ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวันที่ความรู้สึกเดินมาจนสุดทาง  (อ่าน 7263 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
Re: เมื่อวันที่ความรู้สึกเดินมาจนสุดทาง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 10:44:37 PM »
วันหนึ่งเวลาหมด ทุกสิ่งก็มะลายหายสิ้นครับ สุ้สุ้นะครับ  **24**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: เมื่อวันที่ความรู้สึกเดินมาจนสุดทาง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 11:03:22 PM »
เป็นกำลังใจให้สาวๆ หนุ่มๆ ทุกคนนะครับ

สำหรับสาวๆ พี่ยังเปิดกว้าง มาอยู่กับพี่น้องจะอบอุ่น ได้รับการดูแลเอาใจใส่นะครับ แฮร่

555 มีแอบมาพรีเซ้นตัวเองในโพสหนูด้วย
คิดค่าโฆษณาหน่อยดีกว่าม้างงงงง  **34**
น้องงกได้ใจเลยคราบบบบบ.....

ปล.  ท่านเข้อย่าเบี้ยวน้องให้เสียหมานะ  จ่ายค่าโคตร_สะ_นา ด้วย
 **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nampan

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 07:27:30 AM »
เข้ามาเป้นกำลังให้ จขกท ด้วยคนนะคะ
ขอให้ผ่านไปให้ได้นะคะ
ตอนแรกว่าจะเป้นกำลังใจให้อย่างเดียว
ตอนนี้ส่วนตัวก้อ ดราม่ามาเต็มเลย
เข้าใจความรู้สึก จขกท เลยละค้าา
เอาเป้นว่า สู้ๆนะคะ
 **04**

แร้วมันก้อจะผ่านไปค่ะ

เราจะผ่านไปด้วยกันเนอะ
แค่ทำทุกวันให้ดีก็พอๆ สู้ๆเช่นกันค่ะ  **06**

Nampan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 07:30:00 AM »
ยินดีค่า

บางสิ่ง    จบเพื่อสังเกตุ
บางเหตุ   จบเพื่อปลดเปลื้อง
บางเรื่อง  จบเพื่อเริ่มต้น
บางคนจบ  เพื่อเปิดทาง
 บางอย่าง  จบเพื่อรื่นรมณ์
บางอารมณ์   จบเพื่อจากไป
บางจิตใจ       จบเพื่อปล่อยว่าง

อย่าเศร้าเลยจ้า ว่างๆไปทานข้าวกันน้าเด่วเลี้ยงเอง ฮี่ๆ
น้าเด่ว?
น้าอันนี่ตะหาก ฮี่ฮี่ฮี่
น้ำใจดีน่ารักจัง
 **06**
Pmมาเลยค่า
และขอขอบคุณสปอนเซ่อใจดีจากพี่เค ค่า55555+
ไม่อยากบอกเลยค่าว่าอายุแค่16   **34**

อ่ะโห...ยังเด็กอยู่เลย เด็กกว่าพี่สิบปีเห็นจะได้ อิอิ
ขอบคุณที่มีน้ำใจกับพี่นะคะ
แต่หนูไปกะผู้ใหญ่ใจดีของหนูสองคนน่าจะดีกว่าจร้า
น้ำใจของหนู พี่ขอรับด้วยใจนะคะ ^^
16ก็พรากผู้เยาว์ละคาะ55555. 
อายุ16เมือ9ปีก่อน อือิ

กรรม ไอ้เราก็คิดว่าเด็กกว่า 555 เท่ากันนี่หว่า อิอิ

Nampan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 07:31:47 AM »
วันหนึ่งเวลาหมด ทุกสิ่งก็มะลายหายสิ้นครับ สุ้สุ้นะครับ  **24**

ใช่ค่ะ ตอนนี้หนูรู้สึกดีขึ้นมากแล้ว
พี่ๆน้องๆ ส่งกำลังใจมาเพียบเลย ^^
ขอบคุณทุกคนและทุกกำลังใจอีกครั้งนะคะ

Nampan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 07:33:43 AM »
เป็นกำลังใจให้สาวๆ หนุ่มๆ ทุกคนนะครับ

สำหรับสาวๆ พี่ยังเปิดกว้าง มาอยู่กับพี่น้องจะอบอุ่น ได้รับการดูแลเอาใจใส่นะครับ แฮร่

555 มีแอบมาพรีเซ้นตัวเองในโพสหนูด้วย
คิดค่าโฆษณาหน่อยดีกว่าม้างงงงง  **34**
น้องงกได้ใจเลยคราบบบบบ.....

ปล.  ท่านเข้อย่าเบี้ยวน้องให้เสียหมานะ  จ่ายค่าโคตร_สะ_นา ด้วย
 **11**

โหย....หนูกะล้อเล่นขำๆ อิอิ
แต่ถ้ามีให้ก็ดีนะคะ 555