ผู้เขียน หัวข้อ: เคยรู้สึกผิดกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 4276 ครั้ง)

takky_krut

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
  • หาเพื่อน หา...บลาๆๆ
เคยรู้สึกผิดกันบ้างไหมครับ
« เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 04:40:45 PM »
เวลามีกิ๊ก หรือเพื่อนsex รู้สึกยังไงกันครับ

สำหรับผมแม้จะเติมเต็มเรื่องนั้น แต่พอเสร็จกิจ
รู้สึกผิดมากเลย จนทำให้เราไม่อยากเจอเขาบ่อย

คนอื่นเป็นกันบ้างไหมครับ
ไม่มีลายเซน ไม่มีสัญลักษณ์ มีแต่ความเหงา

FENNIK

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
Re: เคยรู้สึกผิดกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 05:04:51 PM »
เป็นอยู่ค่ะตอนนี้ ไม่ได้อยากทำด้วย  **07**
[       ...มันจะนิ่มๆหน่อย     ]]

♡Pink Vodka♡

• Newbie
  • *
  • People Like This 54
  • ☆No pain No gain☆
Re: เคยรู้สึกผิดกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 05:15:06 PM »
ตรงๆเรยนะคะ ถ้ามีs e x ฟรีๆ
แบบนอนฟรี ไปทั่ว แบบว่า
ไม่ได้อะไร ได้แต่ความมันส์
แก้คันอันนี้ เรามองว่า ไร้ค่านะ

แต่ถ้ารับงาน แลกเงินเนี่ย รุ้สึกโออ่ะ
ผิดป่ะ 55 เพราะมีภาระใช้จ่าย ดีซะอีก
ให้ความกำหนัด มันแปลงเปนเงิน มาใช้
จ่าย ลดความทุกข์ ซื้อความสบาย
ช่วยครอบครัว บลาๆๆ

ดีกว่าไปแบ ให้คนไม่จิงใจเอาฟรี
แร้วมันก็เลว ไปมีชู้ ไปมีกิ้ก นอกใจ
ไม่เหนค่าเรา  **34**

คหสต.  41
ถ้าคุนนิยม Lookism
คุนอาจจะตกหลุมพราง
ถ้าคุนมองข้ามผ่านเงาจางๆ
คุนจะเหนความสวยงามของจิตใจ

takky_krut

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 06:34:58 PM »
ตรงๆเรยนะคะ ถ้ามีs e x ฟรีๆ
แบบนอนฟรี ไปทั่ว แบบว่า
ไม่ได้อะไร ได้แต่ความมันส์
แก้คันอันนี้ เรามองว่า ไร้ค่านะ

แต่ถ้ารับงาน แลกเงินเนี่ย รุ้สึกโออ่ะ
ผิดป่ะ 55 เพราะมีภาระใช้จ่าย ดีซะอีก
ให้ความกำหนัด มันแปลงเปนเงิน มาใช้
จ่าย ลดความทุกข์ ซื้อความสบาย
ช่วยครอบครัว บลาๆๆ

ดีกว่าไปแบ ให้คนไม่จิงใจเอาฟรี
แร้วมันก็เลว ไปมีชู้ ไปมีกิ้ก นอกใจ
ไม่เหนค่าเรา  **34**

คหสต.  41

อันนี้มีความหลัง หรือเจ็บแค้นใครป่าวเนี่ยะ 555+ ล้อเล่นครับ

เอาจริงๆเคสซื้อขายกัน ผมว่ามันค่อนข้างต่างกับเคสเพื่อนsexหรือกิ๊กไรทำนองนี้นะ
ความรู้สึกค่อนข้างต่างกันเลย
ไม่มีลายเซน ไม่มีสัญลักษณ์ มีแต่ความเหงา

takky_krut

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 06:37:48 PM »
เป็นอยู่ค่ะตอนนี้ ไม่ได้อยากทำด้วย  **07**

แล้วทำไมถึงทำละครับ
ผมว่าลึกๆตัวเราก็คงมีเหตุผลของตัวเอง

แต่ผมว่าการมีเพื่อนsex หรือซื้อกิน ยังดีกว่าการมีกิ๊กแบบคบเป็นแฟนอีกคน

FENNIK

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 07:15:10 PM »

ผมว่าลึกๆตัวเราก็คงมีเหตุผลของตัวเอง

แต่ผมว่าการมีเพื่อนsex หรือซื้อกิน ยังดีกว่าการมีกิ๊กแบบคบเป็นแฟนอีกคน

มีเหตุจำเป็นต้องใช้เงินแบบที่ ไม่มีทางอื่นแล้วจริงๆ

แต่ละคนมีเหตุผลในชีวิตต่างกันอะ จุดประสงค์เพื่ออะไร ทำไปเพื่อใคร
เราบอกกับแฟนตรงๆเลยว่าจะรับจ้างเที่ยว ตอนแรกก็มีปากเสียงและแฟนไม่อยากให้ทำ แต่พอมันไม่มีทางไหนจริงๆเลยยอมให้ทำและคอยอยู่ข้างๆ คงเพราะปัญหามันหมดทางจริงๆมั้ง เพราะร้องไห้กันทั้งคู่

