ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อประกันมั๊ยคะ? เหตุการณ์เสี่ยงตายจากจ้างเที่ยว  (อ่าน 3077 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ซื้อประกันมั๊ยคะ? เหตุการณ์เสี่ยงตายจากจ้างเที่ยว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2017, 11:16:13 AM »

หนูนิลอย่ามัวแต่โม้...เอากางเกงในผมมาคืนด้วย...ดมจนกลิ่นหมดแล้วมั้ง
อยากได้ของผมแบบไม่ได้ซักไปดม...ก็เอาของเก่ามาเปลี่ยน..
 **11**

แหวะ อี๋....   **37**

ท่าน pop2000 กลบเกลื่อนว่าท่านไม่ใช่พวกดมกางเกงในได้เนียนมากกกกก   **25**
เออ.....แล้วท่านต้องลุกชึ้นมากลบเกลื่อนทำไมคราบบบบบบ........ **40**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

babynew

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: ซื้อประกันมั๊ยคะ? เหตุการณ์เสี่ยงตายจากจ้างเที่ยว
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2017, 12:08:04 PM »
หนหน้าเวลาไปเจอน้องๆผมต้องพกแบบขายประกันหรือพวกเอกสารMLM ไปด้วย
พอเจอหน้าน้องๆก็ยื่นให้น้องถือไว้ก่อนเลย...
โอกาสรอดชีวิตจะได้เพิ่มขึ้น...

ปล. ขอบคุณน้อง จขกท ครับ...อย่างน้อยโอกาสที่จะแก่ตายของผมก็เพิ่มขึ้น
 **26**

เอกสาร MLM น่าสนใจมากเลย
เวลาไปจ้างเที่ยว
สงสัยนิวเองคงต้องพกติดตัวไปด้วย
แวะมาซื้อกับนิวได้นะคะ

myman

• Full Member
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 05:23:13 PM »
การลงทุนมีความเสี่ยง ควรศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนการลงทุน นะครับ

อ่านแล้วแอบขำ อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