ผู้เขียน หัวข้อ: มาบ่นให้ฟัง ฮาๆ  (อ่าน 1014 ครั้ง)

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
มาบ่นให้ฟัง ฮาๆ
« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 01:22:33 AM »
อาจจะตั้งกระทู้บ่อย เพราะเป็นคนชอบอ่านมากกว่าพิมพ์ตอบโต้
และขี้บ่น จะได้กลับไทยไม่กี่ชั่วโมง แล้วคงได้นัดดูหนังทานข้าวกับพี่ในเว็บตามสัญญา
แต่ว่า มีความสงสัย พยายามอ่านในเว็บที่หาๆคนดูแล อยากรู้ว่า หากันได้หรือยังคะ
ต้องตั้งค่าความหวังผู้หญิงแบบไหน ถึงจะพอใจกับฝ่ายของพี่ๆ

โดยส่วนตัวเป็นผู้หญิงบ้านๆที่ไม่ได้ศัลย์อะไร แต่จะออกไปทางหมวย
ทีนี้เห็นพี่บางคนตั้งความหวังสูง ก็เลยมองๆว่า ควรมองวัยรุ่นทางโซนส่วนมาก
ที่ผิวคล้ำหรือน้ำผึ้ง เพราะคนที่หน้าตาดีส่วนมากจะมีความเป็นลูกครึ่งมากกว่า แล้วต้องดูแดดเมืองไทย
แล้วก็ต้องดูละแวกที่เป็นสถาึกษามากกว่านะคะ ว่าแต่เค้าบ่นอะไรเนี่ย
 อยากมาฟังความคิดเห็นคนอื่นบ้าง ว่าเจอแบบไหนมาบ้าง
เพราะส่วนมาก เจอข้างนอกที่ไม่ใช่ในเว็บ เป็นผู้ชายมือไวมากกกกกก

ปล ... เค้าชอบอ่านความคิดคนอื่น ขี้สงสัยยยยย **21**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: มาบ่นให้ฟัง ฮาๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 02:40:30 AM »
งานดูแลที่น้องถามไม่ค่อยสันทัด...เลยไม่รู้จะตอบยังงัย

แต่ถ้างานจ้างเที่ยวที่เคยจ้าง ไม่ได้ตั้งความหวังไรมากมาย
แค่ตอนติดต่อไปตอนแรก ขอรายละเอียดเบื้องต้น/เรท/รูปของน้อง หาสนใจก็จะจ้าง
ไม่ได้คิดไรไปมากมายว่าน้องต้องเป็นแบบไหน
ถ้าเคมีเข้ากันได้ระดับนึง ก็นัดเจออีก แต่ถ้าดูไปกันไม่รอดก็เงียบๆหายไป

ก็ไม่เคยเจอน้องมือไว มือปลาหมึกอะไรนะ...เฉยๆสะมากกว่า

**08**

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 04:17:49 AM »
มาตอบให้ฟังมั่งว่างๆ

เท่าที่ได้ยินเค้าคุยกันมานะคะ ( อันนี้ ตอบตามทั่วๆ ไป นะคะ )

- ถ้าถามว่า พี่หาน้องดูแลแล้วหรือยัง จะตอบไงดีล่ะ

พี่ที่หาน้องดูแลสามารถมีความสัมพันธ์ หลายระดับได้ภายเวลาเดียวกันค่ะ มีตั้งแต่ ...
ระดับเริ่มคุยกับน้องคนนี้ , แต่ไปงานแรงกับน้องอีกคนนึง , แต่ในขณะเดียวกันก็นัดไปทานข้าวกับน้องอีกคน, และก็ยังไปมีอะไร ( ไม่เสียต้องเสียเงิน ) กับน้องอีกคน เพราะถูกชะตากัน, แต่ก็ดูแลให้เงินน้องอีกคนหนึ่งได้เช่นเดียวกัน เพราะสัญญาไว้แล้ว

แบบนี้เป็นต้น
เพราะฉะนั้น การที่หาน้องดูแลยังไม่ได้ ไม่ได้หมายความว่าเค้าไม่ได้มีอะไร หรือคุย กะใครเลยค่ะ
อยากให้สาวๆ ใจเย็น ไม่ใช่ความเดือดร้อนเข้าตา ก็รีบตกลง การดูแลต้องศึกษานิสัยใจคอก่อนค่ะ

