ผู้เขียน หัวข้อ: บ่นๆๆๆๆๆ หนูอยากลงการบ้านแล้วง่า ให้หนูลงเหอะ พรีสสสสส  (อ่าน 1173 ครั้ง)

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
ม่ายอยากรอแล้วง่า เมื่อไหร่พี่จะให้หนูลงสักทีคะ
อิอิ หนูรู้นะว่าพี่ต้องเข้ามาอ่าน  **36**
นะๆๆๆๆๆๆ ให้หนูลงนะคุนผุชายร้ากกกกแมวววววว อิอิ  41

ปล.คนที่ไม่เกี่ยวข้องอาจจะงง อิอิ อธิบายนิสนุงว่า สายนกกำลังอ้อนวอน
ขอขุ่นพี่ชายใจดีที่พานกไปเที่ยว แต่ดันไม่ยอมให้ลงการบ้านสักที ใครอยากอ่าน
การบ้านฟรุ้งฟริ้งๆ ของสายนกอีก มาช่วยสายนกขอร้องพี่เค้าหน่อยนะคะ  **06**

...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ลองเปลี่ยนมาเที่ยวกับพี่หน้าด้านๆแบบผมดิ
จะได้ไม่ต้องอึดอัดเรื่องเขียนการบ้าน
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

• "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
ลองเปลี่ยนมาเที่ยวกับพี่หน้าด้านๆแบบผมดิ
จะได้ไม่ต้องอึดอัดเรื่องเขียนการบ้าน
 **38**

555 พี่ตะวันพูกงี้ อ่อยสายนกป่ะเนี่ย อิอิ
จะพาสายนกไปเที่ยวไหนคะ  **30**

...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

ในที่สุดความพยายามของสายนกก็สำเร็จล๊าววว ลงการบ้านได้แล้วฮะ  41

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=254414.0