ผู้เขียน หัวข้อ: เอิ่ม เหตุผลใดที่หาพี่ดูแลยากจัง  (อ่าน 5862 ครั้ง)

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: เอิ่ม เหตุผลใดที่หาพี่ดูแลยากจัง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 05:41:37 AM »
แนะนำให้ตัดนิ้วที่21ทิ้งค่ะจะได้ไม่เป็นภาระ555
  **37**
ตัดไม่ได้ เด่วน้องอันนี่ไม่กล้าเดินด้วย
 **34**
ลองเดินด้วยกันสักวันมั้ยค่ะ55
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
Re: เอิ่ม เหตุผลใดที่หาพี่ดูแลยากจัง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 06:50:05 AM »
แนะนำให้ตัดนิ้วที่21ทิ้งค่ะจะได้ไม่เป็นภาระ555
  **37**
ตัดไม่ได้ เด่วน้องอันนี่ไม่กล้าเดินด้วย
 **34**
ลองเดินด้วยกันสักวันมั้ยค่ะ55
เตรียมรับคำท้า
 **19**

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 01:11:26 AM »
1 พี่ดูแลจริงๆ และที่ตั้งใจดูแลนานๆมีน้อย
2 พีดูแลจริงๆ และดูแลไปตามสถาณะการณ์ ไม่รู้นานแค่ไหนพอมีบ้าง (พอใจก็กลายเป็นพี่ข้อ1 ไม่พอใจก็กลายเป็นพี่ข้อ3)
3พี่บอกดูแลนานๆ แต่หวังถอนทุนในเดือนเดียว ถอนทุนแล้วก็ไปลงุนที่อื่น  ก็มีบ้าง

4 น้องๆที่เดือดร้อนมีเยอะ

**38**

ทิพย์ฝากหาพี่ชาย1ตำแหน่งได้มั้ยค่ะ  **34**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

Les Larmes

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 11:32:35 AM »
•••พี่ดูแลหายากจริงๆค่ะ ยากมาก เหมือนกับที่น้องๆ ได้บ่น และพี่ๆ ได้แชร์ประสบการณ์มาให้อ่านกัน ...แต่จากปสก. ส่วนตัวที่พบมา ที่หาคนดูแลยากเพราะในเว็บมีพี่ดีๆ+มีศักยภาพดูแล หาน้องดูแลจริงน้อยมากค่ะ สัก 10% ได้ และใน 10% เนี่ยต้องไปลุ้นกันอีกทีว่าจะสามารถไปกันได้มั้ย ถูกใจกันหรือเปล่า ส่วน 90% ที่เหลือมีแต่พวกหลอกคุย อยากสานสัมพันธ์เพื่อหวังเซ็กส์ก็มี ที่มากกว่าชาวบ้านเขาหน่อยน่าจะเป็นตะกวด+โรคจิตนี่แหละค่ะ ต้องสแกนแล้วสแกนอีกค่ะ..... ซึ่งยากมากๆ ที่จะเจอพี่ดูแลดีๆสักคนค่ะ!!!

ปล. หาพี่ดูแลยากหรือเปล่าไม่รู้ค่ะ  ตัวน้องเองหาพี่ดูแลมาครบ 1 ปี เมื่อเดือนที่แล้วววววว และเพิ่งมีพี่ดูแลไปก่อนสงกรานต์นี่เองค่ะ 55555 .....แต่คุ้มค่ากับการอดทนหามาแสนนานเหมือนกัน พี่ดูแลน้องน่ารักมาก สเป็คทุกอย่างเป็นอย่างที่เราต้องการ 95% ดูแลดีตั้งแต่เดทแรก เดทสอง เดทสาม จนตกลงดูแลกัน บินไปตปท. ซื้อของมาฝากตลอด ไปทานข้าวกันก็ตามใจเราว่าอยากทานร้านอะไรเป็นพิเศษมั้ย ที่สำคัญค่าดูแลให้มากกว่าที่ขอ และเห็นเราจำเป็นเร่งด่วนโอนมาให้ก่อนด้วย 6 หลัก (อันนี้เรื่องจริงนะคะ ไม่ได้โม้ ยังเซอร์ไพรส์อยู่เลย) พี่ดูแลน้องดีมากๆค่ะ ซึ้งมาก เข้าใจและดูแลดีกว่าแฟนที่เคยคบมาอีกค่ะ อิอิ อนาคตไม่รู้จะเป็นยังไงกัน แต่นาทีนี้เราเคมีตรงกัน จริงใจต่อกัน คุยกันรู้เรื่อง และเข้าใจกันดี ที่สำคัญ น้องหลงรักพี่แล้วววว 5555  **39** 41 **39**