ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงน้องๆบ้างคนนะครับ  (อ่าน 1067 ครั้ง)

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
ถึงน้องๆบ้างคนนะครับ
« เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 03:52:30 PM »
น้องเวลาคุยกับพี่ไม่ว่าจะทางไหนกรุณาอ่านให้จบก่อนค่อยโว้ยวายนะครับ เห็นมีบ่นว่าพี่ๆไม่อ่านแล้วแอดไป แต่นี้คุยกันอยู่น้องยังไม่อ่านเลยแล้วมาโว้ยวาย แก้นิสัยกันบ้างนะครับที่เอามาลงแค่ให้อ่านดูไม่ดิสเครอะไรใครแนั้นของเซนเซอร์รูปภาพนะครับ

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: ถึงน้องๆบ้างคนนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 04:49:03 PM »
น้องคงรีบจริงๆ มาไว ไปไว  **25**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 05:31:47 PM »
 เคยเจอครับ น้องลงไว้ว่าอยู่ใกล้เลยทักไป
น้องตอบกลับมา ผมเปนคนอ่านหนังสือเร็ว
เลยตอบไปว่าขอรูปจะได้ตัดสินใจ
โดนน้องว่า จะไม่อ่าน มาถึงก้อขอรูป
ผมตอบว่าอ่านจบแล้ว ถึงขอเห็นว่าอยู่ใกล้ๆเลยทักไป
แล้วก้อต้องblockไป รู้ว่าน้องต้องตอบคำถามซ้ำ
แต่ถ้าไม่ให้ถามก้อคงไม่นัดครับ
 **37**

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 06:52:12 PM »
ปัญหาคือน้องไม่อ่านที่ผมบอกครับว่าไม่ว่าง แล้วมาโว้ยวายว่ามีจริงๆบ้างไหมนี้ละ แล้ววันนั้นผมไม่ได้ฝากlineให้ใครด้วยไม่รู้ว่าทิ้งให้วันไหนแต่ไม่ใช่วันที่น้องทักมาแน่นอน ผมไม่ว่างเพราะมีนัดแล้วกับน้องขาประจำกลับมาเจอก้สบายตัวไปละ พอดีโทรศัพท์ที่ใช้ไลน์นี้พังเล่นผ่านคอมเอา กลับมาเปิดคอมก็เจอ555
ปล.ขาประจำเจอกันจนไว้ใจละเลยให้เบอร์จริงไลน์จริงในชีวิตจริงกัน ไลน์นี้แค่ไวหาน้องๆเท่านั้นแต่ก็ใช้มานานหลายปีละ