ผู้เขียน หัวข้อ: >/////< บันนี่ก็มีการบ้านหวานๆเหมือนกันนะ!!!  (อ่าน 1976 ครั้ง)

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
คิดอยู่นานว่าจะลงการบ้านฉบับนี้ดีไหม หลับมาสองตื่น เลยคิดว่า อ่ะลงๆไปเหอะ
นานๆทีจะนัดเจอคนตอนกลางวันซะทีนี่เนอะ ^^
จากวันนั้นที่ลงกระทู้หาหนุ่มๆครั้งล่าสุดมีคนแอดมา70กว่าคน ณ จุดนั้นสภาพแบบนี้เลย **08**
แต่รอบนั้นได้หนุ่มวิดวะจากครั้งที่แล้วพาไปแทน หาอ่านการบ้านได้ในพื้นที่ส่วนตัวเท่าน้านนน55
รอบนี้ที่เผลอลงไอดีไปทำให้มีพี่ๆแอดมาเยอะมาก จนเราไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ยูสไหนอะไรยังไง
ไม่กล้าตอบมั่ง หล่อๆหลุดมา2คนก็ไม่กล้าตอบเค้าอีก แต่ในที่สุดก็มีคนๆนึงทักมาทวงว่า วันนี้เรานัดกันนะครับ
โอเคค่ะ กี่โมงดีคะ  /บ่ายสองก็ได้ครับ เหลือๆ /มองนาฬิกาเพิ่ง10โมงครึ่ง เหลือจริงๆแฮะ งั้นหลับรอดีกว่า **35**
กริ้งๆๆ(เสียงcall line) ค่าสวัสดีค่าาา /หวัดดีห่าไร อยู่ไหนจะชวนไปเที่ยว /ใครอ่ะ อ้อ เออสายแล้ววว วันหลังๆ
ตกใจมาก ตื่นมาบ่ายโมงครึ่ง รีบแจ้นไปอาบน้ำ ผมก็ยังไม่ทำ ถักเปียละกันวันนี้ สายอีกแล้วจ้าาา **25**
พี่ใส่เสื้อสีขาวนะ เดินเข้าไป เสื้อสีขาวมีตั้งแต่หน้าประตูยันท้ายร้านเลยอ่ะ ใช้เซนต์นิดหน่อย ก็เจอพี่เสื้อขาวนั่งคู่กับแก้วกาแฟเปล่า...หมดแก้วขนาดนี้ ไม่ผิดแน่  **04** คนนี้แหละ5555
สวัสดีค่ะพี่ หนูขอโท๊ดดดด T^T
ไม่เป็นไรค้าบบ
 **21** ยังรู้สึกผิด แต่พี่ไม่ดุเราแฮะ ใจดีจังเลย บันนี่เริ่มด้วยคำถามคลาสสิกว่าพี่ทานไรยังคะ
ยังเลยครับ ยังไม่ได้ทานข้าวเที่ยงเลย
 **25** ยิ่งถามยิ่งรู้สึกผิดอ่ะ ป่ะๆงั้นไปหาไรทานกันดีกว่า
เดินวนไปวนมา ก็เข้าร้านบะหมี่หมายเลขแปด
แทบไม่ได้คุยอะไรมากเลย นั่งเขินกันซะมากกว่า
พี่จะเขินไรหนูนักหนาเนี่ย ดูซิ้หนูเขินตามแล้ว 5555
วันนี้พี่เค้ามีเวลาแวปมาทานข้าวกับเราแปปเดียว
พอออกมาจากร้านราเม็ง พี่ก็หยิบค่าขนมให้  **06** ขอบคุณงับ ได้เยอะกว่าที่คิดอีกง่ะ ทำไมใจดีแบบนี้ ^^
เดินวนไปวนมา ก็ไม่รู้จะไปไหนนอกจากสตาบัค พี่บอกว่า เราสั่งเลยพี่ลดน้ำหนัก โอเคค่ะ เราก็สั่งเครื่องดื่ม 1 แก้ว กับซอฟต์เค้ก1ชิ้น มานั่งคุยกันต่อ
นี่ก็นั่งจิบ ละเลียดไปละเลียดมา คุยสัพเพเหระไปเรื่อย พี่ก็ไม่รู้จะเขินอะไรนักหนา นั่งหน้าแดงไปจ้วงเค้กเข้าปากไป
อ้าว ไหนเพ่บอกไม่ทานไงคะ5555
 ก็เราจ้องหน้าพี่ทำไมอ่ะ
หูยยยย หนูอยากถ่ายรูปพี่ตอนนี้จริงๆ คอแดงหมดแล้ววว
นี่ยิ่งแซว พี่เค้าก็ยิ่งตักเค้กเข้าปากรัวๆ แปปเดียวหมดชิ้นซะละ จะเขินไรขนาดนั้นค้าาา
นี่แค่จ้องตาแล้วยิ้มให้เองนะ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย >.<
วันนี้ก็ได้ประสบการณ์เที่ยวตอนกลางวัน และเราควรจะหาที่เที่ยวตอนกลางวันเอาไว้บ้าง
เผื่อเจอเคสพี่แอบดอดงานมาจ้องตาสาวแบบนี้  **34** หนูไม่ได้เผาพี่นะ อิอิ
บันนี่ดีใจจังที่ได้เจอพี่น่ารักๆเพิ่มอีก 1 คน แถมใจดีด้วยยยย ไม่ดุอีกต่ะหาก
วันนี้เวลาพี่มีน้อย วันหน้าพี่บอกว่าจะไปโต้รุ่งกับหนู หนูไม่ลืมน้าาาเตรียมฟิตร่างกายรอไว้เลย ^^

