ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 1730 ครั้ง)

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 05:56:24 PM »
สวัสดีครับผมน้องใหม่ครับ แอบอ่านมานาน
แต่ไม่กล้าที่จะเขามามีส่วนร่วม ด้วยความคิด ที่ว่าตัวเราไม่ใช่คนหน้าตาดี ไม่มีซิกแพ๊ค
พอได้อ่านการบ้าน ที่แสนหวาน การบ้านที่เต็มไปด้วยความโรแมนติก
เลยรวบรวมความกล้า ที่จะเข้ามาเป็นส่วนหนึ่ง หวังว่าจะมีโอกาศ
ได้มีภาพจำ หรือ ข้อความที่ประทับใจในบ้านหลังนี้เหมือนพี่ๆสักครั้ง
 ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ
41 41 41

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 06:12:28 PM »
มาปูพรมแดงต้อนรับค่ะ
 41

ชอบจัง มีหนุ่มๆมาแนะนำตัวบ้าง
 **06**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

EYES

• Newbie
  • *
Re: น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 06:34:29 PM »
มาปูพรมแดงต้อนรับค่ะ
 41

ชอบจัง มีหนุ่มๆมาแนะนำตัวบ้าง
 **06**
ขอบคุณครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ดีใจ
ที่ได้รับการต้อนรับจาก คุณจ๋องกระปิ๋ม
ผมยังใหม่ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 07:29:15 PM »
เป็นคนดีของบันนี่ก็พอค้าาาา อิอิ ยินดีต้อนรับค่ะคุณ  **39**
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 12:01:55 PM »
   มาที่นี่พกเงินกับความจริงใจมาก็พอเพียงแล้วครับ ซิกแพคน้องๆ จะบอกว่ามันกินเป็นจานหลักไม่ได้ครับ
นัดจริง จ่ายจริง น้องๆ ชอบที่ซู๊ดดดด ครับผม....ยินดีต้อนรับสู่สมาคมนิยมสาวๆ นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Alice88

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 12:33:05 PM »
อุ๊ต๊ะ!!! มีหนุ่มๆมาแนะนำตัวด้วย
มาต้อนรับด้วยอีกคนคร่า

อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

EYES

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 03:52:13 PM »
เป็นคนดีของบันนี่ก็พอค้าาาา อิอิ ยินดีต้อนรับค่ะคุณ  **39**
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณบันนี่

EYES

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 03:54:43 PM »
   มาที่นี่พกเงินกับความจริงใจมาก็พอเพียงแล้วครับ ซิกแพคน้องๆ จะบอกว่ามันกินเป็นจานหลักไม่ได้ครับ
นัดจริง จ่ายจริง น้องๆ ชอบที่ซู๊ดดดด ครับผม....ยินดีต้อนรับสู่สมาคมนิยมสาวๆ นะครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ ครับพี่ Kaptan

EYES

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 03:56:36 PM »
อุ๊ต๊ะ!!! มีหนุ่มๆมาแนะนำตัวด้วย
มาต้อนรับด้วยอีกคนคร่า
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณ Alice88

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 02:11:31 PM »
ยินดีต้อนรับค่าา

ห้องว่าง ถุงยางฟรี แอร์เย็นดี แถมอาหารเช้าค่าาาา

ล้อเล่นๆ
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..