ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครคิดแบบเราบ้างป่ะ..  (อ่าน 1302 ครั้ง)

jan.january

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
  • ไม่มีอะไรแน่นอนหรอก...
มีใครคิดแบบเราบ้างป่ะ..
« เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 01:02:00 PM »
ด้วยความที่น่าเบื่อ นอยด์ และความเยอะแยะมากมายของทุกๆวัน
ก็มีอารมณ์อยากพักผ่อนแบบที่ชอบ กับคู่หูสักคน#1
ที่ทำให้ไว้ใจได้ และก้รุ้สึกปลอดภัย มันคงจะดีน้ะค้ะ..^^
ถ้าพูดคุยกันได้ทุกเรื่อง เฮฮาปาจิงโก๊ะ  **11**

ขอบคุณที่มีคนคิดเหมือนๆกัน ^^!

baaaaam

• Newbie
  • *
  • People Like This 22
Re: มีใครคิดแบบเราบ้างป่ะ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 01:45:45 PM »
ตอนแรกคิดว่าเราน่าจะชิน
แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจ 555
ไปไหนคนเดียว ทำอะไร คนเดียวตลอด
บางทีเหงา ก็กลายเป็นภาระเพื่อน ต้องลากไปด้วยตลอด
เราคิดเหมือน จขกท ค่ะ คงจะดีมากๆ ^^
laugh with me but don't laugh at me.^^"

jan.january

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 02:03:13 PM »
ไปไหนคนเดียว ทำอะไร คนเดียวตลอด
บางทีเหงา ก็กลายเป็นภาระเพื่อน ต้องลากไปด้วยตลอด
เราคิดเหมือน จขกท ค่ะ คงจะดีมากๆ ^^

ว่างๆไปเที่ยวกันมั้ยค้ะ
แชร์กันแบบเพื่อน ^^
ยินดีน้ะค้ะ

baaaaam

• Newbie
  • *
  • People Like This 22
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 02:40:11 PM »

ว่างๆไปเที่ยวกันมั้ยค้ะ
แชร์กันแบบเพื่อน ^^
ยินดีน้ะค้ะ

ยินดีจ้าาา เหงามากกก 5555
laugh with me but don't laugh at me.^^"

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 09:24:18 AM »
เดี๋ยวไปเป็น บอดี้การ์ดให้ 555

อยู่คนเดียวสบายแต่ใม่สนุก.  อยู่หลายคนสนุกแต่ใม่สบาย

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 10:04:33 AM »
    เป็นสาวๆ เวปนี้ ไม่น่าถึงกับต้องไหนมาไหนกันเฉพาะสาวๆ มังครับ ถ้าแค่อยากเที่ยว
ขอแค่บอกให้พี่ๆ เค้าไปด้วย ค่าจ้างไม่ต้อง ช่วยเลี้ยงข้าวเลี้ยงขนม ขับรถพาเที่ยว
หรือดูหนัง ฟังเพลง..... น่าจะมีพี่ๆ ใจดีอยู่นะครับ เว้นแต่จำเป็จจะต้องมีค่าจ้าง ค่าเสียเวลา
นั่นคงเป็นอีกเรื่องนึง หรือว่าไปกันเองสบายใจกว่า อันนี้ก็เข้าใจครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 01:16:40 PM »
อารมณ์เหงาๆด้วยคน ถ้าเปิดตาเปิดใจ เพื่อนใหม่ๆก็มีเพียบจ้า...ลองดูเน๊อะ **34**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

jan.january

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 06:41:59 PM »
เดี๋ยวไปเป็น บอดี้การ์ดให้ 555

อยู่คนเดียวสบายแต่ใม่สนุก.  อยู่หลายคนสนุกแต่ใม่สบาย

**04**