ผู้เขียน หัวข้อ: เคยแอบชอบใครผ่านตัวหนังสือของเค้ามั้ยค่ะ  (อ่าน 4826 ครั้ง)

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: เคยแอบชอบใครผ่านตัวหนังสือของเค้ามั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 03:35:12 PM »
เป็นคนนึง ที่นัดน้องกินข้าวจากข้อความหรือประโยคที่
น้องตั้งกระทู้ โดยไม่ขอรูป ซึ่งที่ผ่านมาส่วนมาก
 ก็พบว่าตัวหนังสือ ในกระทู้ ไม่แปรผันกับตัวจริง
ทัศนคติดี=ตัวจริงน่ารัก (75%)

จิงค่ะ เหมือนเจ้าของกระทู้เองค่ะ ที่ สวย สูง ขาว นมใหญ่ เอวเล็ก ก้นสวย
สัดส่วน36-24-36
5555555
มโน

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

pop2000

• People Like This 831
Re: เคยแอบชอบใครผ่านตัวหนังสือของเค้ามั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 12:47:07 PM »
แอบชอบหลายคนครับ แม้บางคนจะหายหน้าไปจากเวปแล้ว
น้องๆบางคนเขียนเรื่องเล่าได้ดีมาก ที่ตกใจคือน้องยังเรียนไม่สูง อายุยังน้อยไม่ถึง20. แต่เชียนหนังสือได้ชวนอ่าน มีจังหวะ มีท่อนที่น่าสนใจ.มีตอบจบให้ต้องหายใจเข้าลึกๆเพื่อหวังว่าจะได้อ่านตอนต่อไป

ฝ่ายชายก็หลายคน เวลาส่งการบ้านทีนี่ยิ้มตามเลย

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 09:41:24 AM »
แอบชอบหลายคนครับ แม้บางคนจะหายหน้าไปจากเวปแล้ว
น้องๆบางคนเขียนเรื่องเล่าได้ดีมาก ที่ตกใจคือน้องยังเรียนไม่สูง อายุยังน้อยไม่ถึง20. แต่เชียนหนังสือได้ชวนอ่าน มีจังหวะ มีท่อนที่น่าสนใจ.มีตอบจบให้ต้องหายใจเข้าลึกๆเพื่อหวังว่าจะได้อ่านตอนต่อไป

ฝ่ายชายก็หลายคน เวลาส่งการบ้านทีนี่ยิ้มตามเลย
บางคนการบ้านยาวเกินอ่านไม่หมด555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.