เหตุการณ์ลักษณะนี้ ย่อมเกิดสลับด้านได้เช่นเดียวกัน 55 สำหรับน้องที่หาพี่ดูแล

-ส่วนเรื่องความสวยงามนั้นในเว็บมีตั้งแต่ สวยน้อยมาก จน ระดับนางฟ้า ค่ะ นิสัย และมารยาทก็มีหลากหลายแตกต่างกันตามคาแรกเคอร์ค่ะ

อิอิ ยังไงจขกท. เล่นเว็บให้สนุกนะคะ **39**  แต่ถ้าสาวๆ ที่จะหาพี่เข้ามาอ่านทู้นี้ แนะนำให้ลองคุยเล่นๆ เยอะๆ เข้าไว้ แล้วก้อเลือกคนที่จะคบหาใช้เวลานานๆค่ะ
มีคนนิสัยดีเยอะเช่นกันค่ะ ( ได้เจอใครอาจจะขึ้นกับ ดวงด้วยค่ะ 555 )

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 05:37:51 AM »

เท่าที่ได้ยินเค้าคุยกันมานะคะ ( อันนี้ ตอบตามทั่วๆ ไป นะคะ )

- ถ้าถามว่า พี่หาน้องดูแลแล้วหรือยัง จะตอบไงดีล่ะ

พี่ที่หาน้องดูแลสามารถมีความสัมพันธ์ หลายระดับได้ภายเวลาเดียวกันค่ะ มีตั้งแต่ ...
ระดับเริ่มคุยกับน้องคนนี้ , แต่ไปงานแรงกับน้องอีกคนนึง , แต่ในขณะเดียวกันก็นัดไปทานข้าวกับน้องอีกคน, และก็ยังไปมีอะไร ( ไม่เสียต้องเสียเงิน ) กับน้องอีกคน เพราะถูกชะตากัน, แต่ก็ดูแลให้เงินน้องอีกคนหนึ่งได้เช่นเดียวกัน เพราะสัญญาไว้แล้ว

เพราะฉะนั้น การที่หาน้องดูแลยังไม่ได้ ไม่ได้หมายความว่าเค้าไม่ได้มีอะไร หรือคุย กะใครเลยค่ะ
อยากให้สาวๆ ใจเย็น ไม่ใช่ความเดือดร้อนเข้าตา ก็รีบตกลง การดูแลต้องศึกษานิสัยใจคอก่อนค่ะ

เหตุการณ์ลักษณะนี้ ย่อมเกิดสลับด้านได้เช่นเดียวกัน 55 สำหรับน้องที่หาพี่ดูแล

-ส่วนเรื่องความสวยงามนั้นในเว็บมีตั้งแต่ สวยน้อยมาก จน ระดับนางฟ้า ค่ะ นิสัย และมารยาทก็มีหลากหลายแตกต่างกันตามคาแรกเคอร์ค่ะ

อิอิ ยังไงจขกท. เล่นเว็บให้สนุกนะคะ **39**  แต่ถ้าสาวๆ ที่จะหาพี่เข้ามาอ่านทู้นี้ แนะนำให้ลองคุยเล่นๆ เยอะๆ เข้าไว้ แล้วก้อเลือกคนที่จะคบหาใช้เวลานานๆค่ะ
มีคนนิสัยดีเยอะเช่นกันค่ะ ( ได้เจอใครอาจจะขึ้นกับ ดวงด้วยค่ะ 555 )
เจอแต่น้องๆคุยได้สัก3-4ประโยค จะให้ดูแลเลย บอกว่าเสียเวลาคุย  **25**

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2017, 01:16:35 AM »

ถ้าจะว่าไป ก็เหมือนกับการลองของก่อนแต่บ้างก็ยอมเสีย บ้างก็ไม่ต้องเสียหรอคะ 555
จะว่าไปก็น่ากลัวนะคะ ไม่อยากเจอใครจะดีกวา หึหึ