ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าถ้าเจอพี่ที่น่ารักมากๆ เคยเผลอใจไหมคะ  (อ่าน 3556 ครั้ง)

mystery.chubby

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
เราเพิ่งเคยสมัครเวบ และลงรับเที่ยว
ก็ขอบคุณมาก ที่มีพี่ๆติดต่อมามากมาย
มีทั้งพี่ที่ดูหื่นไปนิด แต่พี่คนอื่นๆก็แบบตรงดี
น้องไม่สเปคพี่ หรือแบบ น้องต้องระวังตัวด้วยนะ

ตอนแรกๆ ก็กลัว แต่พอได้คุยกับพี่ๆทางไลน์บ้าง pm บ้าง
ก็รู้สึกดีนะคะที่พี่ๆหลายคนแฟร์ดี  **04**

**36**เลยแอบมีคำถามในใจว่า
ถ้าได้เจอพี่ที่น่ารักจริงๆ แล้วแอบเผลอใจรู้สึกกันบ้างไหมคะ
แล้วควรทำยังไง เพราะก็รู้อยู่แล้วว่าก็เป็นการอเจอไป
จะได้ไม่เสียใจ  41 รบกวนผู้มีประสบการณ์ทั้งหลายด้วยนะคะ

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
เรื่องของความรู้สึก มันห้ามกันไม่ได้หรอกครับ ก็คงได้แต่บอกว่า ต้องใจแข็งพอสมควรครับ
A Whiter Shade of Pale

• Newbie
  • *
เรื่องของความรู้สึก มันห้ามกันไม่ได้หรอกครับ ก็คงได้แต่บอกว่า ต้องใจแข็งพอสมควรครับ

โดนเลย ขอบคุณนะคะ

The Yong

• *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ

โดนเลย ขอบคุณนะคะ

ยินดีครับ
A Whiter Shade of Pale

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
รออะไรล่ะคะ มือไวกว่าความคิดอีก รู้ตัวอีกทีก็ตอนที่ปากคาบกระดุมเม็ดที่3 อยู่
เอ้อะ เปิดแค่นี้พอ เดี๋ยวจะดึงสติคุณผู้ชายไม่ไหว
บันนี่ไม่ได้ตั้งจายยยยย  (จริงๆนะ) **19**
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

เจ๊บั๊ฟ

• *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
ณ ที่แห่งนี้ คนดีก็มี คนไม่ดีก็มาก
เราเอง ก็เคยเจอมาทั้งสองประเภท ทั้งพี่ที่เราแอบเผลอใจ ยกใจให้ แต่กลับพบกับความผิดหวัง

แต่ตอนนี้ ก็กำลังคบกัยพี่คนนึง ที่เป็นคนดี ที่เจอกันในที่แห่งนี้
ตัวติดกันตลอดเวลา เทคแคร์ ดูแล เอาใจใส่เป็นอย่างดี และที่สำคัญ โสดด้วย 55

ความรัก เป็นสิ่งสวยงาม
มีความรักเถอะค่ะ แม้มันจะเสี่ยงบ้าง
แต่หลังจากสิ่งไม่ใช่ ซักวันอาจได้รับสิ่งที่ดีกว่าทุกสิ่ง
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

• Newbie
  • *
รออะไรล่ะคะ มือไวกว่าความคิดอีก รู้ตัวอีกทีก็ตอนที่ปากคาบกระดุมเม็ดที่3 อยู่
เอ้อะ เปิดแค่นี้พอ เดี๋ยวจะดึงสติคุณผู้ชายไม่ไหว
บันนี่ไม่ได้ตั้งจายยยยย  (จริงๆนะ) **19**

**34** **34**

• Newbie
  • *
ณ ที่แห่งนี้ คนดีก็มี คนไม่ดีก็มาก
เราเอง ก็เคยเจอมาทั้งสองประเภท ทั้งพี่ที่เราแอบเผลอใจ ยกใจให้ แต่กลับพบกับความผิดหวัง

แต่ตอนนี้ ก็กำลังคบกัยพี่คนนึง ที่เป็นคนดี ที่เจอกันในที่แห่งนี้
ตัวติดกันตลอดเวลา เทคแคร์ ดูแล เอาใจใส่เป็นอย่างดี และที่สำคัญ โสดด้วย 55

