเบย(ตรีนนู๋ที่เล็บส๊วยสวยและไวปานสายฟ้าแล่บน้าค้า)"
ตอบมาแบบนี้ ทำไงดีแนะนำหน่อยจิ
 **30**

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 02:18:57 PM »

**11**
ทำมาแล้ว ส่งเมล์เอย ส่งpmเอย ทักส่งให้ทุกคนๆละเป็นสิบๆข้อความเลยแหละ
"พี่ต๊องปะ"
"เพ่ๆ ไปไกลตรีนเบย(ตรีนนู๋ที่เล็บส๊วยสวยและไวปานสายฟ้าแล่บน้าค้า)"
ตอบมาแบบนี้ ทำไงดีแนะนำหน่อยจิ
 **30**
ทำหน้าด้านๆแบบผม....ตื้อไปเรื่อยๆ...แบบจีบชาตินี้หวังฟันชาติหน้า..
คนจะสำเร็จมรรคผลเขาบำเพ็ญเพียรหลายชาติ...
จีบสาวเจ๋งๆก็ต้องทำใจคราบบบบ...
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 08:59:20 PM »
อยากมีคน..มามอง..มั่งจุง
สโลแกน...
ใจง่าย ได้ไว ไหลตลอด
เอ้ะ..ยังไง  ขำๆนาจา
ส่ายตรูดดุ๊กดิ๊กๆๆ  41
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

kt2013

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 09:02:03 PM »

**11**
"พี่ต๊องปะ"
 **30**
  ส่วนทางนี้ไม่เห็นมีใครตื้อเลย  **21** คือเราก็เข้าหาไม่เป็นหรอกนะ ถ้าใครทักมาแล้วท้อง่ายๆก็คงไม่ได้คุยกัน
แหะแหะแหะ
ล้อเล่นครับ ไม่เคยส่งเมล์ หรือ pm ไปให้น้องคนใดในลิสต์เลยครับ ยกเว้น ท่านแรก มีคุยไลน์หลายวันอะ
  **21**

kt2013

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 09:07:50 PM »

**11**
"พี่ต๊องปะ"
 **30**
ทำหน้าด้านๆแบบผม....ตื้อไปเรื่อยๆ...แบบจีบชาตินี้หวังฟันชาติหน้า..
คนจะสำเร็จมรรคผลเขาบำเพ็ญเพียรหลายชาติ...
จีบสาวเจ๋งๆก็ต้องทำใจคราบบบบ...
คำแนะนำที่ดีคับ แต่ผมใจร้อนงั้นเด่วกินยาเบื่อหนูรีบไปแล้วรีบเกิด รีบโต ตอนนั้น เจ๊ๆทั้งสิบคงเป็นยัย ยัย ยัย มาจีบหนูมั๊ย
อิอิ ถึงวันนั้นไม่ต้องตื้อเลยแหละ จะเล่นตัวสุดๆเลย โดยเฉพาะยัย ยัย ยัย คุณยายเบอร์หนึ่งผู้เร่าร้อน 5555
 **06**

kt2013

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 09:11:26 PM »
อยากมีคน..มามอง..มั่งจุง
สโลแกน...
ใจง่าย ได้ไว ไหลตลอด
เอ้ะ..ยังไง  ขำๆนาจา
ส่ายตรูดดุ๊กดิ๊กๆๆ  41
มองตลอดแบบอ้ายตูบมองเมฆบนฟ้ายังไงยังงันเลยแหละ สาวน้อย
 **06**

kt2013

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 09:34:38 PM »
ผมว่าแล้ว ผมพิมตกไปหนึ่งน้องที่ผมสนใจมาตั้งนานแบ้ว
นี่เบย
11.Love_beef (สาวสันโดษเนื้อนุ่มดุจ Filet Mignon ที่ราดด้วยred wine sauce อาหร่อย อิอิ)

**06**

tawans

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 11:27:39 PM »
จับปลาสองมือ
สํานวนสุภาษิตนี้ หมายถึงการที่คนๆหนึ่งทำสิ่งใดที่ยากพร้อมๆกันทำให้ล้มเหลวทั้งสองสิ่งนั้น สำนวนนี้นิยมใช้กับ ผู้ชายที่เกี้ยวผู้หญิงสองคนในเวลาเดียวกัน ซึ่งผลสุดท้ายแล้วผู้ชายคนนั้นจะมีปัญหาตามมา

ที่มาของสํานวน เปรียบได้กับการใช้มือจับปลาตัวเดียวให้มั่นดีกว่าจับด้วยมือเดียวหรือข้างละตัว ซึ่งอาจจะไม่มั่นพอ ทำให้ปลาทั้งสองตัวหลุดตกน้ำไปหมด

จับปลา11มือ  **11** **11**  **11**

kt2013

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 06:26:59 AM »
จับปลาสองมือ
สํานวนสุภาษิตนี้ หมายถึงการที่คนๆหนึ่งทำสิ่งใดที่ยากพร้อมๆกันทำให้ล้มเหลวทั้งสองสิ่งนั้น สำนวนนี้นิยมใช้กับ ผู้ชายที่เกี้ยวผู้หญิงสองคนในเวลาเดียวกัน ซึ่งผลสุดท้ายแล้วผู้ชายคนนั้นจะมีปัญหาตามมา

ที่มาของสํานวน เปรียบได้กับการใช้มือจับปลาตัวเดียวให้มั่นดีกว่าจับด้วยมือเดียวหรือข้างละตัว ซึ่งอาจจะไม่มั่นพอ ทำให้ปลาทั้งสองตัวหลุดตกน้ำไปหมด

จับปลา11มือ  **11** **11**  **11**
ป่าวม่ายด้ายเป็นผู้จับ สาวๆสิล้อคจับพ๊ม
11สาวล็อคจับพ๊มจนดิ้นไม่หลุดตะหาก
เสน่ห์สาวๆที่ล้อคจับใจพ๊มคับ ตามสุภาษิตที่เขาตั้งกันมาตั้งแต่โบราณว่า
22มือ11เสน่ห์สาว จับหนุ่มK 1ตัวกะ1หัวใจ
55555
ขอบคุณครับ

kt2013

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 06:29:20 AM »
ผมว่าแล้ว ผมพิมตกไปหนึ่งน้องที่ผมสนใจมาตั้งนานแบ้ว
นี่เบย
11.Love_beef (สาวสันโดษเนื้อนุ่มดุจ Filet Mignon ที่ราดด้วยred wine sauce อาหร่อย อิอิ)

**06**
ว้าว ขอบคุณค่ะ  **02**
ต้องขอบคุณด้วยลูกชิ้นเนื้อปิ้งบนถ่านชานอ้อย พร้อมน้ำจิ้มเผ็ดข้นหวานสูตรโบราณคับ
 41

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 12:56:37 PM »
ค ถ คุณพี่ kt นะฮุ

ไม่มีโอกาสได้เจอกันรุยยยย ~

**36** **21** **36** **21**