ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณที่ตรรงนี้  (อ่าน 833 ครั้ง)

XYZ2017

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ขอบคุณที่ตรรงนี้
« เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 03:38:02 PM »
อยากจะบอกขอบคุณร่างนี้ที่ทำให้พี่คนหนึ่งที่ช่วยเหลือกันจนรักพี่เขา จริงๆไม่เคยรับจ้างเที่ยวค่ะ
แต่ได้พบพี่เค้าจากเว็บนี้โดยid line ที่พี่โพสไว้ค่ะ
พี่่เค้ามาช่วยตอนที่ลำบากมากค่ะ เพราะเราโชคดีที่มาเจอพี่เค้า หลายเรื่องที่เราไม่ได้ขอแต่พี่เค้าให้ด้วยใจ  แต่คงไม่มีโอกาศได้เจอพี่เค้าแล้วค่ะ เพราะพี่เค้าก็มีชีวิตของเค้า เราก็ต้องอยู่ในที่ของเรา และคงไม่เข้ามาอีกแล้วค่ะ พี่เค้าเป็นพี่คนแรก แค่รักและผูกพัน และขอบคุณพี่เค้าค่ะ **02**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: ขอบคุณที่ตรรงนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 04:46:37 PM »
ความทรงจำที่ดีๆ มีค่าเสมอครับ เก็บเอาไว้คิดถึงเค้า ในวันที่เราก้าวไปสู่ความสำเร็จ อย่างน้อย เราก็รู้ว่า ครั้งหนึ่ง เราเคยได้รับสิ่งดีๆจาก "ผู้ชายแปลกหน้า" คนนึง  **36**  **36**
A Whiter Shade of Pale