**02** พี่เขินแล้วน่ารักดี น่าแกล้ง ยิ่งตอนบันนี่ขยับตัวโน้มเข้าไปใกล้ๆแค่สองวินาที หน้าพี่ยิ่งแดงเข้าไปใหญ่
พี่ทำให้บันนี่รู้ว่าคำว่าเขินจนตัวม้วนเป็นยังไง55 น่าร๊ากกกน่าชังจิงๆ
พอถึงเวลาก็แยกย้ายกลับ  **38** พร้อมกับรอยยิ้มเขินอีกครั้งที่หน้าห้องน้ำ ~

จบละค่าาา เห็นมั้ยหนุ่มๆมาเที่ยวกับเค้าไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลย แนวมุ้งมิ้งก็มีนะ
บันนี่ก็เป็นผู้หญิงธรรมดาๆคนนึงเนี่ยแหละค่ะ อาจจะดูแรงๆ(แค่คำพูดคำจา)
แต่จริงๆแล้วก็เหมือนๆคนทั่วไปนั่นแหละค่ะ ไม่ใช่อะไรแค่ยังไม่สบโอกาส หุหุ
  **39** มีหลายๆมุมชีวิตมีสีสันดีออกเนอะ **32**

สนใจจ้างเค้าเที่ยว PM ไอดีไลน์ทิ้งไว้เลยนะเจ้าคะ
คุยกับบันนี่ยากนิดนึงนะคะบางทีเพื่งตื่นพิมพ์งงๆผิดๆถูกๆ
บางทีเมาอยู่ก็ตอบอะไรเกรียนๆไปก็อย่าถือสาเก๊าเลย **26**
ค่าขนมกรุบกริบ บันนี่มีเวลาให้พี่ทั้งวัน ไม่เคยนัดซ้อนค่าาา
บันนี่ไม่รับงานแรงนะคะ ส่วนเรื่องพี่ดูแลก็มีบี๋เนี่ยแหละค่ะ ที่เค้าหาน้องดูแล
แล้วเราไม่เคยมีพี่ดูแลมาก่อน เราก็ไม่รู้ต้องทำตัวแบบไหน ดั๊นไปรู้สึกกับเค้าเหมือนคนรักเฉยเลย
ติดเค้ายังกะลูกลิงเลยทีนี้ แง ไม่เอาไม่พูดแล้ว กลับมาอยู่สายจ้างเที่ยวเหมือนเดิมดีกว่า ^^
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
Re: >/////< บันนี่ก็มีการบ้านหวานๆเหมือนกันนะ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 11:14:45 PM »
แวบมาชมผลงานกระต่ายน้อยบ้าง ^^
เห็นแต่ไปบ่นอยากได้โมเม้นแบบนี้ๆๆๆ ในการบ้านเค้า อิอิ
จิงๆแล้วสายซุ่มนี่หน่า  **02**
สายนกจะรอติดตาม part 2 นะคะ
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

BunnyR

• **
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
Re: >/////< บันนี่ก็มีการบ้านหวานๆเหมือนกันนะ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 11:31:25 PM »
แวบมาชมผลงานกระต่ายน้อยบ้าง ^^
เห็นแต่ไปบ่นอยากได้โมเม้นแบบนี้ๆๆๆ ในการบ้านเค้า อิอิ
จิงๆแล้วสายซุ่มนี่หน่า  **02**
สายนกจะรอติดตาม part 2 นะคะ
ได้มาชื่นชมสมใจอยากเลยค่าาา นั่งยิ้มแก้มปริทั้งวันเลยวันนี้
พี่เค้าดูน่าทนุถนอมเหมือนซอฟต์เค้กเลยค่ะ
น่ารักน่าหยิกจนบันนี่ไม่กล้าทำอะไรไปมากกว่านั่งมองตา
ตอนแรกพี่เค้าจะไปส่ง ดีใจจริงๆที่วันนี้ตอบปฏิเสธไป
ถ้าได้อยู่บนรถด้วยกันคงไม่พ้นอีหรอบเดิมแหง๋ๆ >.<

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 01:37:04 PM »
อ่านการบ้าน น้อง BunnyR แล้วอยากมีโมเม้นแบบนี้จัง
ไม่รู้ว่า ผู้ชายตัวกลมๆ แบบ เรา จะมีโอกาส มีโมเม้น
 แบบนี้บ้างมั้ยนะ  41

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 03:46:26 PM »
อ่านการบ้าน น้อง BunnyR แล้วอยากมีโมเม้นแบบนี้จัง
ไม่รู้ว่า ผู้ชายตัวกลมๆ แบบ เรา จะมีโอกาส มีโมเม้น
 แบบนี้บ้างมั้ยนะ  41
**36** ผู้ชายตัวกลมๆมีพุงกอดอุ๊นอุ่น บันนี่ ชอบบบบ~
โอกาศจะมี ถ้าเราpmหากันนะคะ ^^

SecretSoul

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 09:42:53 AM »
น่าร๊ากก หวานหยาดเยิ้มหยดย้อย เขิลแทนเลยครับ  **02**

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 10:53:12 AM »
เป็นการบ้านที่มีอีกมุมที่ดีเลยครับ  ดีใจที่กลับมาเขียนการบ้านครับ.  **06**

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 08:55:03 PM »
น่าร๊ากก หวานหยาดเยิ้มหยดย้อย เขิลแทนเลยครับ  **02**
ไว้มีโอกาศ มาเขินกับบันนี่ไหมคะ **40**
เป็นการบ้านที่มีอีกมุมที่ดีเลยครับ  ดีใจที่กลับมาเขียนการบ้านครับ.  **06**
ขอบคุณค่ะ ช่วงนี้กลับเข้าวงการใหม่ อาจจะมีมาเขียนบ่อยๆอย่าเพื่งเบื่อกันน้าาา 41