ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาทำไม?  (อ่าน 3881 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: กลับมาทำไม?
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 04:47:07 PM »
       กลับมาน่ะดีแล้วครับ มาแล้วจะมาในสถานะไหนก้ไม่เป็นไร ไม่รับจ้างก้มีคนคุยด้วย
รับจ้างก็คงมีพี่ๆ สนใจ แล้วน้องก็เลือกเองได้ว่าจะเอายังไง....WELCOME BACK ครับ

**26**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 04:48:50 PM »
ตอนเข้ามาก็ไม่ได้ทำอะไรเสียๆหาย      ตอนออกไปก็ไไม่ได้ทำอะไรเสียๆหายๆ. นี่ครับ

จะเข้าจะออกก็คงไม่มีอะไรอีกเช่นกัน. แต่ก็ได้มีเพื่อนเก่ากลับมาคุยป่วนเวปสนุกๆดีเหมือนกันก่อนๆนะครับ    **06**

ปล.เอ่อ....เอ็งกลับมาทำไมวะ. กระซิบหน่อย.

นึกว่า พี่ pop จะอยากเสียๆ หายๆ กับจ๋องบ้าง
 **34**

อยากรู้เหรอคะ ต้องไปกระซิบข้างๆ หูนะคะ ไม่งั้นไม่บอก
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 09:23:02 AM »
ไม่ว่าวันข้างหน้าจะเป็นยังไง มีความสุขกับปัจจุบันให้มากที่สุด ลืมเลือนอดีตที่เจ็บช้ำให้เร็วที่สุด เป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอบคุณมากนะคะ ท่านพี่ย้ง ยังปากร้ายกับตะกวด แต่น่ารักปากหวานกับน้องเสมอ
 41

ถ้าให้หนูลืมเลือนเวป สงสัยจะได้ลืมท่านพี่ย้งไปด้วยนะคะ
เพราะฉะนั้น อย่าให้ลืมเลย โนะ
 41

"ท่านพี่ย้ง ยังปากร้ายกับตะกวด แต่น่ารักปากหวานกับน้องเสมอ"
ชัดเจนมากกกกกกกก  **30**  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 26, 2017, 06:27:37 PM »
ไม่ว่าวันข้างหน้าจะเป็นยังไง มีความสุขกับปัจจุบันให้มากที่สุด ลืมเลือนอดีตที่เจ็บช้ำให้เร็วที่สุด เป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอบคุณมากนะคะ ท่านพี่ย้ง ยังปากร้ายกับตะกวด แต่น่ารักปากหวานกับน้องเสมอ
 41

ถ้าให้หนูลืมเลือนเวป สงสัยจะได้ลืมท่านพี่ย้งไปด้วยนะคะ
 41

"ท่านพี่ย้ง ยังปากร้ายกับตะกวด แต่น่ารักปากหวานกับน้องเสมอ"
ชัดเจนมากกกกกกกก  **30**  **30**  **30**

ไม่มีอะไรตอบแทน นอกจากสองแขนที่โอบกอด
**02** **02** **02**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 07:49:43 PM »

41

41

ไม่มีอะไรตอบแทน นอกจากสองแขนที่โอบกอด
น้อมรับ อ้อมกอดนั้น ด้วยความรักและความห่วงใย แม้นว่าเราจะเป็นเพียงเพื่อนในโลกแห่งมายา แต่ความห่วงหาและห่วงใย ไม่ว่าจะเป็น ณ แห่งหนใดในโลกใบนี้ พี่ชายคนนี้พร้อมเสมอที่จะส่งมอบให้ด้วยความยินดี  **39**  **39**  **39**
A Whiter Shade of Pale

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 05:03:18 PM »
"กลับมาทำไม" บางครั้งเราไม่ต้องมีเหตุผลทุกเรื่องก็ได้

อยากไปก็ไป อยากมาก็มา เพราะเราไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนนี่นา  41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 03:24:38 PM »

41

41

น้อมรับ อ้อมกอดนั้น ด้วยความรักและความห่วงใย แม้นว่าเราจะเป็นเพียงเพื่อนในโลกแห่งมายา แต่ความห่วงหาและห่วงใย ไม่ว่าจะเป็น ณ แห่งหนใดในโลกใบนี้ พี่ชายคนนี้พร้อมเสมอที่จะส่งมอบให้ด้วยความยินดี  **39**  **39**  **39**

หันหลังจากเวปนี้ไปไม่ได้สักทีก็เพราะแบบนี้ล่ะค่ะ
มิตรภาพที่ดีมีอยู่เสมอ
ขอบคุณนะค้า
 **39**