ผู้เขียน หัวข้อ: โพสเเรก หนูเข้าห้อง><  (อ่าน 1029 ครั้ง)

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
โพสเเรก หนูเข้าห้อง><
« เมื่อ: เมษายน 23, 2017, 04:23:24 AM »
สดๆร้อนๆครับ  **19**
เรื่องของเรื่องคือประตูห้องมีรู เป็นรูที่เเมวเคยเเทะ (ตอนนี้ยายเเมวไปห้องอื่นเเล้ว)
ปกติผมก็นานๆนอนห้องนี้ที เลยไม่รู้ว่า มีหนูเข้ามาอยู่ในห้องจากรูนี้ ได้ยินเสียงกุกกักก็ไม่คิดอะไร
สักพักหางตาเห็นอะไรดำๆเคลื่อนไหว หันไปมอง เต็มๆเลยจ้า เเทบกรี้ด เพราะกลัวหูเป็นทุนเดิม
จะกลับไปนอนห้องเก่า(นอนกับเเมว)ก็กลัวหนูจะตายคาห้อง เลยไปหาซื้อไส้กรอกมาใส่กรงดัก รอลุ้น ขอให้จับได้จะได้เอาไปปล่อย ส่งหนูคืนสู่ป่า
จบครับ ขอบคุณที่อ่าน โพสนี้โพสเเรกของผม KOKONEKO
 **38**z

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: โพสเเรก หนูเข้าห้อง><
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2017, 10:14:32 AM »
เออ.....
1 หนูของท่าน จขกท ใช้ใส้กรอกมาดักก่อน ---> แล้วถึงจับตัวที่หลัง
2 ท่านหนีแมวมาเจอหนู

3 หนูของท่านอาจเป็นตังผู้
แต่ว่า.....
1 หนูของพี่ๆในห้องนี้ ต้องจับตัวให้ได้ก่อน ---> แล้วถึงใช้ใส้กรอกทีหลัง
2 เขาหนีแม่เสือมาเจอหนู....
3 หนูที่นี่ตัวเมียคราบบบบบ....

**24**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2017, 03:35:20 PM »
แนะนำเจ้าของกระทู้ปล่อยหนูอยู่ห้องไปครับ ส่วนเราก้อไปขออาศัยกะห้องน้องๆครับ อิอิ แลดูน่าสงสาร

myman

• Full Member
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 10:12:25 AM »
เคครับ หนูน่ารัก
ผมก็คิดไปซะไกลเลยย
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