ความรัก เป็นสิ่งสวยงาม
มีความรักเถอะค่ะ แม้มันจะเสี่ยงบ้าง
แต่หลังจากสิ่งไม่ใช่ ซักวันอาจได้รับสิ่งที่ดีกว่าทุกสิ่ง

**04**โอ๊ย ฟินมาก
ขอบคุณสำหรับแระสบการณ์ดีๆนะคะ
แล้วก็ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    ถ้าจะเผลอใจให้คนที่นี่ กรุณาใช้เหตุผลให้มากๆ อย่าให้ความรู้สึกนำหน้ามากไป
เดี๋ยวเราคิดจะจริงจัง แต่อีกฝ่ายเค้าไม่สามารถมันจะเจ็บปวดตัวเราเอง

แต่ถ้าเรายอมรับสถานะที่ดีต่อกันในวันที่เจอ ไม่เผลอใจในวันที่ห่าง ก็เต็มที่ได้เลยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ไม่เป็นไรครับ
หนูไม่ได้บอกว่าเป็นกระดุมกางเกงที่ผมใส่อยู่...
กิ๊กอื่นๆของผมเขาไม่รู้...ไม่เป็นไร... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

• Newbie
  • *
    ถ้าจะเผลอใจให้คนที่นี่ กรุณาใช้เหตุผลให้มากๆ อย่าให้ความรู้สึกนำหน้ามากไป
เดี๋ยวเราคิดจะจริงจัง แต่อีกฝ่ายเค้าไม่สามารถมันจะเจ็บปวดตัวเราเอง

แต่ถ้าเรายอมรับสถานะที่ดีต่อกันในวันที่เจอ ไม่เผลอใจในวันที่ห่าง ก็เต็มที่ได้เลยครับ

ขอบคุณนะคะ สำหรับการเตือนใจนะคะ จะใช้เหตุผลให้มากค่ะ ขอบคุณนะคะ

• Newbie
  • *

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ คำเตือนใจดีๆนะคะ
ก็เห็นด้วยค่ะ เพราะคิดว่าอีกฝ่ายก็ยินดี เป็นเพื่อน
เป็นพี่ที่ดีมากกว่า ยังไงก็จะระวังใจมากๆ ใช้เหตุผลเยอะๆค่ะ

Mr.

• People Like This 27
บางทีความรุ้สึกก็อยุ่เหนือเหตุผลนะครับ...

ส่วนตัวมองว่าหากมีโอกาสได้เจอคนดีดี ขอเต็มที่กับตรงนั้นครับ เราไม่รุ้หรอกนาคตจะเป็นยังไง.

อย่างน้อย..หากวันนึงที่ต้องจากกันก็อาจมีความรุ้สึกดีดีไห้กัน.จากที่ต้องจากกัน ก็อาจเป็นแค่เปลี่ยนสถานะก็ได้ ใครละจะรู้.....

.พอไหวไหม   **30**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

• Newbie
  • *
บางทีความรุ้สึกก็อยุ่เหนือเหตุผลนะครับ...

ส่วนตัวมองว่าหากมีโอกาสได้เจอคนดีดี ขอเต็มที่กับตรงนั้นครับ เราไม่รุ้หรอกนาคตจะเป็นยังไง.

อย่างน้อย..หากวันนึงที่ต้องจากกันก็อาจมีความรุ้สึกดีดีไห้กัน.จากที่ต้องจากกัน ก็อาจเป็นแค่เปลี่ยนสถานะก็ได้ ใครละจะรู้.....

อันนี้ต้องใจตรงกันนะคะ  **02**
เรื่องความรู้สึกนี่ยากจริงๆค่ะ
ในชีวิตจริง ยิ่งยากใหญ่
แต่ก็แล้วแต่ช่วงเวลา โอกาส ความเหมาะสมนะคะ

Mr.

• People Like This 27

อันนี้ต้องใจตรงกันนะคะ  **02**
เรื่องความรู้สึกนี่ยากจริงๆค่ะ
ในชีวิตจริง ยิ่งยากใหญ่
แต่ก็แล้วแต่ช่วงเวลา โอกาส ความเหมาะสมนะคะ

จริงแท้ครับ....ทุกสิ่งอย่างขึ้นอยุ่กับเวลา กับ คน  **02**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
ไม่รอดค่ะ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