ตอนตั้งใจจะหางานจ้างเที่ยว(no sex) กับเงินทึ่ต้องใช้ มันไม่พอ จริงๆไปจ้างเที่ยว หลายๆรอบแล้วเก็บเงินก็ก็ได้แต่เวลาให้เก็บเงินมันมีจำกัดไง จาก 1000-2000 เลยไปรับงานแรงครั้งละ 3500  เลือกจากกระทู้ที่ดูน่าเชื่อถือที่สุด ตอนนั้นหาได้แบบนี้  พอไปแล้วกลับมา แฟนถามว่าเป็รไงบ้าง ( เราไม่ได้บอหแฟนว่ารับงานแรง )เท่านั้นแหละ ร้องเลย รู้สึกผิดมากจริงๆ

3500 บางทีก็เพิ่งมาเห็น หลายๆคนก็ได้เรทนี้จากการจ้างเที่ยว เราก็คิดนะทำไมเราไม่เจอแบบนั้บ้าง อาจเพราะรีบหา
แต่หายาก แล้วก็ไม่กล้าทักกังวลไปหทด เพราะเคยโดนหลอกจากกระทู้ที่จำนวนเงินเยอะ เมื่อหลายปีมาแล้ว ตอนนั้นยังเด็กกว่านี้เยอะ พอกลับมาหางานจ้างเที่ยวเลยกลัว
[       ...มันจะนิ่มๆหน่อย     ]]

baaaaam

• Newbie
  • *
  • People Like This 22
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 09:02:22 PM »
ในมุมของเราที่มีเงินเข้ามาเกี่ยว เรามองว่าไม่ใช่เรื่องผิด แต่เป็นเรื่องที่ไม่ดี
ถ้าไม่มีเรื่องเงิน เรามองว่าเป็นความรู้สึกดีๆที่มีไห้กัน ย้ำว่าความรู้สึกดีๆที่มีขอบเขตชัดเจน
แต่ถ้าประเภทฉาบฉวยอันนี้ก็อีกเรื่องเนาะ แฮะๆ  **24**
laugh with me but don't laugh at me.^^"

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 09:11:55 PM »

มีเหตุจำเป็นต้องใช้เงินแบบที่ ไม่มีทางอื่นแล้วจริงๆ

แต่ละคนมีเหตุผลในชีวิตต่างกันอะ จุดประสงค์เพื่ออะไร ทำไปเพื่อใคร
เราบอกกับแฟนตรงๆเลยว่าจะรับจ้างเที่ยว ตอนแรกก็มีปากเสียงและแฟนไม่อยากให้ทำ แต่พอมันไม่มีทางไหนจริงๆเลยยอมให้ทำและคอยอยู่ข้างๆ คงเพราะปัญหามันหมดทางจริงๆมั้ง เพราะร้องไห้กันทั้งคู่

ตอนตั้งใจจะหางานจ้างเที่ยว(no sex) กับเงินทึ่ต้องใช้ มันไม่พอ จริงๆไปจ้างเที่ยว หลายๆรอบแล้วเก็บเงินก็ก็ได้แต่เวลาให้เก็บเงินมันมีจำกัดไง จาก 1000-2000 เลยไปรับงานแรงครั้งละ 3500  เลือกจากกระทู้ที่ดูน่าเชื่อถือที่สุด ตอนนั้นหาได้แบบนี้  พอไปแล้วกลับมา แฟนถามว่าเป็รไงบ้าง ( เราไม่ได้บอหแฟนว่ารับงานแรง )เท่านั้นแหละ ร้องเลย รู้สึกผิดมากจริงๆ

3500 บางทีก็เพิ่งมาเห็น หลายๆคนก็ได้เรทนี้จากการจ้างเที่ยว เราก็คิดนะทำไมเราไม่เจอแบบนั้บ้าง อาจเพราะรีบหา
แต่หายาก แล้วก็ไม่กล้าทักกังวลไปหทด เพราะเคยโดนหลอกจากกระทู้ที่จำนวนเงินเยอะ เมื่อหลายปีมาแล้ว ตอนนั้นยังเด็กกว่านี้เยอะ พอกลับมาหางานจ้างเที่ยวเลยกลัว
จ้างเที่ยวเรท 3500 นี่เรทตั้งไว้เฉยๆ
 **11**

Mr.

• Sr. Member
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 09:45:54 PM »
บางทีก็เหงา อยากมีเพื่อนคุย เพื่อนเม้า เพื่อนเที่ยวบ้าง แค่นั้นเอง   **21**

เกี่ยวกับคำถามมั้ยนะ  **25**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

FENNIK

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 10:01:46 PM »

จ้างเที่ยวเรท 3500 นี่เรทตั้งไว้เฉยๆ
 **11**

จริงไหมมมม